หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : หมัดต่อหมัด Seven-Vista-WinXP  (อ่าน 15198 ครั้ง)
AlphaZero
Registered User
*

« ตอบ #30 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 16:20:53 »

เสียดายที่
 arrow ไม่ใช่ Microsoft Windows 7 Ultimate Build 7100 RC
 arrow ไม่ใช่ Microsoft Windows Vista with Service Pack 2
 arrow ไม่ใช่ Microsoft Windows XP with Service Pack 3

ก็เลยดูไม่ค่อยเป็นปัจจุบันสักเท่าไหร่
Gigolo
Vmodtech Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 16:40:14 »

เสียดายที่
 arrow ไม่ใช่ Microsoft Windows 7 Ultimate Build 7100 RC
 arrow ไม่ใช่ Microsoft Windows Vista with Service Pack 2
 arrow ไม่ใช่ Microsoft Windows XP with Service Pack 3

ก็เลยดูไม่ค่อยเป็นปัจจุบันสักเท่าไหร่
ตอนที่ผมเทส seven build ที่ผมใช้ใหม่ที่สุด เอิ้กๆ
ส่วนวิสต้าใช้มาตั้งแต่ออกใหม่ ๆ servicepack 1 กับ servicepack 2 เทส ออกมาไม่แตกต่างครับ  เช่นเดียวกับ Windows XP เพราะ ServicePack ของ Microsoft ส่วนใหญ่ออกมมาแก้ไขเรื่องความปลอดภัยซะส่วนใหญ่

แต่ก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ  จะนำไปแก้ไขในครั้งต่อ ๆ ไปครับ
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 18:08:52 »

ขอบคุณมากคับ เดี๋ยวต้องหา วินเว่นมาแว้นมั้งแว้ว
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์