หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Review: Cutepress Cara Lily Cologne Spray น้ำหอม ญาญ่า  (อ่าน 716 ครั้ง)
kristopher123
Registered User
*

« เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 16:54:36 »

Review: Cutepress Cara Lily Cologne Spray น้ำหอม ญาญ่า

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ กลับมาพบกันอีกแล้ว วันนี้เราจะมารีวิว Cutepress Cara Lily Cologne Sprayน้ำหอม ญาญ่า คิวเพรส คาร่า ลิลลี่ โคโลญ สเปรย์ ไปดูกันเลยค่ะ

ตัวผลิตภัณฑ์

ขนาด 60 มล.

กลิ่น   กลิ่นวนิลานำเลย แล้วก็ยังมีกลิ่นราสเบอรี่มาผสม  ให้กลิ่นที่หวานดีค่ะ

ผลคะแนนที่ได้จากการใช้

9/10 คะแนน

กลิ่นติดทนประมาณ 3-4 ชม. ค่ะ  ถือว่าคุ้มราคามากๆค่ะ เพราะให้กลิ่นที่หอม สดชื่นดี

เพื่อนๆสามารถไปซื้อไปจับจองกันได้ตามลิงค์ข้างล่างนี่เลยค่ะ
สั่งซื้อสินค้าได้ที่ Eveandboyonline Shop

ขอบคุณรีวิวจาก Eveandboyonline

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์