หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นเบสได้เนียนมาก หญิงคนนี้  (อ่าน 7766 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« ตอบ #15 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 10:59:58 »

ดูเรปแรกก็ดี แต่พอเลื่อนลงมาดูเรปล่างๆ แทบพุ่งเลยครับ โอ้กกกกก!  drunk drunk drunk

เจอพิษ E Tissue Hime ไปเป็นไงครับพี่น้อง

คลิปแรกใครเอาไปเปียกระวังสวรรค์จะลงทัณฑ์นะ diablo

ภาพตัวจริงของแกในโลก 2D

ภาพแรกเสร็จผมไปแล้วครับ  drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
kim

« ตอบ #16 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:02:25 »

ใครอยากฟังเพลงแรกก็โหลดไปได้เลยนะครับ คุณภาพคับเป้ากางเกง

http://www.mediafire.com/?vndjoz0ujnz

我愛泰國。

« ตอบ #17 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:06:41 »

ดูไปดูมา ผมเริ่ม ชอบนักดนตรีคนนี้แล้วสิครับ  love drunk drunk drunk drunk

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
beerking

« ตอบ #18 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 12:35:18 »

สุดยอดครับ อิอิ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #19 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 12:37:00 »

【けいおん!】ふわふわ時間 ベース演奏してみた K-ON! Fuwa Fuwa Time bass

อีกดอก...

DJ น่าจะชอบครับ อิอิกำ drunk

ชุดมีลูกไม้ระบายชายขอบด้วยนะครับเนี่ยๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 12:45:28 »

นึว่าใครน้าดา อินคานี่เอง อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

我愛泰國。

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 19:32:49 »

แอบเข้ามาดูครับ   mdr

tpp
True Love Always

« ตอบ #22 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 22:01:19 »

เค้าเจ๋งดีนะครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 07:53:30 »

ใช่ครับลุงเชนครับ

จริงๆผมมองว่ามันก็ปกตินะ  ยิ่งเป็นชาวญ๊่ปุ่นด้วยเค้าทำอะไรทำจริงจังดีครับ 

บ้านเรานี่เห็นที่ว่าเล่นเบสแล้วแต่งบ้าๆนี่ก็ มือเบสพาราดอกซ์ใช่มั๊ยครับ  เง้อ

แต่แบบที่เห็นเดินเบสเก่งๆแบบนี้กับเล่นกีตาร์อัดได้ขนาดนี้เลยนี่  ผมว่าอีตานี่น่าจะดังหรือเปล่าผมก็ไม่แน่ใจนะครับ เผลอๆอาจจะเป็นอาจารย์สอนดนตรีก็ได้ครับ      หรืออาจจะเซอร์ไพรซ์กว่านั้น อาจจะมีอาชีพการงานที่ดีครับแต่ว่า   เค้าชอบแบบนี้เลยแต่งไปแบบนี้ที่บ้านเค้า ผมว่าก็ไม่ได้เดือดร้อนใครนะ   ดีซะอีกครับ สุดๆดี  เง้อ

ถ้าคนญี่ปุ่นเค้าไม่ขยัน ไม่ทำอะไรจริงจังใส่สุดกันแบบนี้  ผมว่า  คงไม่มีหนัง AV มาให้เราดูแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #24 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 08:55:54 »

ใช่ครับลุงเชนครับ

จริงๆผมมองว่ามันก็ปกตินะ  ยิ่งเป็นชาวญ๊่ปุ่นด้วยเค้าทำอะไรทำจริงจังดีครับ 

บ้านเรานี่เห็นที่ว่าเล่นเบสแล้วแต่งบ้าๆนี่ก็ มือเบสพาราดอกซ์ใช่มั๊ยครับ  เง้อ

แต่แบบที่เห็นเดินเบสเก่งๆแบบนี้กับเล่นกีตาร์อัดได้ขนาดนี้เลยนี่  ผมว่าอีตานี่น่าจะดังหรือเปล่าผมก็ไม่แน่ใจนะครับ เผลอๆอาจจะเป็นอาจารย์สอนดนตรีก็ได้ครับ      หรืออาจจะเซอร์ไพรซ์กว่านั้น อาจจะมีอาชีพการงานที่ดีครับแต่ว่า   เค้าชอบแบบนี้เลยแต่งไปแบบนี้ที่บ้านเค้า ผมว่าก็ไม่ได้เดือดร้อนใครนะ   ดีซะอีกครับ สุดๆดี  เง้อ

ถ้าคนญี่ปุ่นเค้าไม่ขยัน ไม่ทำอะไรจริงจังใส่สุดกันแบบนี้  ผมว่า  คงไม่มีหนัง AV มาให้เราดูแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #25 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 09:09:58 »

หลัง ๆ ไม่ไหวเลยครับ อ้วกจะแตก Cry

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

« ตอบ #26 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 09:14:31 »

ยังเหลืออีกคนไม่รู้ว่าคนนี้ชายปลอมตัวอีกป่าว ดูหุ่นน่าจะไม่นะ อิอิกำ

http://blogs.yahoo.co.jp/arisanmark2009/5599998.html

メタル布教活動としてFreak Showのギターを弾いてみたDQ | by Aeva

tpp
True Love Always

« ตอบ #27 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 12:25:23 »

ไม่ใช่เค้าเป็นเจ้าของกิจการแล้วเวลาว่างๆมาแอบหญิงนะครับ เง้อ

แต่บางช๊อตนี่ ท่าทางยียวนกวน zone teen ดีเหมือนกันนะครับ เง้อ อีกดอก
yuki_kaze

« ตอบ #28 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 15:52:10 »

วันนี้ว่างๆนั่งฟัง ผมว่าokเลยแหละครับ great

ดูไปฟังไปทำให้อดอมยิ้มไปด้วยไม่ได้

เพลงที่เลือกมาผมก็ชอบเสียด้วยสิ yes

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 16:26:28 »

ไม่ใช่เค้าเป็นเจ้าของกิจการแล้วเวลาว่างๆมาแอบหญิงนะครับ เง้อ

แต่บางช๊อตนี่ ท่าทางยียวนกวน zone teen ดีเหมือนกันนะครับ เง้อ อีกดอก

KOTOKO-sakuranbo kiss bass cover(?) さくらんぼキッス ~おっさんだも~ん~DQ | by Aeva

ผมว่าคงประธานบริษัทที่ไหนสักแห่งนี่แหล่ะครับ     อิอิกำ drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์