หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Corsair H50 Cooler  (อ่าน 26451 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #30 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 20:52:34 »

ลืมไปน้าว่าเดือนนี้ต้องนิ่งไว้ก่อน เดี๋ยวเดือนหน้าเอาใหม่ ต้องดูอารมณ์ด้วยครับ tuxout

จริง ๆ ผมเห็นชุดนี้มานานเหมือนกัน ตอนนั้นก็นึก ๆ อยู่ว่ามันจะมาขายเมืองไทยไหม ถ้าซื้อคงเพราะอยากลดเสียงพัดลมด้วยครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #31 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 21:07:44 »

ยืนยันราคาอีกครั้ง  3650 บาทครับผม  จาก ARC

พี่เบียร์ ราคานี้จริงๆ หรอ จริงผมจัดบัดนาวเลยนะ อิอิ  mdr  go

ผมโทรถามARCให้แล้วครับ 3650บาทจริงครับ แต่ของหมด รออีกซัก2อาทิตย์นะครับ ได้เย็นกันถ้วนหน้าแบบง่ายๆแน่ๆครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #32 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 21:12:39 »

ยืนยันราคาอีกครั้ง  3650 บาทครับผม  จาก ARC

พี่เบียร์ ราคานี้จริงๆ หรอ จริงผมจัดบัดนาวเลยนะ อิอิ  mdr  go

ผมโทรถามARCให้แล้วครับ 3650บาทจริงครับ แต่ของหมด รออีกซัก2อาทิตย์นะครับ ได้เย็นกันถ้วนหน้าแบบง่ายๆแน่ๆครับ
พอดีเลยครับ เงินเดือนออกพอดี mdr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 21:21:32 »

เห็นแล้วก็อยากมีแบบคนอื่นเขาเหมือนกันครับ  ระบบน้ำเนี่ย

แต่ว่า  วันนี้เงินเหลือกลับบ้านแค่ 40 บาทเองครับ     เง้อ.. tuxout

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #34 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 21:26:37 »

ผมว่าคุ้มนะเนี่ยราคานี้ถึงหม้อน้ำจะเล็กไปหน่อย แต่ไปห้อยไว้นอกเคสยังไงก็ยังเย็นกว่าซิงค์เทพที่อยู่ในเคสเยอะครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 21:30:15 »

นี่ถ้ายิ่งผสานกับพลังลมแขกเข้าไปนี่   ได้ทั้งเย็น ได้ทั้งเสียงแน่นอนครับ อิอิกำ out
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #36 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 21:31:49 »

นี่ถ้ายิ่งผสานกับพลังลมแขกเข้าไปนี่   ได้ทั้งเย็น ได้ทั้งเสียงแน่นอนครับ อิอิกำ out

+1 ของเค้าแรงจริงๆครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ

« ตอบ #37 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 21:42:56 »

out out out

beerking

« ตอบ #38 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 21:49:05 »

โทรบอกARC ไปว่า  อยากได้ครับ   แต่ได้รับคำตอบว่าอดค่ะ    เง้อ  อิอิ
BombBerMans

« ตอบ #39 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 22:00:56 »

ดีแล้วครับ สิ้นเดือนเงินออกพอดี ซื้อปุ๊ป กินแกลบปั๊ป ฮ่าๆ  lol  mdr

แต่กลัวอีก 2 อาทิตย์ของมาแล้วหมดไว น่ะสิ -*- มีการจองไหม๊ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤษภาคม 2010, 22:31:12 โดย BombBerMans » บันทึกการเข้า

SUNNY.... Luv Luv

« ตอบ #40 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 23:58:17 »

ดีแล้วครับ สิ้นเดือนเงินออกพอดี ซื้อปุ๊ป กินแกลบปั๊ป ฮ่าๆ  lol  mdr

แต่กลัวอีก 2 อาทิตย์ของมาแล้วหมดไว น่ะสิ -*- มีการจองไหม๊ครับ

ไว้จะติดตามความคืบหน้าให้นะครับ

BombBerMans

« ตอบ #41 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 00:43:57 »

ขอบคุณพี่น่อมมากครับ อิอิ คำนวนเงินไว้เรียบร้อย ถ้าราคา 3650 ได้แน่นอน อิอิ  intello

SUNNY.... Luv Luv

teerasaklek

teerasak_potongcomepan@msn.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 01:34:53 »

กลัวว่านานไปจะลือซื้ออ่าจิ-*-

ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมือง หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 07:50:04 »

3650 บาทนี่

เอาง่ายๆ  ซิงค์ ร้อยซาวเอ็กตรีม  ต้องมี 2300 แล้ว

ถ้าประหยัดงบหน่อยก็พัดเจ๊บ๊วยสักตัวตัวถูกๆ  สามร้อยกว่า

ถ้าเอาแบบดีๆมีมาตรฐาน เสียงพัดลมไม่ปวดประสาทมากนักก็จัดไป 500 - 700 บาท

ถ้าอยากเย็นมากๆก็ติดไป 2 ตัว งานนี้ค่าพัดลมล่อไปเป็นพัน

ไม่พอ   ลมในเคสแรง แต่ที่ดูดออกหลังเคสไม่ได้เรื่อง ก็ป่วยการที่จะติดเพราะมันก็วนๆในเคสนั่นแหล่ะ  การยักย้ายมวลสารก็ทำได้ไม่ดี  สุดท้ายก็ต้องจัดหนักอีกตัวนึงมาช่วยดูดออก  ล่อไป 1500 แล้วค่าพัดลม

คำนวณไปคำนวณมา     ใช้ซิงค์เดิมดีกว่าครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #44 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 08:37:30 »

น่าสนใจจริง ๆ นะครับตัวนี้ ตกลงตอนนี้ยังไม่มีของใช่ป่ะครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์