หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาของแปลกมาให้ชมคับ  (อ่าน 7942 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 22:23:36 »

เป็นพิธีปิดพรมแดนคับ ระหว่างอินเดีย กับปากีสถาน

คือ อยากไปถามเค้าว่า  ....... เมื่อยมั้ยอ่ะ ตัวเอง เหอๆ

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 22:41:30 »

ท่าเดินจ๊าบมั่กๆเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 22:43:46 »

คงไม่เมื่อย เท่าไรหรอก แต่เจ็บฝาตี..นี้สิ  drunk
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 23:04:48 »

ท่าเดิน เทควอนโด 9 ดั้ง อิอิ กำ  out

tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 23:17:05 »

นี่เค้าเล่นหรือเค้าเอาจริงครับเนี่ย เง้อ ถ้าเป็นเรื่องซีเรียสนี่คงจะเป็นท่าเดินที่น่าศึกษามาก อิอิ

เห็นยกเท้าสูงแบบนี้ กลัวจะเป็นบาทาลูบหน้าอ่ะดิ
idirex2000

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 23:19:27 »

ผมเกรงว่าพวกเค้าจะเจ็บฝาเท้าครับ อิอิกำ lol
2jz_turbo

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 23:29:15 »

นี่เค้าเล่นหรือเค้าเอาจริงครับเนี่ย เง้อ ถ้าเป็นเรื่องซีเรียสนี่คงจะเป็นท่าเดินที่น่าศึกษามาก อิอิ

เห็นยกเท้าสูงแบบนี้ กลัวจะเป็นบาทาลูบหน้าอ่ะดิ

คิดว่าน่าจะจริงอ่ะคับพี่เชน อันนี้เป็นงานฉลองอะไรสักอย่างแหละ ยกมือสูงเหมือนกัน แล้วก็มียกเท้่าสูงด้วย แต่ว่ามองไม่ค่อยชัดเท่าไร

HuGnOi

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 23:33:20 »

เง้อออ ช่วงแรกผมเห็นทรงกุงเกงกับถุงเท้านึกว่าพี่ไมเคิล lol
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #8 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 01:12:24 »

gasp เท่จริงๆครับ อิอิกำ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Friday~13rd

« ตอบ #9 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 07:18:03 »

เง้อออ ช่วงแรกผมเห็นทรงกุงเกงกับถุงเท้านึกว่าพี่ไมเคิล lol

เง้อ !!!  ผมว่าพี่แกคงชอบ ไมเคิลฯ เต้น moon walk เลยเลียนแบบท่าทางมาแน่เลย
ว่าแต่เดินแบบนี้ส้นรองเท้าสึกเร็วแน่ๆ  อิอิ  he

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 07:59:35 »

เรามาคุยเข้าเรื่องแขกขายพัดลมกันดีกว่าครับ อิอิกำ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 08:40:29 »

เรามาคุยเข้าเรื่องแขกขายพัดลมกันดีกว่าครับ อิอิกำ  drunk

ผมก็พยายามส่องในคลิปว่ามีแขกเร่ขายพัดลมในงานหรือเปล่านะครับ  อิอิกำ out
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #12 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 11:14:21 »

lol อินเดียและปากีสถานไม่ถูกกันเพราะศาสนาต่างกันครับ ฮินดูกับมุสลิม และยังมีปัญหาแย่งดินแดนแคสเมียมีการปะทะกันอีก ทหารเลยโชว์พาวตรงประตูพรมแดนใส่กันประจำ อินเดียมีอาวุธนิวเคลียร์ ปากีสถานเลยมีตามตรึงเครียดน่าดู เหมือนเกาหลีเหนือใต้นั้นแหละ
ทั้งที่ไม่ว่าฝ่ายไหนยิงนิวเคลียร์ก้อตายด้วยกันหมด เพราะรังสีโดนมากก้อตาย โดนน้อยก้อมะเร็งกิน ไอ้คนสั่งยิงก็หลบอยู่ในหลุมหลบภัยนอนกกอีหนูปั๊มลูกหลานสบาย แล้วมีไว้ทำไมไม่รู้ อิอิกำ
ไอ้เรื่องปัญญาอ่อนแบบนี้ ในเกาหลีก็แสดงกันครับ เกาหลีเหนือสร้างเมืองหรูๆใกล้ชายแดนเกาหลีใต้สร้างภาพ ทั้งที่ประชาชนไม่มีอะไรจะกิน เวลามีเงินผลิตอาวุธสะสม ขายด้วย แต่อาหารไม่ซื้อ เอานิวเคลียร์มาขู่ ขออาหารกินฟรี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2010, 11:20:07 โดย cicimaru » บันทึกการเข้า

2jz_turbo

« ตอบ #13 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 14:16:57 »

lol อินเดียและปากีสถานไม่ถูกกันเพราะศาสนาต่างกันครับ ฮินดูกับมุสลิม และยังมีปัญหาแย่งดินแดนแคสเมียมีการปะทะกันอีก ทหารเลยโชว์พาวตรงประตูพรมแดนใส่กันประจำ อินเดียมีอาวุธนิวเคลียร์ ปากีสถานเลยมีตามตรึงเครียดน่าดู เหมือนเกาหลีเหนือใต้นั้นแหละ
ทั้งที่ไม่ว่าฝ่ายไหนยิงนิวเคลียร์ก้อตายด้วยกันหมด เพราะรังสีโดนมากก้อตาย โดนน้อยก้อมะเร็งกิน ไอ้คนสั่งยิงก็หลบอยู่ในหลุมหลบภัยนอนกกอีหนูปั๊มลูกหลานสบาย แล้วมีไว้ทำไมไม่รู้ อิอิกำ
ไอ้เรื่องปัญญาอ่อนแบบนี้ ในเกาหลีก็แสดงกันครับ เกาหลีเหนือสร้างเมืองหรูๆใกล้ชายแดนเกาหลีใต้สร้างภาพ ทั้งที่ประชาชนไม่มีอะไรจะกิน เวลามีเงินผลิตอาวุธสะสม ขายด้วย แต่อาหารไม่ซื้อ เอานิวเคลียร์มาขู่ ขออาหารกินฟรี

เรื่องเกาหลีนี่ผมว่าเป็นอะไรที่เห็นได้ชัดเจนมากเลยคับ มีสมาชิกเวปถ่ายภาพอยู่ท่านนึงเค้าไปเกาหลีเหนือมา ผมจะบอกว่ามันก็คือ ๆ กับต่างจังหวัดบ้านเรานี่แหละคับ ไม่ได้มีอะไรที่ดูแล้วเจริญเลย ที่ไหน ๆ ก็ห้ามถ่ายรูป กลัวว่าจะโดนสอดแนมหรือไงก็ไม่รู้ แต่ผมก็ไม่รู้นะว่าพี่เค้าเป้นอะไร ทุกที่ที่ห้ามถ่ายรูป พี่แกถ่ายมาหมดทุกที่เลย

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 14:26:25 »

ถ้าอดีตนายกทักษิณท่านไปสิงอยู่ที่เกาหลีเหนือนี่   

สงสัยจะต้องเปลี่ยนชื่อเป็น  วอนนอนคุก แทนแล้วหละครับ อิอิกำ drunk
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์