หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมถ่าย เป็นเลือดครับ  (อ่าน 14421 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 14:13:27 »

คือ  ผมอยากจะ  ขอคำชี้แนะ จากอาจารย์หมอ  และท่านที่มีความรู้เรื่องนี้ครับ   คือว่า   ผม ถ่ายเป็นเลือด   มา  2 สัปดาห์ แล้วครับ   ไหลทุกครั้งที่ถ่าย   เลือด  สี  ดำ ครับ  เข้มข้น   แต่ไม่มีอาการ  เจ็บครับ    ช่วยแนะนำ  วิธีรักษา ด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ   drunk jap

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 14:17:39 »

สงสัยจะเป็นริชซี่นะครับ ควรปรึกษาแพทย์ครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoshiki

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 14:20:19 »

น่าจะเป็นริซซี่ตามท่านพี่น่อมอะครับ ไปหาหมอดีกว่าครับท่าน เป็นมากกว่านี้แล้วถ้าโดนผ่าตัด ทรมาณแทนเลยครับ  Cry
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 14:23:29 »

ตามหมอทั้งสองด้านบนเลยครับ mdr
เอ หรือว่าเลือดออกในกระเพาะ มันโดนกรดเลยเป็นสีดำ arf
ผมไม่ใช่หมอ ผมไม่รู้ครับ oops
Suhanna

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 14:29:34 »

หาหมออย่างด่วนเลยท่าน น่าจะมีเลือดออกในระบบทางเดินอาหาร ทิ้งไว้นานๆเสียเลือดมาก อาจช๊อคได้เนาะ
ถ้าไปช๊อคคนเดียวในห้องน้ำละ ยาวแน่ๆท่าน รีบไปหาหมอด่วน  oh
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 14:43:33 »

ไปหาหมอนะครับ

อย่าเผลอแวะไปบางสะพานล่ะ  drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 14:48:27 »

ไปหาหมอนะครับ

อย่าเผลอแวะไปบางสะพานล่ะ  drunk

บางทีสารคามอาจจะไปบางสะพานมาก็ได้ครับ อิอิกำ drunk

ว่าแต่โดนของฝรั่งหรือว่าของไทยครับ อิอิกำอีก tuxout
tpp
True Love Always

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 16:01:20 »

หาหมอเลยครับ น่าจะมีบาดแผลซักที่นึง
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 16:06:34 »

ปรึกษาดาราได้ครับ drunk out

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 17:52:30 »

ปรึกษาดาราได้ครับ drunk out
^^ ^^ ^^
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 18:26:46 »

lol กินอาหารไม่เป็นเวลา นอนดึก กินเหล้าเยอะ มันเป็นโรคฮิต ติดตัวคนวัยทำงานครับ คือ โรคลำไส้อักเสบ หรือกระเพาะอักเสบ ควรเปลี่ยนพฤติกรรมการกิน กินตรงเวลา หิวไม่หิวก็ต้องกิน กินให้อิ่ม ผักๆ เขียวๆซัดเข้าไปครับ เดียวก็หายเอง จากสีดำ มันจะเหลือง อ้อสำคัญขับถ่ายตรงเวลาด้วย ไม่งั้น ริดสีดวงถามหาอีก เหล้า เบียร์ งด จนกว่าสีขรี้จะเหลืองครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 18:30:47 »

เป็นไปได้มั้ยครับที่กินก้อยมากแล้วมันไม่ย่อยเลยถ่ายออกมาทั้งอย่างนั้นเลย อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 18:46:38 »

ผมฟังธงเลยแล้วกัน

กินเหล้ามาก กระเพาะเป็นแผลเลยครับ ถ้ากินไปอีกหน่อยก็ทะลุครับ    อิอิกำ drunk

โทษนะครับ สีก้อนทองนี่เป็นสีน้ำตาลไหม้ใช่ป่าวเอ่ย  ประมาณเอาลาบเลือดแต่กินไม่ได้ เลยสั่งแม่ครัวไปคั่วให้สุกแทน สีจะแบบนั้นเลยครับ เง้อ  ถ้าแบบนี้ลองไปแถวๆโรงเรียนในซอยจรัญนะครับ  ลองให้ DJ เช็คให้สักรอบน่าจะหายครับ อิอิกำอีก drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2010, 18:48:24 โดย leim » บันทึกการเข้า
Chris

« ตอบ #13 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 19:06:37 »

กินเหล้ามาก กระเพาะเป็นแผลเลยครับ ถ้ากินไปอีกหน่อยก็ทะลุครับ    อิอิกำ drunk

โทษนะครับ สีก้อนทองนี่เป็นสีน้ำตาลไหม้ใช่ป่าวเอ่ย  ประมาณเอาลาบเลือดแต่กินไม่ได้ เลยสั่งแม่ครัวไปคั่วให้สุกแทน สีจะแบบนั้นเลยครับ เง้อ  ถ้าแบบนี้ลองไปแถวๆโรงเรียนในซอยจรัญนะครับ  ลองให้ DJ เช็คให้สักรอบน่าจะหายครับ อิอิกำอีก drunk
เลือดที่ออกในกระเพาะ มันโดนกรดในกระเพาะใช่มั๊ยครับ เลยเป็นสีคล้ำถึงดำ biggrin
ถ้าเป็นเลือดสีสด น่าจะเป็นที่ลำไส้ใช่มั๊ยครับ biggrin

แต่ผมเดาว่า คงโดนดาราเล่นมามากกว่า  แทงจนถึงกระเพาะเลย mdr
kim

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 23:46:31 »

เลือดที่ออกในกระเพาะ มันโดนกรดในกระเพาะใช่มั๊ยครับ เลยเป็นสีคล้ำถึงดำ biggrin
ถ้าเป็นเลือดสีสด น่าจะเป็นที่ลำไส้ใช่มั๊ยครับ biggrin

แต่ผมเดาว่า คงโดนดาราเล่นมามากกว่า  แทงจนถึงกระเพาะเลย mdr

ซะงั้น กรรม Cry แสบรูป่าวนิ
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์