หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย น้ำมันพราย จ้า !!!  (อ่าน 5042 ครั้ง)
peavodka
Registered User
*

« เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 17:40:47 »

ขาย น้ำมันพราย จ้า อะล้อเล่น เรามีสินค้าดีๆมาแนะนำคะ น้ำหอม ฟีโรโมน ถึงจะไม่ใช่นำมันพราย(เพราะน้ำมันพรายมันไม่ดีผิดศีล) แต่น้ำหอม ฟีโรโมนก็ทำให้คุณมีเสน่ห์กับเพศตรงข้ามมากขึ้นจนคุณต้องประหลาดใจ
เบื่อไหม!!! กับ SEX ที่แสนจืดจาง น้ำหอม ฟีโรโมน ช่วยคุณได้
เบื่อไหม!!! กับการต้องเดินคนเดียว น้ำหอม ฟีโรโมน ช่วยคุณได้
เบื่อไหม!!! กับการที่คนรักไม่สนใจ น้ำหอม ฟีโรโมน ช่วยคุณได้
เบื่อไหม!!! กับการขาดความมั่นใจ น้ำหอม ฟีโรโมน ช่วยคุณได้
รายละเอียด
ดึงดูดความสนใจของคนที่คุณหมายปอง หรือเพิ่มความรู้สึกของคู่รักของคุณวันนี้ ด้วย Pheromone ฟีโรโมน ทาเพียงครั้งเดียว อยู่ได้ถึง 6 ชั่วโมง เพิ่มเสน่ห์ให้ตัวคุณเองต่อเพศตรงข้าม ง่ายเพียงปลายนิ้วกด
คุณสมบัติ
คนรอบข้างจะรู้สึกปลอดภัยและอบอุ่น เมื่อได้อยู่ใกล้ๆ
คบรอบข้าง จะรู้สึกดี และ เปิดใจกับเรามากขึ้น
คนรอบข้าง จะสนใจในตัวคุณมากกว่าปกติ
เพศตรงข้ามรู้สึกอยากที่จะรู้จักและพูดคุยกับคุณ
คุณจะดึงดูดเพศตรงข้ามมากกว่าปกติที่ควรจะเป็น
เพศตรงข้ามอยากที่มีสัมพันธ์ลึกซึ้งกับคุณโดยที่พวกเค้าไม่มีเหตุผลว่าทำไม (เป็นการทำงานของฮอร์โมนในร่างกาย)

>>>>>>  อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่  http://www.pew-d.com/easy_menu/pheromone.php  <<<<<<

สนใจสั่งซื้อ 082-401-7906 (อ๊อฟ)
www.Pew-D.com
[email protected]
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 20:35:59 »

gasp

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 21:28:36 »

เง้อออ เอาไปดีดใส่ลุงโป้งดีกว่า เผื่อได้บอร์ดดีๆมาเล่นฟรีๆ อิอิ..กำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #3 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 22:28:42 »

เง้อออ เอาไปดีดใส่ลุงโป้งดีกว่า เผื่อได้บอร์ดดีๆมาเล่นฟรีๆ อิอิ..กำ

ระวังดีดพลาดไปโดนคุณเบียร์นะครับ lol

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 23:03:43 »

ระวังดีดพลาดไปโดนคุณเบียร์นะครับ lol

ดีดพลาดมานี่มีสิทธิ์ได้รับทองคำแท่งจากพีเบียร์เลยนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 23:10:48 »

แบบนี้ต้องแวกซ์ขนตูดไว้รอกันเลยครับ  อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #6 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 23:47:01 »

อิอิ แบบนี้ต้องระวังตัวแล้วนะเนีย  เดียวโดนดีดใส่ อิอิ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 00:00:55 »

แบบนี้ต้องแวกซ์ขนตูดไว้รอกันเลยครับ  อิอิกำ drunk

อิอิกำ อย่าล้อเล่นกับดารานะครับ ของแท้  rules

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 11:11:10 »

แล้วมันจะส่งผลกับเพศเดียวกันที่ไม่ชอบต่างเพศหรือเปล่านะครับ? intello

ต้องอยู่ใกล้กันแค่ไหนถึงจะได้ผลนะ ^^

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tpp
True Love Always

« ตอบ #9 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 11:54:12 »

อิอิ กำ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 12:01:06 »

แล้วมันจะส่งผลกับเพศเดียวกันที่ไม่ชอบต่างเพศหรือเปล่านะครับ? intello

ต้องอยู่ใกล้กันแค่ไหนถึงจะได้ผลนะ ^^

ช่างน่ากลัวจริงๆ  666

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 12:22:28 »

น่าหามาใช้บ้างจริงๆครับ ดันไป

« ตอบ #12 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 12:32:08 »

สงสัยคนแก่เริ่มวางแผนชั่วแล้ว  bad

หุ้นกันซื้อมั้ยน้า

Red devil tr.

« ตอบ #13 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 12:40:26 »

สงสัยคนแก่เริ่มวางแผนชั่วแล้ว  bad

หุ้นกันซื้อมั้ยน้า
หาร 3 ดีมั้ยลุง..อิอิ
HuGnOi

« ตอบ #14 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 12:46:17 »

อิอิ แบบนี้ต้องระวังตัวแล้วนะเนีย  เดียวโดนดีดใส่ อิอิ

เง้ออ ชักเสียวตูด ผมล้มเลิกแผนการดีว่า beurk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์