หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลดกราม หน้าเรียว กรามไม่ลง ย้ำฟรีค่ะ!  (อ่าน 378 ครั้ง)
kkthai20009
Vmodtech Member

« เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2020, 06:37:10 »

ลดกรามหน้าเรียว กรามไม่ลงย้ำฟรีค่ะ!

โอนจองโปรตอนนี้ รับของแถม 1,990

ใช้ผลิตภัณฑ์ของแท้มีอย. ทุกตัว

ดูแลติดตามผลทุกเคสค่ะ

ดูแลโดยทีมแพทย์ ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทาง

คลินิกได้รับอนุญาตถูกต้อง

————————————————————

คลินิกตั้งอยู่ซอย รื่นรมณ์ 1
หลังตึกคอมขอนแก่น
ข้างโรงแรมโฆษะ
ตรงข้ามร้านเจเน็ต คอมพิวเตอร์

————————————————————

สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ 

สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ 

Tel: 0979355556
 Line: @wandeeclinic
 Line:คลิกที่ : https://line.me/R/ti/p/%40wandeeclinic

#วันดีคลินิก #wandeeclinic #วันดีคลินิกขอนแก่น #คลินิกเสริมความงามขอนแก่น #ฉีดโบท็อกซ์ #ฉีดโบท็อกขอนแก่น #botoxขอนแก่น #โบท็อกเห็นผล #ไม่ลงเครมฟรี #botox #filler #ลดแก้มลดเหนียง #ร้อยไหมขอนแก่น #ฉีดผิวขาว #หน้าใส #เติมใต้ตา #ฉีดปากกระจับ #ฉีดปากอวบอิ่ม #ฉีดร่องแก้ม #ฉีดผิวขาวขอนแก่น #เติมแก้มตอบ #ฉีดเติมขมับ #ฉีดไฮยาหน้าเด็ก #hifuขอนแก่น
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์