หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปงานมีตติ้งหมา  (อ่าน 7131 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 19:04:11 »

ยังดีนะครับที่แขกขายพัดลมไม่ได้คลุกคลีวงการนี้

ไม่งั้น   พาวงการจัญไรแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ out

คลุกคลีไม่ได้ครับ อิสลามเขาห้ามโดนตัวหมาตอนเปียกน้ำ และห้ามให้หมาเลียครับ ก็เลยบังเอิญผมเลียใครไม่เป็นกันไป อิอิกำ

ถ้าอย่างนั้นมีโอกาส เดี๋ยวสั่งเบียร์มาสักหลอดนั่งกินในงาน event คอมดีกว่าครับ อิอิกำ out

ไถเบียร์เขากินในงานเสร็จ พอเมาได้ที่ก็เริ่มพ่นน้ำลายแตกฟองต่อครับ ว่าประเทศไทยล้าหลัง มีพวกมันเล่นไนโตรเจนเหลวเป็นอยู่พวกเดียว

ผมอยากบอกจริงๆเลยครับว่ากล้วยน้ำว้าครับ อิอิกำ

ตามมุขลุงไม่ทันครับ กล้วยน้ำว้าเกี่ยวไรกับไถเบียร์ครับ หรือว่ากล้วยน้ำว้าคือ ครวย อ่ะครับ เง้อ กำ

หมาหน้าตาน่าชังจังครับ
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 21:39:47 »

ไอ้หมาพวกนี้ตอนปกติมันก้อน่ารักดีครับ

แต่พอตอนหนีเที่ยวกลับบ้าน แอบไขกุญแจหลังบ้านแค่แก๊กเดียวไอ้หมาหูผี2ตัวที่บ้านมันเห่าลั้นบ้าน คราวนี้ทั้งแม่ทั้งเมียสามัคคีกันด่าผมหูชา ใครว่าคนไทยไม่สมานะฉัน อิอิ..กำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 22:36:49 »

ไอ้หมาพวกนี้ตอนปกติมันก้อน่ารักดีครับ

แต่พอตอนหนีเที่ยวกลับบ้าน แอบไขกุญแจหลังบ้านแค่แก๊กเดียวไอ้หมาหูผี2ตัวที่บ้านมันเห่าลั้นบ้าน คราวนี้ทั้งแม่ทั้งเมียสามัคคีกันด่าผมหูชา ใครว่าคนไทยไม่สมานะฉัน อิอิ..กำ drunk

อิอิกำครับ หมาผมตอนผมไม่กลับบ้าน มันไม่ยอมนอนนั่งรอเลยครับ หนักกว่าอีก

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 22:54:23 »

อิอิกำครับ หมาผมตอนผมไม่กลับบ้าน มันไม่ยอมนอนนั่งรอเลยครับ หนักกว่าอีก

ใช่หมาเหรอนั้นนะป๋า แสนรู้จัง lol
beerking

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 22:57:32 »

อิอิ ดีนะที่ผมไม่เลี้ยงหมา อิอิ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 11:47:58 »

ตัวเล็กน่ารักดีจัง

หลุดไปนี่โดนแมวข้างวัดกัดตายเลยนะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์