หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : LAOS Trip  (อ่าน 19124 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 08:37:42 »

เห็นแล้วนึกถึงตอนไปกับเพื่อน ๆ เลยครับ พอดีเพื่อนผมทำงานอยู่ปากเซ ไปเที่ยวหามันสนุกมากครับ แม่มพาทัวร์ตีหม้ออย่างเดียวเลย อย่างอื่นไม่มีเลยครับ drunk

ล่าสุดเมาแล้วขับรถตกเหว มีคนตายในรถมัน 3 ศพ ตอนนี้ติดคุกอยู่ครับ ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้ออก Cry

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Gigolo

« ตอบ #16 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 09:08:06 »

น่าสนุก  ดาราพาไปเที่ยวแต่ละที่น่าไปมากครับ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #17 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 09:16:34 »

คำว่า"ประเทส"นี่ภาษาลาวเค้าเขียนกันบบนี้รึเปล่า

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
beerking

« ตอบ #18 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 09:32:40 »

คำว่า"ประเทส"นี่ภาษาลาวเค้าเขียนกันบบนี้รึเปล่า

แก้ไขด่วน เง้อ อิอิ lol
Friday~13rd

« ตอบ #19 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 10:05:07 »

เบียร์ลาว  บ้องใหญ่จัง   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #20 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 10:12:43 »

แรงครับแรง  drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 10:16:01 »

เข้าทางช่องเม็กผมไม่เคยเข้าเลยนะครับจารย์เบียร์ครับ

เคยแต่ข้ามทางเวียงจันท์ครับ  ญาติพี่น้องทำธุรกิจเกี่ยวกับเครื่องถ่ายเอกสาร ข้ามไปๆมาๆกันประจำครับ เค้าก็่่ว่ามันก็ดีนะ คนเค้ามีกะตังค์กัน  แต่ว่าคนทั่วๆไปในไทยเรายังคิดว่าเค้าล้าหลังกว่าอะไรงี้ ผมว่าเค้าก็เจริญในแบบของเค้านะครับ ดีนะที่เค้ารักษาวัฒนธรรมเค้าไว้แบบนี้ ธรรมชาติยังคงไว้ได้แบบนี้ครับ  บ้านเรานี่ มีเท่าไหร่นักการเมืองผลาญทรัพยากรหมด ไม่พอ  นักการเมืองยังเสี้ยมให้คนฆ่ากันเองอีกครับ  น่าเศร้าตรงนี้แหล่ะครับ

กินข้าวริมโขงก็เยี่ยมนะครับ ราคาก็พอประมาณ กินทางฝั่งหนองคายก็ไม่ได้อร่อยมากกว่ากินแถวๆบ้านหรอกครับ แต่ว่ามันได้บรรยากาศดีครับ อิอิ
Red devil tr.

« ตอบ #22 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 10:57:31 »

สวยงามครับ ไกด์หน้ารักแม่ค้าส้มตำก้นงามดีแท้ ว่าแล้วได้เข้าถํ้าหรือเปล่าครับ.. drunk
Cybernetic

« ตอบ #23 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 11:07:22 »

โห หน้าหลัง ๆ นี่ ป่าเขาและน้ำตกเค้า สวยงามมากทีเดียวครับ ไอ้เพื่อนซังกระบ๊วยผม เสรือกพาไปแต่เที่ยวเอาเด็กคาราโอเกะ จัญไรจริง ๆ ครับ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dazeb

« ตอบ #24 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 11:14:35 »

เบียร์ลาว  บ้องใหญ่จัง   drunk

ขาขาวนวลดีจังเลยนะครับ drunk

tpp
True Love Always

« ตอบ #25 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 12:26:37 »

สวยงามครับ ไกด์หน้ารักแม่ค้าส้มตำก้นงามดีแท้ ว่าแล้วได้เข้าถํ้าหรือเปล่าครับ.. drunk

ตาเหยี่ยวดีแท้ๆครับ อิอิ
Cybernetic

« ตอบ #26 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 12:26:53 »

love love

tpp
True Love Always

« ตอบ #27 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 13:28:33 »

ดูจากรูปทรงแล้ว น่าจะเป็นเพื่อนชายนะครับเนี่ย เง้อ
yuki_kaze

« ตอบ #28 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 13:43:16 »

แก่งตะนะสวยดีครับ แต่น้ำก็น่ากลัวเหมือนกัน

ราคาอาหารเมืองลาวนี่ราคาพอๆกับเมืองไทยเลย(ที่เป็นถ่ายรูปมาน่ะครับ)

จริงๆค่าครองชีพเป็นยังไงมั่ง อยากรู้ครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
dazeb

« ตอบ #29 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 14:11:44 »

ดูจากรูปทรงแล้ว น่าจะเป็นเพื่อนชายนะครับเนี่ย เง้อ

หะแรกเลย ดูตอนง่วงๆก็นึกว่าเพื่อนผมจะพาเพื่อนชายไปโจ๊ะกัน มาส่องอีกทีตอนเช้าอ๊ะสาวห้าวนี่เอง drunk out

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์