หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Microlab SOLO 7C  (อ่าน 21457 ครั้ง)
teerasaklek
Vmodtech Member

teerasak_potongcomepan@msn.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 22 กันยายน 2009, 12:54:11 »

น่าสนใจนะเนี่ย mdr

ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมือง หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
delete
Registered User
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 15:13:18 »

เอามาเป็นลำโพงไว้ร้องคาราโอเกะนี่จะเวิร์คมั้ยครับ
จะมีปัญหาแบบพวกลำโพงดอกเล็กๆมั้ยครับ
ที่พอเสียบไมค์ไปแล้วไมค์ตกกระแทกดอกลำโพงนี่ไปเลยน่ะครับ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #32 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 15:23:18 »

เอามาเป็นลำโพงไว้ร้องคาราโอเกะนี่จะเวิร์คมั้ยครับ
จะมีปัญหาแบบพวกลำโพงดอกเล็กๆมั้ยครับ
ที่พอเสียบไมค์ไปแล้วไมค์ตกกระแทกดอกลำโพงนี่ไปเลยน่ะครับ

ความเหมาะสม ย่อมเหมาะกว่าลำโพงที่เป็น Subwoofer อยู่แล้วครับ
ส่วนดอกแพ้แรงกระแทกผมคิดว่าไม่น่าจะมีัปัญหานะครับ ถ้าไม่เปิดในระดับ MAX อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #33 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 18:06:27 »

อืม จริงด้วย แต่ว่าค่าตัวประมาณเท่าไรนิ

รับfitting3/8จ้า
samurai08
Registered User
*

samurai_08@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 17:21:02 »

ตัวใหญ่จริงคับ solo7c ราคา 5000 บ. ไปเซียร์มามีโชว์ให้ฟังคับ เสียงผมว่า นุ่ม ชัดเจนดี ดูตัวแล้วมานใหญ่ก้คิดว่า เสียงจะดังอย่างเดียวแต่ฟังแล้วก็ทื่งคับ จริงๆ solo7c พัฒนามาจาก solo6 คับเหน solo6 ตัวนี้ครึ่งของ solo7 คับท่าน

ท่านผู้ชม
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์