หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าววงในของ NISSAN MARCH  (อ่าน 17902 ครั้ง)
deco
Registered User
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 11:24:17 »

อ้าว march ตกรุ่นเร็วจัง

ตกเร็วครับ เห็นว่าเดือนหน้าเป็นรุ่น " MAY "    intello
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #16 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 11:30:04 »

อ้าว march ตกรุ่นเร็วจัง

ตกเร็วครับ เห็นว่าเดือนหน้าเป็นรุ่น " MAY "    intello
rofl rofl rofl
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 11:55:39 »

งั้นแสดงว่า ทุกๆปี รถรุ่นนี้จะเป็นรถรุ่นใหม่ทุกๆเดือนของปีสิครับเนี่ย  เอ่อ...ดีๆๆ 
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 12:32:44 »

รอซื้อ NISSAN MAY ดีกว่า drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 12:51:10 »

รอซื้อ NISSAN MAY ดีกว่า drunk
April หายไปไหนครับ  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #20 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 12:54:13 »

โอ้ว...
Cybernetic

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 13:54:23 »

มีคนมันถามว่า...
1.มีดิสก์เบรคหลังหรือเปล่า (อันนี้ไม่เท่าไหร่)

2.ถ้าติดแก๊สจะวางถังตรงไหน
3.ขับไปเชียงใหม่ไหวมั้ย

เอากับมัน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 13:58:52 »

1.มีดิสก์เบรคหลังหรือเปล่า (อันนี้ไม่เท่าไหร่)

เอากับมัน

1.,ไม่มี  ถ้าอยากให้มี ต้องเอาดีสก์เบรคหน้ามาสลับไว้ล้อหลัง แล้วเอาดรัมเบรคหลังไปไว้ล้อหน้าครับ เง้อ...

2. ถ้าไม่อยากให้เสียพื้นที่ในห้องโดยสาร  บนหลังคายังมีครับ เง้อ...

3. คิดว่าไม่น่าไหวครับ  แต่ถ้าเป็นมิร่า  ไปได้ทุกที่แน่นอนครับ เพราะน่าจะเห็นวิ่งบนภูเขาสูงๆชันๆก็ออกจะบ่อย  เง้อ.... tuxout
Cybernetic

« ตอบ #23 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:04:34 »

เอากับมัน

1.,ไม่มี  ถ้าอยากให้มี ต้องเอาดีสก์เบรคหน้ามาสลับไว้ล้อหลัง แล้วเอาดรัมเบรคหลังไปไว้ล้อหน้าครับ เง้อ...

2. ถ้าไม่อยากให้เสียพื้นที่ในห้องโดยสาร  บนหลังคายังมีครับ เง้อ...

3. คิดว่าไม่น่าไหวครับ  แต่ถ้าเป็นมิร่า  ไปได้ทุกที่แน่นอนครับ เพราะน่าจะเห็นวิ่งบนภูเขาสูงๆชันๆก็ออกจะบ่อย  เง้อ.... tuxout
1.ล้อหลังได้ดิสก์เบรคหรือเปล่า
- ใช้ฝาหม้อต้มน้ำแกงแปลงใส่เองได้เลยครับ

2.ขับไปเที่ยว กรุงเทพ-เชียงใหม่ ไหวมั้ย
- สบายมากครับ น่าจะราว ๆ 3 วันถึงครับ

3.ติด แก๊ส จะวางถังตรงไหน
- หลังคาไงครับ

rofl rofl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2010, 14:06:36 โดย Cybernetic » บันทึกการเข้า

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #24 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:10:37 »

เอากับมัน

1 ไม่มี แต่น่าจะโมได้เพราะรถถูก เหลือเงินไว้แต่งได้  
2  รถก็บอกอยู่แล้วว่าECO ประหยัดน้ำมัน เครื่องแค่1200cc ยังจะติดแก๊สอีกรึ เกินไปหน่อยมั้ง
3 เซลล์ที่ร้านบอก ''สบายค่ะ'' แต่ผมไม่ไว้ใจ ลมปากคนขายกับชีวิตคนมันเทียบกันไม่ได้

สรุป อนาคตถ้าราคาดี ผมมีโอกาส ผมก็อาจซื้อ ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:24:24 »

จานดีสก์เบรคนี่ ผมเห็นของไทยเราเอามาขาย ยี่ห้ออะไรนะ  Run stop อะไรนั่นแหล่ะครับ  มีครีบระบายความร้อน ขนาดจานใหญ่ขึ้น ลายสวย เอ่อ เข้าท่าดีแฮ่ะ     เห็นว่าราคาต่อจานก็ไม่แพง   ไม่รู้ว่ามันจะดีหรือเปล่านะครับ เง้อ....

มาร์ชนี่  พี่สาวผมเค้าเห็นเค้าก็ชอบนะครับ ขับไปทำงานสามสี่โล บังแดดบังฝนได้  แต่พอถามว่า  ได้รถตอนไหน (รุ่นเกียร์ซีวีที)  ลูกพี่บอกโน่น ก.ค. ส.ค......

สงสัย   รถรุ่นนี้ งาน hand made แน่ๆครับ ถึงได้นานขนาดนี้ เหอๆ  คงใช้แรงงานพม่าเคาะเหล็กขึ้นรูปแน่นอน  เผลอๆแคมเปญจ์พิเศษแขกขายพัดลมเอาพัดลมรอบจัดไปขายอีก  เหอๆๆ ถึงช้าขนาดนี้ เหอๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2010, 14:30:05 โดย leim » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:29:04 »

http://www.runstopbj.com/main.php

อันนี้หน้าเว็บเค้าว่างั้น

เห็นมีชุดดีสก์เบรคหลังด้วยนะครับ เง้อ....  มีให้เสียตังค์กันแน่นอน

ว่าแต่ รถน้ำหนักตัวไม่ถึงตัน   ใส่ดีสก์เบรคจานโตนี่  สงสัยล้อลากแน่ๆเลยครับ เง้อ....

เท่าที่รู้ ราคาก็  อืม  จับได้ครับ   
แต่ของแบบนี้ หาเซียงกง น่าจะเวิร์คกว่า เง้อ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #27 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:29:21 »

รอเงกเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #28 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:37:45 »

ผมว่ารุ่นนี้แต่งสวยน๊ะ เอาตัวร่างสุดมาแต่ง ยัดโน้นนี้ เจาะๆตัดๆ ไม่เสียดายรถดี
Cybernetic

« ตอบ #29 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 15:09:34 »

Run Stop ผมก็ใช้อยู่ครับ โอเคเลยครับทนดีเหมือนกัน ส่วนเจ้า march นี่ผมไม่รู้จะติดไปทำไมครับดิสก์หลัง เครื่องก็แค่นั้น

หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์