หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้บ่น+++ ถึงท่านเสื้อแดง ณ ขอนแก่นวันนี้เวลาประมาณ 12.30 น. ที่ขับช๊อบเปอร์ปักธงแดงนะครับ  (อ่าน 8809 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 20:40:02 »

ท่านที่นำทีมรถกระบะไมตี้ X ขนพลเมืองใส่เสื้อ  RED STATION RADIO กับ เสื้อ truth today อะไรนั่น

ที่ขับปั่นป่วนการจราจรเส้นหลัง โรงบาลศูนย์ฯขอนแก่น จนรถติดลากยาวไปจนถึง เกือบทางออกหน้าเทคโนไทยเยอรมันของเมื่อกลางวันวันนี้

อยากบอกว่า...  กรวยจริงๆครับ    สองคันมรึงสามารถทำให้รถติดได้ขนาดนี้  มรึงเก่งจริงๆครับ    กรูเลยไปกินกาแฟร้านอาเจ๊เจ้าประจำของผมไม่ทันเลยครับ   ขอบคุณด้วยใจจริง  มรึงได้บรรลุจุดประสงค์ของประชาธิปไตยจริงๆแล้วครับ

ใครอยู่ขอนแก่น เห็นไอ้ขับช๊อบเปอร์  ปักธงแดงร่อนไปร่อนมา รบกวนเสียสละไข่สักลูกปากะบาลมันให้หน่อยนะครับ  ขอบคุณมากๆครับ   whip
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 20:42:57 »

เวรกรรม ตำรวจไทยหนอ ไม่เคลียร์ทาง เหอๆๆ  drunk

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #2 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 20:53:28 »

ตอนนี้คนที่ไม่เข้าข้างฝ่ายใดกำลังเริ่มเอนเอียงแล้วแหล่ะครับ
เริ่มเกลียดเสื้อแดงขึ้นทุกวัน เริ่มต่อต้านขึ้นทุกวัน
อีกไม่นานคงทำให้ทุกคนรำคาญแล้วแหล่ะ
จะว่าไปมันก็เหมือนยุงที่ชอบตอมหูตอนกลางคืนจริงๆ
 ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม 2010, 20:55:52 โดย Chris » บันทึกการเข้า
Red devil tr.

« ตอบ #3 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 21:19:18 »

บ้านผม หางแดงไม่กล้าซ่าครับ ซ่ามาโดนตื้บแน่..อิอิ slap
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #4 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 21:22:46 »

เวรกรรม ตำรวจไทยหนอ ไม่เคลียร์ทาง เหอๆๆ  drunk

จะมีใครกล้ายุ่งกับนักเลงระดับประเทศครับ

ที่แยกบางนา สติกเกอร์มันเอามาปิดป้ายทะเบียนตำรวจยังไม่กล้าจับเลยครับ

รับfitting3/8จ้า
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #5 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 21:28:53 »

จะมีใครกล้ายุ่งกับนักเลงระดับประเทศครับ

ที่แยกบางนา สติกเกอร์มันเอามาปิดป้ายทะเบียนตำรวจยังไม่กล้าจับเลยครับ

เวรกรรม ประเทศไทย เรามีตำรวจไว้เพื่ออะไรกันนี่ เหอๆๆ  out

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #6 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 21:31:10 »

เวรกรรม ประเทศไทย เรามีตำรวจไว้เพื่ออะไรกันนี่ เหอๆๆ  out
เอาไว้ขูดรีดเงินประชาชนที่สุจริต ^^
yoshiki

« ตอบ #7 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 21:43:25 »

ตำรวจหัวตอมีไว้ขูดรีดขูดเนื้อประชาชนครับสำหรับเมืองไทย เฮ่อ grrrrrr
yuki_kaze

« ตอบ #8 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 21:43:51 »

ตำรวจเขาพวกเดียวกันครับ lol

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #9 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 21:51:52 »

มาดูการตอบของเสื้อแดงที่ไปด่าคนอื่นว่าถ่อย มันเรียกร้องสิทธิอ้างประชาธิปไตย

ในขณะที่มันละเมิดสิทธิส่วนบุคคลของคนอื่น แค่มึงประท้วงกัน

กูต้องยอมเสียการดำเนินชีวิตประจำวันไปเลยใช่มั้ย สาดดดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม 2010, 21:56:01 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 22:15:28 »

ท่านที่นำทีมรถกระบะไมตี้ X ขนพลเมืองใส่เสื้อ  RED STATION RADIO กับ เสื้อ truth today อะไรนั่น

ที่ขับปั่นป่วนการจราจรเส้นหลัง โรงบาลศูนย์ฯขอนแก่น จนรถติดลากยาวไปจนถึง เกือบทางออกหน้าเทคโนไทยเยอรมันของเมื่อกลางวันวันนี้

อยากบอกว่า...  กรวยจริงๆครับ    สองคันมรึงสามารถทำให้รถติดได้ขนาดนี้  มรึงเก่งจริงๆครับ    กรูเลยไปกินกาแฟร้านอาเจ๊เจ้าประจำของผมไม่ทันเลยครับ   ขอบคุณด้วยใจจริง  มรึงได้บรรลุจุดประสงค์ของประชาธิปไตยจริงๆแล้วครับ

ใครอยู่ขอนแก่น เห็นไอ้ขับช๊อบเปอร์  ปักธงแดงร่อนไปร่อนมา รบกวนเสียสละไข่สักลูกปากะบาลมันให้หน่อยนะครับ  ขอบคุณมากๆครับ   whip

อิอิกำ เห็นภาพเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #11 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 22:27:15 »

อย่าไช้ไข่เลยเสียของกับพวกจัญไร ต้องขี้+นํ้ามันเครื่องเก่าฯ+จาระบีแบบถูก ปารับรองมันลืมไม่ลงครับ..อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 22:38:38 »

เวรกรรมจริงๆครับประเทศไทย  เหอๆๆๆ   

ไม่เข้าใจอย่างหนึ่งคือ   เราจะต้องเสียสละด้วยใช่หรือไม่ครับ  หมายถึง  ต้องเสียสละยอมทนรถติด  ต้องเสียสละยอมทนมาฟังอะไรพรรนี้ด้วย  อีกอย่าง อากาศกลางวัน  รถจอดนิ่งๆนี่  นรกในรถดีๆนี่เองครับ  แอร์มันจะไปเย็นได้ยังไงแบบนี้  เหอๆๆ  จริงๆใจมันอยากแค่ ขับรถไปทำธุระ ทำการทำงาน  ให้มันจบๆตามหน้าที่ของตัวเองไปเป็นวันๆไป  จะว่าเช้าชาม เย็นชาม ก็ไม่ผิดนัก (เพราะกินมากกว่านั้น เปลือง อิอิ)   ถ้าไม่ทนก็เป็นพวกไม่รักชาติ  ไม่รักแผ่นดิน.....

มันเล่นกันอย่างงี้เลย ทุกวันนี้   เอาเข้าไป....

ขากลับนี่  รีบๆหน่อย กลัวกลับมาถึงบ้านมืดค่ำมาก   

แวะซื้อไส้กรอก - หม่ำ   แถวๆโนนทัน   (ปกติไม่ได้ซื้อที่นี่ครับ)

พึ่งสังเกตว่า   ไม่มีแมงวันซักตัว....     เห็นท่าไม่ดีเลยขับกลับเลยครับ เง้อ...   

แสดงว่า  ต้องสอดไส้คาราเมลมาแน่ๆเลย  แมงวันยังเมิน เหอๆๆๆ

ที่เคยไปซื้อกินเองกับฝากชาวบ้านเค้านี่ เค้าใส่ในตู้ครับ กันแมง   

สรุปคือ ของในตู้ ย่อมเป็นของดีเสมอครับ แต่ว่า  ยังไงนั่งโซฟาก็แพงกว่าครับ  อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #13 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 22:43:30 »

เวรกรรมจริงๆครับประเทศไทย  เหอๆๆๆ   

ไม่เข้าใจอย่างหนึ่งคือ   เราจะต้องเสียสละด้วยใช่หรือไม่ครับ  หมายถึง  ต้องเสียสละยอมทนรถติด  ต้องเสียสละยอมทนมาฟังอะไรพรรนี้ด้วย  อีกอย่าง อากาศกลางวัน  รถจอดนิ่งๆนี่  นรกในรถดีๆนี่เองครับ  แอร์มันจะไปเย็นได้ยังไงแบบนี้  เหอๆๆ  จริงๆใจมันอยากแค่ ขับรถไปทำธุระ ทำการทำงาน  ให้มันจบๆตามหน้าที่ของตัวเองไปเป็นวันๆไป  จะว่าเช้าชาม เย็นชาม ก็ไม่ผิดนัก (เพราะกินมากกว่านั้น เปลือง อิอิ)   ถ้าไม่ทนก็เป็นพวกไม่รักชาติ  ไม่รักแผ่นดิน.....

มันเล่นกันอย่างงี้เลย ทุกวันนี้   เอาเข้าไป....

ขากลับนี่  รีบๆหน่อย กลัวกลับมาถึงบ้านมืดค่ำมาก   

แวะซื้อไส้กรอก - หม่ำ   แถวๆโนนทัน   (ปกติไม่ได้ซื้อที่นี่ครับ)

พึ่งสังเกตว่า   ไม่มีแมงวันซักตัว....     เห็นท่าไม่ดีเลยขับกลับเลยครับ เง้อ...   

แสดงว่า  ต้องสอดไส้คาราเมลมาแน่ๆเลย  แมงวันยังเมิน เหอๆๆๆ

ที่เคยไปซื้อกินเองกับฝากชาวบ้านเค้านี่ เค้าใส่ในตู้ครับ กันแมง   

สรุปคือ ของในตู้ ย่อมเป็นของดีเสมอครับ แต่ว่า  ยังไงนั่งโซฟาก็แพงกว่าครับ  อิอิกำ drunk

เง้ออออ เข้าเรื่องเยี่ยวเหนียวอีกแว้วว อิอิกำ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #14 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 23:24:58 »

รับfitting3/8จ้า
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์