หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โกลเซต ส่วนประกอบหลักที่สำคัญ  (อ่าน 677 ครั้ง)
mabaha561
Registered User
*

« เมื่อ: 21 มีนาคม 2016, 17:09:25 »

น้อย ๆ ฉันหมายความว่าพวกเขามีทุกอย่าง ผมเดินออกมาพร้อมกับบัตรเคร Gold set ดิตของฉันยังคงเหมือนเดิม บางวิธีการที่ฉันได้มาคู่ของทอม ผมคิดว่าพวกเขาติดตามเราบนมุนี2012 - July30- 007ฉันเลือกเหล่านี้ขึ้นเพราะผมต้องการรองเท้าที่สะดวกสบายบางอย่างที่จะเดินไปทั่วยุโรปในเดือนกันยายนในและได้ยินเสียงเหล่านี้พอดีใบเสร็จ ฉันยังต้องการอะไรบางอย่างที่หลากหลายที่จะสวมใส่กับกางเกงยีนส์, ชุด, กางเกงขาสั้น, ฯลฯ เพราะคาร์เรนครองราชย์ในการบรรจุรองเท้าของฉันสำหรับการเดินทาง ถ้าเขาไม่ได้ฉันแท้จริงจะต้องถุงอีกหนึ่งหรือสองสำหรับรองเท้า2012 - July30- 0,132,012 - July30- 011ถัดไปเป็นวันแข่งขัน เรามีเพื่อน ๆ ผ่านคืนก่อนและผมอาจจะมีมีแก้วหรือ โกลเซต สองของไวน์ ฉันได้รับซุปเปอร์ประสาทฉันจะไม่ได้ยินเสียงปลุกของฉันและได้รับการขึ้นสำหรับสิ่งที่ดังนั้นผมจึงกระโดดขึ้นเร็วที่สุดเท่าที่ผมได้ยินสัญญาณเตือนของฉันดังนั้นฉันไม่ตกกลับหลับ ก้าวหน้า / 5K เริ่มต้นที่ 07:45 และมุนีเป็นไปไม่ได้2012 - July30- 012เราต้องขับรถไปรอบในขณะที่การหาที่จอดรถและทำแล้วเดินทางไปเส้นเริ่มต้นฉันมีเพียงไม่กี่นาทีที่จะสำรองไว้ก่อนเวลาเริ่มต้นซึ่งเป็นสิ่งที่ดีเพราะผมมีเป็นส่วนหนึ่งกับแจ็คเก็ตของฉัน มันก็ไม่เย็นเกินไป แต่แน่นอนไม่ได้อบอุ่นโดยวิธีใด ๆ 2012 - July30- 0082012 - July30- 009ก่อนที่ผมจะรู้ว่ามันเราถูกปิด ผมอยู่ไกลออกไปกว่าที่ฉันจะชอบเพื่อให้ฉันได้สานเข้าและออกจากตันของการเดิน โชคดีที่มีอยู่ไม่กี่คนทำมันอยู่ใกล้ฉันดังนั้นฉันตามเส้นทางของพวกเขา ผมเริ่มที่จะรู้สึกเหนื่อยประมาณ 1 ไมล์และสงสัยว่าทำไม ผมเหลือบมองลงไปที่นาฬิกาของฉันและรู้ว่าผมได้ทำงานที่ก้าวไมล์ 9 นาที - วิธีที่รวดเร็วสำหรับฉันฉันชะลอตัวลงและถึงก้าวสะดวกสบาย จนถึงจุดนี้ผมไม่ได้รู้สึกเจ็บปวดใด ๆ ในสะโพกของฉัน แต่ที่เปลี่ยนแปลงทั้งหมดที่ด้านขวาประมาณ 2 ไมล์ ผมรู้ว่าผมควรจะเดิน แต่ไม่ต้องการที่จะ ฉันมีการต่อสู้ทางจิตที่ผมลาออกไปเดินในสิบของไมล์ถ้าฉันวิ่งไมล์สุดท้ายทั้งหมดในขณะที่ฉันไม่ได้ต้องการที่จะเดินในทุกฉันจึงดีใจที่ผมเดินไปที่สิบเพราะผมรู้สึกไม่มีความเจ็บปวดไมล์สุดท้ายที่ทุกคนและก็สามารถที่จะฤดูใบไม้ผลิบิตสุดท้ายที่ประมาณก้าว 08:45 ผมก็ผิดหวังเล็กน้อยที่ผมเดิน แต่ฉันมีความสุขเพราะผมเสร็จสิ้นในเวลาเดียวกันขณะ Gold set ที่ดูเจน 5k วิ่งและผมได้รับการต้อนรับด้วยความอนุเคราะห์ขวดกาแฟสีฟ้าของดาร์เรนและเพื่อนของฉันลิซาเบทที่เส้นชัย ใครที่สามารถเอาชนะ 2012 - July30- 002ผมชอบการแข่งขันนี้เพราะมันบังคับให้ฉันประเมินอีกครั้งเป้าหมายของฉัน, ฟังร่างกายของฉันและผลักดันตัวเองสักหน่อย ฉันเสร็จ 23.1 ไมล์ใน 5 วันของการทำงานก่อนที่จะมีการแข่งขันและ 5K วัน การแข่งขันครั้งนี้จัดได้ดีโดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับขนาดและไม่มากเกินไปแพงชะมัด เสื้อและเหรียญทั้งสองคนน่ารักมากเช่นกัน แน่นอนฉันจะทำมันอีกครั้ง เฮ้ - ใครจะรู้บางทีฉันอาจจะทำในช่วงครึ่งปีถัดไปแชร์สิ่งนี้:คลิกเพื่อส่งอีเมลนี้ให้เพื่อน (เปิดในหน้าต่างใหม่) คลิกที่นี่เพื่อแบ่งปันบน Twitter (เปิดในหน้าต่างใหม่) โกลเซต แบ่งปันบน Facebook (เปิดในหน้าต่างใหม่) คลิกที่นี่เพื่อแบ่งปันใน LinkedIn
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์