หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณป๋าVemon-Crusherและคุณต้นร้านTKด้วยครับ  (อ่าน 8345 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 19:19:33 »

ความเดิมตอนที่แล้วไปอ่านที่ http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,769.0.html
วันนี้ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ ช่างเค้าเทสให้ ดับสองรอบครับ แล้วเค้าก็เซ็ตค่าเดิมๆ ปรากฏว่ามันไม่ดับ
พอดีป๋าน่อมเข้ามา โชว์ความเทพ เซ็ตบอร์ดผมโดยocไปที่สบายๆ3.89GHzปรับไฟเรียบร้อย เข้าwindows
เปิด3D Mark 06 แล้วแกก็บอกว่า''อยากลองเทสว่าpowerรับไหวรึเปล่า แค่เปิดPixel Shaderตัวเดี๋ยวก็พอ''
ท่านเปิดปุ๊บดับปั๊บ แล้วท่านก็หันมาบอกว่า ไฟมันตก แค่นี้ช่างรีบเปลี่ยนตัวใหม่ให้ทันที ส่วนคุณต้นก็บอกว่า
ถ้ามีปัญหาอะไรอีกมาหาได้เลย แล้วคุยกัน
ขอบคุณทั้งสองท่านด้วยครับ โดยเฉพาะท่านน่อม เค้าเป็นพี่ชายที่แสนดีจริงๆครับ Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤษภาคม 2009, 20:08:31 โดย numz » บันทึกการเข้า
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 19:27:59 »

ยินดีด้วยครับ  great great great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 19:31:00 »

ยินดีด้วยครับ  great great great great great
ขอบคุณผู้เชี่ยวชาญRAMจากขอนแก่นครับ
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 20:15:17 »

ขอบคุณผู้เชี่ยวชาญRAMจากขอนแก่นครับ
ตอนนี้ไม่มีอะไรที่ผมเชี่ยวชาญแ้ล้วครับ อิอิกำ  rofl

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 20:58:48 »

ไม่เป็นไรครับท่าน อิอิ ท่านอื่นที่ซื้อสินค้าที่TKCOM คุณต้นฝากบอกมาครับว่า

เรื่องการรับประกันหนักนิดเบาหน่อยขอให้เข้ามาคุยกันที่ร้านได้นะครับ แหว่งนิดแหว่งหน่อย

ไหม้นิดไหม้หน่อย ถ้าพอช่วยเหลือกันได้ก็จะจัดให้เลยครับ แหะ แหะ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 21:02:27 »

ไม่เป็นไรครับท่าน อิอิ ท่านอื่นที่ซื้อสินค้าที่TKCOM คุณต้นฝากบอกมาครับว่า

เรื่องการรับประกันหนักนิดเบาหน่อยขอให้เข้ามาคุยกันที่ร้านได้นะครับ แหว่งนิดแหว่งหน่อย

ไหม้นิดไหม้หน่อย ถ้าพอช่วยเหลือกันได้ก็จะจัดให้เลยครับ แหะ แหะ

เยี่ยมเลยครับ

Red devil tr.

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 21:06:03 »

ยินดีด้วยครับ.. great
yuki_kaze

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 21:10:06 »

เยี่ยมไปเลยครับ Cool Cool

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
MrHelix

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 21:31:18 »

เยี่ยมเลยครับ
คุณต้นใจดีัที่ซู้ด  great

yoshiki

« ตอบ #9 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 21:51:22 »

แจ่มไปเลยครับ lol
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 22:02:05 »

โ อ้ว... เ ป็ นเรื่องที่ดีมากๆเลยนะครับเนี่ย  jap

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
beerking

« ตอบ #11 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 22:55:04 »

อิอ ปกติอยู่แล้นครับ TK+ท่านน่อมสบายอยู่แล้น
kgb99

« ตอบ #12 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 23:37:18 »

ดีจังครับ เยี่ยมไปเลย mdr

สบาย-สบาย

« ตอบ #13 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 01:12:24 »

ยินดีด้วยครับ

น้าน่อม ... น้าน่อม ... น้าน่อม .......น้าผู้แสนดีมีน้ำใจของหลานๆ  great Cool

Seiris

« ตอบ #14 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 01:24:55 »

ยินดีด้วยครับ

ผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดและต้องการซื้อของที่พันทิพ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,37.0.html

ติดต่อได้ที่ 0891044342 มีนครับ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์