หน้า: [1] 2 3 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พาไปทานข้าวที่บ้านกลางน้ำ พระราม3ครับ อิอิกำ  (อ่าน 52029 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:18:16 »

ค่าแบนเนอร์ก็ไม่ได้มากมาย แต่ว่าเราเหลือครับ เพราะว่าไม่ต้องเอาไปจุนเจือช่วยตี๋แก่ผ่อนทาวน์เฮาส์ ผ่อนรถ จนแขกต้องไปขายพัดลม เง้อออ

เข้าเรื่องไปชมภาพกันเลยดีกว่าครับ อิอิกำ

บรรยากาศด้านหน้า ผมดันไปตั้งกล้องแบบถ่ายในไวท์เต๊นท์ ขาวว่อดเลยครับ อิอิกำ

มาถึงเจอเหล่ากระปอมที่ทางร้านเลี้ยงไว้ ออกมาผึ่งแดดครับ อิอิกำ

เสร็จแล้วก็เอาเข้าตู้โชว์ความหล่อกันต่อ หล่อกว่าตี๋แก่เยอะเลยครับ อิอิกำ

ลิงครับลิง แถมเป็นลิงตัวเล็กมั่กๆ ราคาก็เกือบครึ่งแสนน่ารักจิงๆครับ อิอิกำ

ปูผัดผงกะหรี่กันเลยดีกว่าครับ อิอิกำ กิโลกรัมละ 1010บาท โลละตัว แต่วีม้อดเทคเราเหลือครับ อิอิกำ

น้ำพริกกุ้งสดครับ จานละไม่กี่สิบบาท ขอบอกว่าแซ่บมั่กๆ

กุ้งแม่น้ำครับ ยาวคืบกว่าตัวละ500บาทเองครับ แต่เราเหลืออีกแล้วครับ อิอิกำ

ข้าวเกรียบปากหม้อชาววังบูรพา อร่อยอีกแล้วครับ อิอิกำ

ห่อหมกปู กระทงละ30บาทเองครับ แซ่บหลายๆ

หอยเชลล์ยักษ์ ตัวละ 55บาท คุ้มค่าหากินยากครับ

เอ๊ะ สาวเกาหลีที่ไหนมานั่งแต่งหน้าแถวนี้ เด๋วต้องตามส่องแล้ว อิอิกำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:37:18 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:24:59 »

เง้ออออ เธอพาผู้ชายมาด้วย 2คน แต่ดูโหงวเฮ้งแล้ว น่าเป็นคนขับรถกับผู้ติดตามมากกว่า อิอิกำ

เง้ออออ เทอกำลังทำอะไรเนี่ยยยย เซ๊กซี่จัง

เธอผู้นี้มาทำอะไรที่นี่กันแน่ ติดตามตอนต่อไปเร็วๆนี้นะครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:31:57 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
pod

น่ารักมั๊ย!

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:33:54 »

ว้าววว  love
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:42:44 »

เห็นแล้วหิวเลยครับท่าน  bad

รอชมครับ รอชม  jap

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #4 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:46:40 »

เสร็จแล้วก็เอาเข้าตู้โชว์ความหล่อกันต่อ หล่อกว่าตี๋แก่เยอะเลยครับ อิอิกำ

เป็นบุญตาครับที่ได้เห็นเพื่อนร่วมสายพันธุ์ของตี๋แก่ครับ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:48:42 »

lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
pod

น่ารักมั๊ย!

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:53:44 »

คนเดียวกันป่าว  Wink

MrHelix

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:56:56 »

love แหล่มมากมายครับ รอชมครับ รอชม จะใช่หรือไม่ อิอิกำ  jap

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:57:40 »

คนเดียวกันป่าว  Wink

อิอิม่ายช่ายครับ ว่าแต่ว่า AVATAR ท่าน ทรมานตี๋แก่ดีจริงๆเลยครับ อิอิกำ out

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:59:09 »

gasp

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 18:03:03 »

ทำไมแต่งตัวXเยี่ยงนี้ ^^
kim

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 19:04:32 »

oh คุรน้องใช้กล้องโซนี่ถ่ายรูปตัวเองเหรอ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 19:14:50 »

เห็นแล้วหิว + หื่นเลยครับ  love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
MrHelix

« ตอบ #13 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 20:20:49 »

oh คุรน้องใช้กล้องโซนี่ถ่ายรูปตัวเองเหรอ
ผมก็คิดว่า Bloggie ครับ อิอิกำ  jap

tpp
True Love Always

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 21:06:02 »

น่ารักดีครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์