หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Review: ลิปสติก 4U2 LIPAHOLIC สำหรับสาวผิวแทน แต่งยังไงให้ปัง ให้เริ่ด  (อ่าน 767 ครั้ง)
kristopher123
Registered User
*

« เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2017, 15:12:56 »

Review: ลิปสติก 4U2 LIPAHOLIC สำหรับสาวผิวแทน  แต่งยังไงให้ปัง ให้เริ่ด

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้จะมารีวิวลิปสติก 4U2 สำหรับสาวผิวสีแทนกันค่ะ เราจะมาแนะนำสีสวยๆ ทาแล้วปัง ดูไม่ป่วยกันค่ะ มาดูกันเลย

ลิปสติกรุ่นนี้จะเป็นเนื้อครีม พิกเม้นชัด ทาแล้วปากจะแน่นมาก สำหรับคนที่ปากแห้งก็ยังสามารถทาลิปตัวนี้ได้ค่ะ

ข้อดี ทาแล้วไม่เป็นขุย ไม่แห้ง  ที่สำคัญเลยคือทาแล้วติดทนมากๆค่ะ

ข้อเสีย ลิปนี้เป็นเนื้อครีม ทำให้เวลาไปข้างนอกทำกิจกรรม เนื้อลิปสติกก็มีสิทธิหักได้ค่ะ

ต้องระวังกันนะสาวๆเวลาไปทำกิจกรรม outdoor ต่างๆ

มาเริ่มกันที่สีแรกกันก่อนเลยค่ะ

• สี LAX 01 เป็นลิปสติกสีนู้ดอมน้ำตาลชมพู สีนี้เวลาทาแนะนำให้กรีดตาบน-ล่างด้วยไม่งั้นไม่น่ารอดค่ะ
  • สี LAX 02 เป็นลิปสติกสีส้ม ให้ลุคที่เป็นธรรมชาติ ไม่ต้องแต่งตาเยอะก็เอาอยู่ค่ะ
  • สี LAX 03 เป็นลิปสติกสีชมพู ทาแล้วให้ลุคดูเป็นสาวหวาน น่ารักๆ ลิปรุ่นนี้ทาแล้วติดทนดีค่ะ
  • สี LAX 04 เป็นลิปสติกสีส้ม ให้ลุคซัมเมอร์
  • สี LAX 09 เป็นลิปสติกสีแดงเลือดนก  เหมาะกับสาวผิวเข้มอย่างเราค่ะ ทาแล้วปัง ทั้งยังช่วยเสริมความมั่นใจแน่นอนค่ะ คอนเฟริมเลย
  • สี LAX 10 เป็นลิปสติกสีม่วง ทาแล้วก็สวย ติดทนเหมือนกันค่ะ
  • สี LAX 11 เป็นลิปสติกสีชมพูดูเป็นสาวหวานๆ สุภาพ สีนี้ไม่ว่าจะ make up  จัดเต็มหรือไม่แต่งเยอะทายังไงก็รอดแน่นอนค่า
  • สี LAX 12 เป็นลิปสติกสีชมพูนู๊ด ทาสีนี้แนะนำให้แต่งตา ปัดแก้ม หรือไม่ก็ทาสโม๊คกี้ไปเลยค่ะ รับรองว่าสวยเจิดจรัส แน่นอน
  • สี LAX 14 เป็นลิปสติกสีน้ำตาลอิฐ แนะนำว่าเวลาทาสีนี้ให้ปัดแก้มด้วยค่ะ

สั่งซื้อสินค้า

ขอบคุณรีวิวดีๆจาก Eveandboyonline
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์