หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวอัมพวามา เจอน้องปอยถึงกับมือสั่น อิอิกำ  (อ่าน 29690 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« ตอบ #45 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 11:26:37 »

ถามจริงครับ ถ้าเจอกระเทยสวย ๆ แบบนี้ กล้าเอาป่าวครับ ?

ถามผม ๆ ไม่เอานะ ไม่ไหว ยังไงมันก้อผู้ชาย  drunk

เอาครับ    ทางปาก  อิอิ   drunk drunk out out mdr

::190208:: ::190208:: ::190208:: ::190208::

อิอิ sarcastic oops jap mdr

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #46 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 19:19:08 »

ผมก็ไม่เอานะครับ ยังไงก็ไม่เอาแน่นอน นั่งดู Lacie Heart กับ Sasha Grey ดีกว่าครับ love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
zaddman

« ตอบ #47 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 20:26:33 »

แนะอยากให้จัดทริปอัมพวา..มากครับ หลังสิ้นเดือนก็กำลังดี นะคุคุคุ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #48 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 20:40:09 »

แนะอยากให้จัดทริปอัมพวา..มากครับ หลังสิ้นเดือนก็กำลังดี นะคุคุคุ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
zaddman

« ตอบ #49 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 23:01:08 »

ผมเคยเกร่นกับท่านน่อมไว้แล้วครับ ว่าจะจัดทริปถ่ายรูปแบบชิว ๆ เน้นนั่งคุยกับถ่ายกันเล่น ๆ แบบไม่เสียเงิน เหมือนไปเที่ยวกันกันแบบพี่ ๆ น้อง ๆ ใครคิดว่าไง มาแจมฟามคิดกันหน่อยครับ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #50 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 23:20:06 »

เห็นด้วยครับ แต่น่าจะค้างซักคืนนะครับ บรรยากาศน่านั่งกินเหล้ามากเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
zaddman

« ตอบ #51 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 00:30:33 »

เห็นด้วยครับ แต่น่าจะค้างซักคืนนะครับ บรรยากาศน่านั่งกินเหล้ามากเลยครับ อิอิกำ

ตื่นเช้า ถ่ายพระแสงเช้า สวยแน่นอนครับ

beerking

« ตอบ #52 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 01:00:47 »

ผมเคยเกร่นกับท่านน่อมไว้แล้วครับ ว่าจะจัดทริปถ่ายรูปแบบชิว ๆ เน้นนั่งคุยกับถ่ายกันเล่น ๆ แบบไม่เสียเงิน เหมือนไปเที่ยวกันกันแบบพี่ ๆ น้อง ๆ ใครคิดว่าไง มาแจมฟามคิดกันหน่อยครับ
ไปด้วย  อิอิ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #53 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 16:17:56 »

ไม่มีรูปคนถ่ายคู่น้องปอยหรือ sarcastic sarcastic

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #54 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 16:38:13 »

ไม่มีรูปคนถ่ายคู่น้องปอยหรือ sarcastic sarcastic

มีครับเยอะเลยไม่เห็นเหรอครับท่าน อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #55 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 18:42:29 »

อัมพวาตอนค่ำ ๆ สวยจังเลยครับ love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
sommhai_lek
Registered User
*

« ตอบ #56 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 14:49:16 »

เราไปมาแล้ว(ตอนกลางวัน) แต่ทำไมไม่ได้บรรยากาศแบบนี้ หรือต้องไปพักบ้านแบบโฮมสเตน่ะครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 17:38:31 »

ดอกนี้คิดถึง pmy + หาดแม่พิมมากๆครับ  เง้อ....

ส่วนใหญ่แดร๊กฟรีครับ โทรตามให้เค้ามาเลี้ยงเปิดเป็นบิลบริษัท   รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนดีของสังคมจริงๆครับ อิอิกำ drunk
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #58 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 17:49:42 »

ดอกนี้คิดถึง pmy + หาดแม่พิมมากๆครับ  เง้อ....

ส่วนใหญ่แดร๊กฟรีครับ โทรตามให้เค้ามาเลี้ยงเปิดเป็นบิลบริษัท   รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนดีของสังคมจริงๆครับ อิอิกำ drunk

ผู้ชายในภาพ ใช่ป๋า เหลิม เปล่าครับ อิอิ   หล่อ  drunk drunk love tuxout out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 18:02:45 »

เย็นนี้เล็งๆปลาหมึกย่างไว้ครับ   ไม่รู้จะทันฝรั่งมันหรือเปล่านะครับ  ทัวว์ฝรั่งลงแมร่งรุมซื้อปลาหมึกกับดูเค้าทอดตั๊กแตนครับ   เง้อ tuxout
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์