หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดลองเอาภาพมาทำ Wall Paper ครับ  (อ่าน 9779 ครั้ง)
Suhanna
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 10:03:03 »

สวยครับ  lol
ยากนะครับ เดินผ่านอะไรเข้าแล้วเห็นอีกภาพในมุมศิลป ต้องแล้วแต่มุมมองของแต่ละคนด้วย
ยิ่งเอาที่เห็นมานำเสนอได้ด้วย ผมถือว่างานนี้ Stage of the Art ครับ
tsawana

« ตอบ #16 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 11:33:38 »

แบบนี้ต้องรักษาฮาร์ดดีสก์ให้รอด เป็นยอดดีครับ อิอิกำ

ผมเก็บโดยใช้ Raid0 ครับ เวลาฮาร์ดดิสก์เสีย ก็แค่เสียบตัวใหม่เข้าไปเลย ตอนนี้ว่าจะเปลี่ยนเป็น Raid5 ครับ

สวยครับ  lol
ยากนะครับ เดินผ่านอะไรเข้าแล้วเห็นอีกภาพในมุมศิลป ต้องแล้วแต่มุมมองของแต่ละคนด้วย
ยิ่งเอาที่เห็นมานำเสนอได้ด้วย ผมถือว่างานนี้ Stage of the Art ครับ

จริงๆ ผมก็ไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ครับ หัวผมไม่อาร์ตเอาซะเลย ถ้าไปกับคนอื่น เค้าได้แล้ว 10 ภาพ 10 มุม ในขณะที่ผมได้ภาพเดียว
tsawana

« ตอบ #17 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 08:21:47 »

เอา Wall Paper ส่วนตัวมาฝากอีกซักอันครับ รูปนี้ชอบอารมณ์ และรายละเอียดเส้นผมจัง

annyjone
Registered User
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 17:18:23 »

ภาพสวย และประทับใจมากๆๆ  love

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์