หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาของแปลกมาให้ชมคับ  (อ่าน 7946 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 17:57:37 »

ยกขาสูงแบบนี้ น่าจะถีบหน้ากันไปเลยจะดีกว่านะครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
annyjone
Registered User
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 30 มีนาคม 2010, 23:12:29 »

ท่าเค้าจ๊าบจิง ดูไปขำไปอ่ะ  rofl

beerking

« ตอบ #17 เมื่อ: 30 มีนาคม 2010, 23:43:58 »

เรามาคุยเข้าเรื่องแขกขายพัดลมกันดีกว่าครับ อิอิกำ  drunk

ผมก็พยายามส่องในคลิปว่ามีแขกเร่ขายพัดลมในงานหรือเปล่านะครับ  อิอิกำ out

อิอิ หาค่าเครื่องไปเองไม่ได้ครับเลย ไม่มี อิอิ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #18 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 13:19:15 »

lol อินเดียและปากีสถานไม่ถูกกันเพราะศาสนาต่างกันครับ ฮินดูกับมุสลิม และยังมีปัญหาแย่งดินแดนแคสเมียมีการปะทะกันอีก ทหารเลยโชว์พาวตรงประตูพรมแดนใส่กันประจำ อินเดียมีอาวุธนิวเคลียร์ ปากีสถานเลยมีตามตรึงเครียดน่าดู เหมือนเกาหลีเหนือใต้นั้นแหละ
ทั้งที่ไม่ว่าฝ่ายไหนยิงนิวเคลียร์ก้อตายด้วยกันหมด เพราะรังสีโดนมากก้อตาย โดนน้อยก้อมะเร็งกิน ไอ้คนสั่งยิงก็หลบอยู่ในหลุมหลบภัยนอนกกอีหนูปั๊มลูกหลานสบาย แล้วมีไว้ทำไมไม่รู้ อิอิกำ
ไอ้เรื่องปัญญาอ่อนแบบนี้ ในเกาหลีก็แสดงกันครับ เกาหลีเหนือสร้างเมืองหรูๆใกล้ชายแดนเกาหลีใต้สร้างภาพ ทั้งที่ประชาชนไม่มีอะไรจะกิน เวลามีเงินผลิตอาวุธสะสม ขายด้วย แต่อาหารไม่ซื้อ เอานิวเคลียร์มาขู่ ขออาหารกินฟรี

เรื่องเกาหลีนี่ผมว่าเป็นอะไรที่เห็นได้ชัดเจนมากเลยคับ มีสมาชิกเวปถ่ายภาพอยู่ท่านนึงเค้าไปเกาหลีเหนือมา ผมจะบอกว่ามันก็คือ ๆ กับต่างจังหวัดบ้านเรานี่แหละคับ ไม่ได้มีอะไรที่ดูแล้วเจริญเลย ที่ไหน ๆ ก็ห้ามถ่ายรูป กลัวว่าจะโดนสอดแนมหรือไงก็ไม่รู้ แต่ผมก็ไม่รู้นะว่าพี่เค้าเป้นอะไร ทุกที่ที่ห้ามถ่ายรูป พี่แกถ่ายมาหมดทุกที่เลย
อิอิกำ แล้วคนไทยทำไมมันอยากไปเที่ยวเกาหลีกันจังครับผมไม่เข้าใจ ผมไม่เห็นมันจะน่าพิศมัยตรงไหนเลยครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #19 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 14:51:07 »

^^ ^^ ^^
yuki_kaze

« ตอบ #20 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 15:04:54 »

ยังไม่ได้ชมเลยครับ

แต่ไอ้ท่าเดินของพวกอินเดีย หรือ จีน อะไรพวกนี้ของเขาเนี้ยบจริงๆครับ

พี่ไทยเราเีทียบไม่ติดจริงๆ

เคยอ่านอีเมล์ที่จีนเขาฝึกการเดินสวนสนามกัน ประเทศประชาธิปไตยทำไม่ได้แน่ๆ

http://www.thaifighterclub.org/webboard.php?action=detailQuestion&questionid=10148&topic=%E0%BA%D7%E9%CD%A7%CB%C5%D1%A7%A1%D2%C3%BD%D6%A1%AB%E9%CD%C1%CA%C7%B9%CA%B9%D2%C1%B7%CB%D2%C3%A2%CD%A7%B7%CB%D2%C3%A8%D5%B9&PHPSESSID=8151848f62ddb5a74b8b1ee938f7237a

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์