หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงขอนแก่นหล่อและสารคาม  (อ่าน 12339 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:54:37 »

อุดร .....
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:57:39 »

บัดซบจริงๆ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 16:10:19 »

ตอนนี้กำลังบุกยึดช่อง 4 แล้วครับ คาดว่าน่าจะโดนเผาอีกครับ....

Jill
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 16:16:30 »

ตอนนี้กำลังบุกยึดช่อง 4 แล้วครับ คาดว่าน่าจะโดนเผาอีกครับ....

NBT โดนเผาไปเรียบร้อยแล้วครับ

อยู่แถวข้าง มข. เห็นกลุ่มควันชัดเจนเลยครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 16:32:24 »

อยู่แถวข้าง มข. เห็นกลุ่มควันชัดเจนเลยครับ

หวังว่าเค้าคงไม่ยึดวิลล่าด้วยนะครับ อิอิกำ out
Jill

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 16:53:03 »

หวังว่าเค้าคงไม่ยึดวิลล่าด้วยนะครับ อิอิกำ out

แตะไม่ได้ครับ  เดี๋ยวกลุ่มคนรักวิลล่า จะลุกฮือเอาครับ  อิอิกำ....
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #21 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 17:01:20 »

ตอนนี้ศาลากลางอุบลฯ วอดทั้งหลังแล้วครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 17:15:53 »

ผมมาแล้ว อิอิ  กำลัง วางแผนขั้นต่อไป อิอิ   mdr mdr   love

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 17:17:27 »

ผมมาแล้ว อิอิ  กำลัง วางแผนขั้นต่อไป อิอิ   mdr mdr   love

ระวังไปพ้อแขกขายพัดลมเด้ออาวเด้อ  อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 17:20:19 »

ผมว่าคืนนี้มีมั่วนิ่มงัดตู้ ATM หวังรวยทางลัดแน่นอนครับ  out

我愛泰國。

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 17:21:42 »

ระวังไปพ้อแขกขายพัดลมเด้ออาวเด้อ  อิอิกำ drunk

ป๋าก็  อิอิ  รักนะจุ๊ฟๆๆ  ว่าแล้ว ก็อยากกิน คั่วหนู๋  อิอิ   mdr intello

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 17:22:21 »

ผมว่าคืนนี้มีมั่วนิ่มงัดตู้ ATM หวังรวยทางลัดแน่นอนครับ  out

น่าสน อิอิ  เง้อ   mdr intello

cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #27 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 18:17:12 »

grrrrrr ไอ้โจรแดง ขี้ข้าทักษิณ มันเผาศาลากลางอุบลเหลือแต่ตอครับ เผารถดับเพลิงไปอีกคันด้วย ตอนนี้ศาลากลางเหลือแต่ตอ คนมุงถ่ายรูป ไฟยังไม่ดับ
น่าปลดผู้ว่าที่รักษาความปลอดภัยไม่ดี ปลดนายกเทศมนตรีที่เป็นภรรยาของสส.พรรคไทยรักไทย และให้การสนับสนุนเสื้อแดงตลอดเวลาที่ผ่านมาด้วยชัดๆคือเอาเต๊นท์เทศบาลกับรถสุขาไปให้พวกขี้ข้าทักษิณใช้ ปลดผกก.จวด้วย ที่ปล่อยปะละเลยเมื่อวานให้เผายางวันนี้มันเลยได้ใจเผาศาลากลางซะเลย

ทุกคนที่ผมกล่าวรู้ทั้งรู้ว่ามันจะเผานะครับ มันประกาศกันทางสถานีวิทยุ สถานีมันก็ไม่ปิด นะปล่อยให้แมร่งปลุกระดมด่าคนนั้นคนนี้ เบอร์โทรมันก็มี ทำไมไม่จับข้อหามีเยอะแยะ เกียร๋ว่าง

bad ผมเห็นศาลากลางแล้วของขึ้น ไอ้โจรเสื้อแดง ขี้ข้า สันติ อหิงสา มั่วแสด ประเทศฉิบหายเพราะนายมรึงคนเีดียว

ไพร่ คือ ประชาชน
ขี้ข้าหรือทาส คือพวกทำตามนายสั่ง นายชั่วขี้ข้าเลว

Jill

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 18:52:02 »

อัพเดตล่าสุด ที่หน้า สถานี NBT

ทหารมาห้ามมันดีๆ  พวกแม่งเอาไม้ธงทุบ แล้วรุมตื๊บ

นอนจอมกองเลือดเลยครับ  ไม่รู้ทหารจะเป็นยังไงมั่ง

น้องที่รู้จักกัน ผ่านไปเห็นพอดี  เถื่อนได้ใจจริงๆ

ต้องบอกไว้ก่อนนะครับ  ตำรวจที่ขอนแก่น เป็นหางแดงซะส่วนใหญ่

ส่วนทหารมีน้อย  เนื่องจากต้องไปประจำอยู่ภาคใต้ซะเยอะ

เหลืออยู่ติดค่ายทหาร ไม่กี่นายเองครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 18:59:02 »

ผมว่าทหารติดค่ายเยอะนะครับ   ตรงนั้นก็ค่าย ร.8 ใกล้ที่สุดแล้วครับ  เท่าที่ทราบมี แฮมเมอร์ติด 7.62 ก็มีครับ  รถสายพานลำเลียงค่ายศรีฯก็มีนะครับ   แต่ว่า  ไม่แน่ใจว่าเค้าจะวิ่งหรือเปล่าแค่นั้นแหล่ะครับ  ไม่รู้ตำรวจจะเคลียร์หรือเปล่า ก็นั่นแหล่ะครับ  ว่ายากครับเรื่องนี้ 

แต่ก็นะ  ค่าย ร.8  จะว่ากันตามตรงนะ  ไปตีกอล์ฟครับ   สนามไดร์ฟที่นั่น  ที่ว่าตีไป มีแย้วิ่งลงรูด้วยนั่นแหล่ะครับ   
ผมไปก็มีแต่ ทหารเฝ้าสนามกอล์ฟทั้งนั้นเลยครับ     ไม่รู้ว่าจะยังไงนะ  ก็ขอให้สงบอย่าให้รุนแรงกันดีกว่าครับ   บ้านเราเมืองเรา  ถ้ามันชิบหาย มันก็บ้านเราที่เราอยู่นี่แหล่ะครับ   ยิ่งลำบากกันไปใหญ่เลยทีนี้
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์