หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงขอนแก่นหล่อและสารคาม  (อ่าน 12293 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 16:48:00 »

จนท.ตึก MBA ขอนแก่นรายงานมาว่า

ตอนนี้จะเข้ามาใน มข. เพื่อเผาตึกอธิการฯ  และ คอมเพกซ์ครับ  ข่าวนี้ยืนยัน เพราะตอนนี้มันเข้ากันมาแล้วครับ

เอาแล้วไง     นักศึกษามันยังไม่เว้น  ตายๆ     

น้องๆใน ม.เริ่มไม่ปลอดภัยกันแล้วครับ
Jill
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #46 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 17:22:59 »

ไอ้ที่พวกมัน มีอันจะแดกได้ทุกวันนี้

ก็เพราะนักศึกษานี่แหละครับ

หากินกะนักศึกษา แล้วก็มาทำร้ายนักศึกษา เจริญล่ะพวกมึง
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 17:30:09 »

น้องที่ทำงานตึกหัวใจเค้ากลับห้องไปเอากล้องมาแล้วครับ   เดี๋ยวได้ภาพมาไงถ้าจัดได้จะจัดมาให้ดูครับ  แต่บอกไว้แล้วครับว่า  มรึงอย่าไปเลยเดี๋ยวกลับมามีรู  เหอๆ  แต่คิดว่า คงห้ามไม่ได้ครับ  ระวังตัวก็แล้วกัน
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #48 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 17:49:06 »

grrrrrr ไอ้สดโจรแดง มาด่าระบายหน่อยเห็นมีพวกมันอยู่แถวนี้ วันนี้มันจะไปเผาราชภัฏอุบล และที่เผาศาลากลางวันก่อน ผลกระทบเต็มๆมาที่ผมแล้ว เงินเดือนอาจจะออกช้า เพราะว่าคลังจังหวัดอยู่ศาลากลาง  bad แล้วไอ้วิทยุชุมชนของไอ้สดต้อย ที่อ้างตัวว่าเป็นอาจารย์โดนจับแล้ว ตอนนี้ทหารมาเฝ้าป้อมตำรวจแล้ว สั่งย้ายทั้งโรงพักไปอยู่ชายแดนใต้ให้หมดเลยครับ
อ้อ ตอนเผาศาลากลาง พวกโจรแดงโดนยิงตายไปสอง ตอนนี้มันประกาศล่าสังหารตัวอ.ส.ที่ปฏิบัติตามหน้าที่รักษาความปลอดภัยศาลากลาง ประกาศชื่อนามสกุลเีรียบร้อย ดูความระยำของสันติอหิงสาประชาธิปไตย นะครับ ผมบอกแล้ว ว่า นปช.มันมีจุดประสงค์เดียว คือ ให้ทักษิณกลับมา ประชาธิปไตย สันติ อหิงสา อำมาตย์ เผด็จการ มันมั่ว ไอ้โจรแดงพวกนี้มันเอามาจากนายสั่ง ในขณะที่มันกำลังเผาบ้านเมืองตัวเอง นายมันกับเสวยสุขอยู่ต่างประเทศ

วันนี้ ไอ้บ้านโจรแดง ที่ชอบเอาป้าย รูปกิจกรรม ป้ายรณรงค์ มาติดไว้หน้าบ้าน มันเอาทุกอย่างออกแล้วครับ แต่ถ้าสอฉ.จะจับมันผมไปชี้ให้ได้คับ หรือใครอยากเผาบ้านมันผมก็ไปชี้เป้าให้ได้ครับ

Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #49 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 17:52:01 »

lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์