หน้า: 1 ... 76 77 [78] 79 80 ... 92   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมจะเล่นน้ำใหม่(อีกสักครั้ง)  (อ่าน 319160 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« ตอบ #1155 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 12:52:11 »

สิบแต้มก็แพ้ครับพี่ ผมยอมไว้ก่อนเลยเพราะดูท่าทางแล้วจะเป็นแบบนั้น

ตอนนี้ผมน่าจะยังไม่มีโปรเจก สงสัยหาเคสมายัดบอร์ดเข้าไป แล้วเล่นในเคสบ้างดีกว่า

อย่านะครับลุง ดาราจ้องเสียบตูดอยู่ เผลอใส่เคสความแรงลดลงอาจโดนสอยเอาได้ drunk

สิบแต้มก็แพ้ครับพี่ ผมยอมไว้ก่อนเลยเพราะดูท่าทางแล้วจะเป็นแบบนั้น

ตอนนี้ผมน่าจะยังไม่มีโปรเจก สงสัยหาเคสมายัดบอร์ดเข้าไป แล้วเล่นในเคสบ้างดีกว่า

อย่านะครับลุง ดาราจ้องเสียบตูดอยู่ เผลอใส่เคสความแรงลดลงอาจโดนสอยเอาได้ drunk

ลุงเชน  อาจมีแถมทองคำเปลว  หลังเสร็จกิจ  เอิ้กๆๆ   out

ได้กินผมยากครับ เพราะน้องๆที่รายรอบคงไม่ยอม เง้อ

น้อง ๆ หนุ่มๆ  ป่าวคับพี่เชน อิอิกำ

Suhanna

« ตอบ #1156 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 13:59:05 »

เอารูประหว่างรอบล๊อก VGA อีกตัวมาให้ดูขำๆ ครับ อ้อ เล็งพอดี ปิดฝาเคสแล้วไม่เห็นสายน้ำเข้าหม้อด้านบนเลย โชคดีไป เฮ้อ กะพอดีเปี๊ยะ  lol

beerking

« ตอบ #1157 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 14:43:51 »

สวยงามจริงๆครับ ได้แต่แอบมอง อิอิ 

อากาศร้อนๆแบบนี้ ชุดน้ำเหมาะจริงๆนะครับเนีย
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1158 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 15:02:01 »

อุอุแหล่มเลยครับ  great great great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Friday~13rd

« ตอบ #1159 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 15:44:27 »

^  งามมาก  ดุดันดี  ครับ  : )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2010, 15:53:24 โดย Friday~13rd » บันทึกการเข้า

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Suhanna

« ตอบ #1160 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 16:16:59 »

ขอบคุณครับ คุณโต  love

นั่งรอแปลง File หนังหิวนาน ครับ เอาแค๊ปหมู น้ำพริกหนุ่มมาฝาก อิอิ  rules

เจ้าใหม่อร่อยดี เหมาะสำหรับคนไม่ชอบสีแดง ลูกน้องไปเชียงใหม่มา เค้ารู้ว่าผมชอบทานอะไรร้านไหน เพราะปรกติโทรสั่งร้านดำรงค์ กับ เจ๊หงส์ ตลาดวโรรสให้มาส่งเลี้ยงกลางวันกันที่ Office (ปลอบใจกรณีใช้งานกันหนัก จนไม่มีเวลาออกข้างนอก) เค้าไปเดินวโรรสบอกไม่มีคนซื้อของเท่าไหร่เลย โทรมาบอกว่าอยากทานอะไร ได้ยินเสียงวิทยุชุมชนลั่นเลยอะครับ เล่นเปิดกันแบบนี้แล้วใครจะมีอารมณ์ช๊อป เลยสั่งบอกว่าให้หาร้านอร่อยเท่าเดิมเป็นอย่างน้อย ที่ไม่มีมลภาวะทางเสียงภายในรัศมี 40 กม เลยได้ร้านนี้มา อร่อยครับ น้ำพริกหนุ่มใกล้เคียงเจ๊หงษ์ ของทอดอื่นๆ ดำรงค์ทำอะไรไม่ได้เลย   great
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1161 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 16:36:02 »

เง้อออ หิว พรุ่งนี้แวะตลาดนัดซื้อจะมีแบบนี้บ้างมั้ยเนี่ย อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tsawana

« ตอบ #1162 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 21:24:50 »

กาดหลวงไม่ได้ไปนานมากแล้วครับ แต่แม่ผมขาประจำเลย กลับไทยคราวหน้าคงได้เจอกันหน่อย ตั้งใจว่าจะกลับให้ได้ทุกปี ปีละ 1 เดือนครับ
idirex2000

« ตอบ #1163 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 21:55:24 »

เห็นแล้วหิวเลยครับพี่ lol
tpp
True Love Always

« ตอบ #1164 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 22:58:00 »

ทั้งสวย ทั้งหิวเลยครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1165 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 09:12:43 »

ปกติพริกจิ้มกับแค๊บหมูนี่มันเผ็ดหรือเปล่าครับ

คือเคยไปซื้อกินที่วัดใหญ่  ใกล้ๆบ้านนี่แหล่ะครับ   น้ำพริก 20 บาท  แค๊บหมูอีก 30 บาท
ด้วยความคาดหวังว่ามันจะเผ็ด   เอาไปเอามา   มีแต่กลิ่นเหม็นเขียวของพริกแทนครับ เง้อ....  แต่ก็อร่อยดีเหมือนกันคัรบ 

ของที่พิดโลกนี่มันออกสีเขียวอื๋อเลย     พริกเขียวมันเลยไม่เผ็ดมั๊ง อันนี้ผมก็เดาๆไปนะครับ ไม่รู้เหมือนกันครับ
tpp

« ตอบ #1166 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 10:24:46 »

พริกแบบนี้รสไม่เผ็ดมากนี่ครับ หรือว่ามันมีแบบเผ็ดด้วย

Suhanna

« ตอบ #1167 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 11:12:32 »

พริกหนุ่มสำหรับผมไม่เผ็ดครับพอร้อนๆ เจ้านี้กำลังพอดีทานกับแคบติดมันชิ้นขนาดนั้นเลยครับคุณหมอ  love

พริกหนุ่มที่อื่นผมว่าหาอร่อยเท่าแถวเชียงใหม่ค่อนข้างยาก ในกทมเคยซื้อหลายเจ้ามีผสมพริกอื่นเข้าไปด้วย ถ้าใส่พวกชี้ฟ้าเขียวเพิ่มรสเผ็ดเข้าไปจะเหม็นเขียว ใส่น้ำมากไปรู้สึกไม่ค่อยเข้มข้นเต็มปากเต็มคำเนาะ แต่เจ้านี้เค้ามีให้เลือกแบบเผ็ดมากกับเผ็ดน้อย เค้าซื้อเผ็ดมากมาให้ทานได้ครับอิอิ  love

อ้อ พริกหนุ่มร้านดำรงค์จะออกค่อนข้างเค็มหน่อย เจ๊หงษ์จะกลมกล่อมกว่านิด แต่บางหนมีออกเปรี้ยวไปเหมือนกัน  rules
Suhanna

« ตอบ #1168 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 00:57:11 »

วันนี้มีแต่เรื่องบริการขายของร้านที่ผมสั่งของจาก UK มาเล่าให้ฟังเล่นครับ อิอิ  lol

เงินปอนด์ตอนนี้ตกมากเลยได้โอกาสเก็บของรอบสุดท้ายมาปิดโปรเจ็คจาก Chilled PC ที่ UK
สั่งของไปชุดนึงครับเผอิญมี Fitting อยู่ตัวนึงที่เค้าลงไว้หน้า Web แต่ตอนจัดส่งไม่มีของ เค้าเลยถามว่าจะเอาอะไรแทนไหม ผมก็ไม่รู้จะสั่งอะไรเพิ่มอีกแล้วมันขาดอยู่ตัวเดียวจริงๆ (ความจริงไม่ต้องใช้แค่อยากสวยแค่นั้น) เลยเลือกเอา Swiaval 60 องศามาฝากเพื่อนแทนคู่นึง (ราคาแพงกว่าตัวที่ขาดเกือบสองเท่า) บอกให้เพิ่มเงินมาจะจ่ายเพิ่มให้

แหะๆ น่ารักครับ บอกมาว่าไม่คิดเพิ่มเอาเท่าราคา Fitting ตัวเดิม ไม่เพิ่มค่าส่งอีกต่างหาก เลยได้คุยกันนิดหน่อย ยังจะแถมสายต่อ PSUเพิ่มให้ผมอีกนิ ต้องตอบไปว่าไม่เอาเดวจะทำเอง (จริงๆเริ่มเกรงใจ) น่ารักจริงๆ

Hi,

No problem - we will not charge anything for that change Smiley

System looks great ! Maybe you should get some of these http://www.chilledpc.co.uk/shop/advanced_search_result.php?keywords=nzxt+cable&x=0&y=0 to make the cables look better
Even though you can hardly see them, you did a good job hiding them

Tom

ผมเคยมีปัญหากับเจ้านี้มาสามรอบ รอบแรกส่งของให้ผมไม่ครบ ผมต้องสั่งใหม่เองอีกชิ้น (งานนั้นเสียสตางค์เพิ่ม)
รอบสองส่ง TopRes บิ่นระหว่างทาง ผมโวยครับ มันส่งมาให้ใหม่แบบแพ๊คปึ๊กมาให้ใหม่ทันที ผมเลยมี Restopสองเนาะ รอบนี้เป็นรอบที่สามแก้ปัญหาได้ดีมากครับ นับถือจริงๆ  love

ว่าๆไปถ้าดูประวัติการซื้อเก่าๆผมก็น่าจะให้หนะครับ สองปีมานี่สั่งจากร้านี้ไป 14 รอบเนาะ รวมเงินไม่ถูกเลย สองหน้าเอง  drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤษภาคม 2010, 01:00:58 โดย Suhanna » บันทึกการเข้า
tpp

« ตอบ #1169 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 07:38:37 »

โห เซอร์วิสดีขนาดนั้นเลยเหรอครับพี่ เจ๋งไปเลย เดี๋ยวมีเวลาต้องจัดหาบ้างแล้ววว

ตอนนี้ยุ่งนิดๆถึงเยอะๆเลยครับ มีคอมมิชชันนิ่งเครื่อง พวก alignment เจ้านายดันให้ฝ่ายเทคนิคอย่างพวกผมทำ แย่เลยมีแต่สามสิบอัพทั้งนั้น แม้ว่าจะเป็นจะเป็น mechanic ทั้งนั้น แต่ก็ล่วงเลยเวลาที่จะมาทำแบบนั้นแล้ว เฮ้อ วัยรุ่นอย่างผมเลยมึนมาหลายวันแล้วครับ
หน้า: 1 ... 76 77 [78] 79 80 ... 92   ขึ้นบน
  พิมพ์