หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนชุดดำครับบบบบบบบบบ  (อ่าน 9025 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 11:58:08 »

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 15:33:15 »

ขอบคุณครับที่เอาชุดดำข้างบนมาให้เสพ

แต่ไอ้5คนข้างล่างไม่ไหวอ่ะ

รับfitting3/8จ้า
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:52:04 »

ขอบคุณครับที่เอาชุดดำข้างบนมาให้เสพ

แต่ไอ้5คนข้างล่างไม่ไหวอ่ะ
+1 ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:58:52 »

เริ่มไม่แน่ใจว่า ทั้งหมดที่เอามาให้ดูนี่   ของแท้หรือเปล่านะครับ อิอิกำ drunk
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:04:30 »

ไว้มีโอกาสจะถ่ายรูปกับสาวคนนี้นะครับ เธอชื่อขนม

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:08:09 »

ไว้มีโอกาสจะถ่ายรูปกับสาวคนนี้นะครับ เธอชื่อขนม

ตกลงนี่ของโมมาหรือว่าของแท้ครับ DJ   ผมแยกแยะไม่ออกแล้วครับ  อิอิกำ drunk
tobi-x-kato

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:14:25 »

ตกลงนี่ของโมมาหรือว่าของแท้ครับ DJ   ผมแยกแยะไม่ออกแล้วครับ  อิอิกำ drunk

ตอนแรกว่าจะไปได้เจอที่ pioneer paragon แต่ตอนนี้ ม๊อบปิดคับ ฮาๆๆๆๆ เลยยังไม่ได้เจอตัวจริง
แต่ขนมเค้า due งานกับลูกศิษย์ผมอยู่ครับ ลูกศิษย์ผมเค้าทำพวก organize

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:20:20 »

อ้าว เดี๋ยวนี้ DJ  สานต่อซินเดอเรลล่าต่อแล้วเหรอครับ   ยินดีด้วยนะครับ    อาจารย์แกก็ไปสบายของแกแล้วหละครับ เราอยู่ก็สานต่อกันไปครับ   ยังไงถ้างานเข้าที่เข้าทางแล้วจะได้ไปเยี่ยมแถวๆจรัญนี่ พาไปฟังเพลงหน่อยก็ดีนะครับ เหอๆ

แต่ว่า ไม่เอาบาร์เกย์นะครับ อิอิกำ out
tobi-x-kato

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:31:32 »

อ้าว เดี๋ยวนี้ DJ  สานต่อซินเดอเรลล่าต่อแล้วเหรอครับ   ยินดีด้วยนะครับ    อาจารย์แกก็ไปสบายของแกแล้วหละครับ เราอยู่ก็สานต่อกันไปครับ   ยังไงถ้างานเข้าที่เข้าทางแล้วจะได้ไปเยี่ยมแถวๆจรัญนี่ พาไปฟังเพลงหน่อยก็ดีนะครับ เหอๆ

แต่ว่า ไม่เอาบาร์เกย์นะครับ อิอิกำ out

ตอนนี้ก็ซวยกันเป็นแถบๆครับดีเจไทย ใครเปิดแถว สีลม สาทร ทองหล่อ นี่ก็ซวยไปครับ
event หาย งานหด ยิ่งพวกเจอจ้างเปิดเป็นวันนี่ซวยหนักครับ วันนั้นก็มีเหตุการณ์ระทึก
คืนวัน เสธ.แดงโดนยิง รุ่นพี่ผมไปเปิดแถวอโศก (พี่ผู้หญิงในคลิปที่เล่นคู่กับผมน่ะครับ)
จะเจอการ์ดแดงค้นรถ ดีนะ ที่แท็กซี่เค้าล๊อกรถฝ่าเนียนๆไปให้ ผวากันไปเลยทีเดียว

plan ผมก็โดนม๊อบทำงานงอกเหมือนกันครับ ตอนแรกกะแข่งเสร็จ ออกหางาน ตอนนี้ก็นะ ฮ่าๆๆๆ
ประท้วงกันยาวเข้าไป สู้ชีวิตกันต่อไป

พุธนี้ลงไปสมุยครับ อาทิตย์นึง ลงไปดูช่องทางหาร้านเปิดเพลง ไปหาเพือนอาจารย์เพื่อสร้าง connection ด้วย
กลับมาจากสมุยอยากให้เมืองไทยสงบลงครับ อยากให้ทุกอย่างในประเทศเดินหน้าต่อไป ^^

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:34:55 »

ดีเลยครับ รักทางนี้ต้องเอาให้สุดครับ 

ถ้าได้เปิดที่สมุยนี่ก็ดีนะครับ   แต่ระวังฝรั่งมันขอเคลมนะครับ อิอิกำ drunk
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 11:17:42 »

ท่านทั้งหลายลองดูนะครับ

คำตอบท่านหมอหลังๆมานี้จะวนเวียนแถวประตูหลังบ่อยๆ ผมว่ามีอะไรแน่เลย อิอิ

รับfitting3/8จ้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 11:49:24 »

คำตอบท่านหมอหลังๆมานี้จะวนเวียนแถวประตูหลังบ่อยๆ ผมว่ามีอะไรแน่เลย อิอิ

ที่แพลนว่าจะเปิดบาร์เกย์ครับ  แล้วให้ดีเจเป็นเจ๊ใหญ่คุมอีกทีครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 12:36:12 »

ที่แพลนว่าจะเปิดบาร์เกย์ครับ  แล้วให้ดีเจเป็นเจ๊ใหญ่คุมอีกทีครับ อิอิกำ drunk

เง้อ ครับ
tobi-x-kato

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 12:45:48 »

เง้อ ครับ

อิอิ กำครับ แต่ผมว่า ถ้าได้ผัวฝรั่งนี่ เงินน่าจะดีกว่าเป็นดีเจอีกครับ เง้อๆๆๆๆ  drunk

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 12:53:29 »

เง้อ ครับ

อิอิ กำครับ แต่ผมว่า ถ้าได้ผัวฝรั่งนี่ เงินน่าจะดีกว่าเป็นดีเจอีกครับ เง้อๆๆๆๆ  drunk

ไม่จริงครับ ดาราบอกว่าหาผัวเจ๊กแก่ๆรวยๆ ได้เยอะกว่า ตูดไม่ฉีกบ่อยเหมือนตอนมีผัวเป็นฝรั่งด้วยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์