หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พักนี้ เบื่อๆเรื่องคอมยังไงไม่รู้  (อ่าน 5091 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 12:48:46 »

อิอิ ผมเบื่อๆอยากๆครับ lol
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 21:05:20 »

ยังไงก็ยังเบื่อๆอยู่ดี Tongue
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 22:20:00 »

ช่วงที่เบื่อคอมสุดขีดนี่   น่าจะช่วงขายของแดร๊กครับ  แล้วเอาของใหม่มาเล่น  วนไปวนมาเป็น loop แบบนี้เดือนชนเดือน   ไม่ไหวครับ

ผมว่า นานๆทีอัพคอมดีกว่า   รู้สึกเหมือนคนไม่รู้อะไรในวงการคอมดีครับ  คือ   ต้องมานั่งศึกษากันใหม่อีก   ผมว่าตื่นเต้นดีครับ    ถ้าไม่ได้เอามาเล่นเกมส์ผมว่า  คอมเครื่องนึงนี่ใช้กันได้นานพอสมควรครับ 
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 22:25:51 »

ช่วงที่เบื่อคอมสุดขีดนี่   น่าจะช่วงขายของแดร๊กครับ  แล้วเอาของใหม่มาเล่น  วนไปวนมาเป็น loop แบบนี้เดือนชนเดือน   ไม่ไหวครับ

ผมว่า นานๆทีอัพคอมดีกว่า   รู้สึกเหมือนคนไม่รู้อะไรในวงการคอมดีครับ  คือ   ต้องมานั่งศึกษากันใหม่อีก   ผมว่าตื่นเต้นดีครับ    ถ้าไม่ได้เอามาเล่นเกมส์ผมว่า  คอมเครื่องนึงนี่ใช้กันได้นานพอสมควรครับ 
+100 เลยพี่หมอ เพราะผมก็ไม่เล่นเกมส์ แต่ตอนนี้อยากใด้ 4 หัวมาแปลงหนังแล้วทำงานไปในตัว 2 หัวชักไม่ไหว..อิอิกำ
ts2009
Registered User
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 16:32:39 »

ไม่รู้เป็นไง รู้สึกไม่ค่อยกระตืนรืนร้นเรื่องคอมเลย รอ i7 980x ที่ป๋าน่อมจะเอามาลงอยู่ด้วย
ไม่รู้จะแรงแค่ไหน ยังไงก็ยังเบื่อๆอยู่ดี Tongue
ผมก็เบื่อครับเบื่อตรงที่ไม่มีเงินนี้แหละ go go
beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 16:54:48 »

อิอิ  รอค่ายเขียวตัวใหม่กันดีกว่าครับ  lol
Bluesky-Run

AlOnE In thE dArk

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 17:59:41 »

ไม่รู้เป็นไง รู้สึกไม่ค่อยกระตืนรืนร้นเรื่องคอมเลย รอ i7 980x ที่ป๋าน่อมจะเอามาลงอยู่ด้วย
ไม่รู้จะแรงแค่ไหน ยังไงก็ยังเบื่อๆอยู่ดี Tongue
ผมก็เบื่อครับเบื่อตรงที่ไม่มีเงินนี้แหละ go go

+1ครับ เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง

<br /><br />เดี๊ยะ...ยิงไส้แตก
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์