หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหลอด ระดมทุนครับ  (อ่าน 14752 ครั้ง)
numz
Vmodtech Member

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 17:42:10 »

รุนให้ ออกไวไวครับ ( เอามาทำหลอดส่องกบใด้ปะเนี้ย ช่วงนี้ฝนตก)  rules
ได้ครับ  intello intello intello เง้อออออออ  out

ไฟมันร้อนแรงมาก.... จับหล่ะมีพองง  intello intello

ไม่ใช่แพทแดงเด้อ  แต่ผมปรับความเร้วชัทเตอร์ใว้นานน

candyprick
Registered User
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 13:39:34 »

แจมโน๊ะ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #17 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 00:08:48 »

รุนให้ ออกไวไวครับ ( เอามาทำหลอดส่องกบใด้ปะเนี้ย ช่วงนี้ฝนตก)  rules
ได้ครับ  intello intello intello เง้อออออออ  out

ไฟมันร้อนแรงมาก.... จับหล่ะมีพองง  intello intello

ไม่ใช่แพทแดงเด้อ  แต่ผมปรับความเร้วชัทเตอร์ใว้นานน
อย่างสวยเลยครับเำพ่  intello
อย่างเต๊ฟฟ ISO3200 8วิ!!!
กล้องผมก็ทำได้ครับ แต่น๊อยซ์ตรึม  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 00:20:18 »

อย่างสวยเลยครับเำพ่  intello
อย่างเต๊ฟฟ ISO3200 8วิ!!!
กล้องผมก็ทำได้ครับ แต่น๊อยซ์ตรึม  lol

ข้อดีของ D90 มั้ง...ทำให้คนถ่าย ห่วยๆ แบบผม รูปออกมาพอดูได้ love

beerking

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 00:24:51 »

แวะมาดัน อิอิ   จะเอากล้อง  อะ อิอิ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์