หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องแฟรชครับ  (อ่าน 8788 ครั้ง)
numz
Vmodtech Member

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 15:30:39 »

ความถนัดส่วนตัวผมไม่ได้ใช้นิคอนอ่ะครับ...ถ้าให้แนะคงต้องเห็นหน้าจอเพราะจำไมไม่ได้ว่าคำสั่งตั้งค่ามันเปงไง

ครับผม คงต้องไปหาคู่มือ หรือ บทความเกียวกับการใช้แฟรชแยกหล่ะ จะไปซ่าเกาะช้างอีก 2 วัน คงต้องงมเอง  oops

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #16 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 15:49:48 »

น็อตหลุดมาหน่อยเร้ววววว  mdr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 16:57:24 »

ยังดีครับไม่ใช่แฟลตตำรวจครับ

หลงไปอยู่ใกล้ๆนี่ ยิ่งกว่าในตลาดสดเทศบาลอีกครับเวลาพูดจากันนะครับ โดยเฉพาะเมียตำรวจครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #18 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 23:52:21 »

อิอิ กำ ครับ great
tpp

« ตอบ #19 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 23:52:45 »

อ้าว โทษครับ ผิดกระทู้ intello
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 00:00:35 »

หลงไปอยู่ใกล้ๆนี่ ยิ่งกว่าในตลาดสดเทศบาลอีกครับเวลาพูดจากันนะครับ โดยเฉพาะเมียตำรวจครับ อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
2jz_turbo

« ตอบ #21 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 00:45:15 »

อ้าว โทษครับ ผิดกระทู้ intello

มีเนียนปั้มด้วย

tpp

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 07:26:22 »

มีเนียนปั้มด้วย

lol
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #23 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 12:29:51 »

แก่แล้วก็งี้แหละ  whistle

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #24 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 13:44:19 »

อิอิ ถ้าแถวดินแดงก็ คห หาด เนียนจังครับ อิอิ
zaddman

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 02:06:39 »

ไปทะเลกัน...แล้วรอผมด้วยดิ..... lol

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 08:48:03 »

อิอิ ถ้าแถวดินแดงก็ คห หาด เนียนจังครับ อิอิ

แล้วเค้าจอดรถสปอร์ตราคาแพงๆไว้ยังไงครับเนี่ยครับจารย์เบียร์ครับ  เง้อ

เห็นว่ามีหลายคันเลยนะครับ  คันละไม่ต่ำกว่า 3 ล้านบาททั้งนั้น   แล้วทำไมถึงได้ไปอยู่แฟลตหละครับ หรือว่า อยากสัมผัสชีวิตพอเบื่อแล้วก็ออกไปนั่งรถเล่นประมาณนี้หรือเปล่าครับจารย์  อิอิกำ out
tpp

« ตอบ #27 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 09:02:21 »

แล้วเค้าจอดรถสปอร์ตราคาแพงๆไว้ยังไงครับเนี่ยครับจารย์เบียร์ครับ  เง้อ

เห็นว่ามีหลายคันเลยนะครับ  คันละไม่ต่ำกว่า 3 ล้านบาททั้งนั้น   แล้วทำไมถึงได้ไปอยู่แฟลตหละครับ หรือว่า อยากสัมผัสชีวิตพอเบื่อแล้วก็ออกไปนั่งรถเล่นประมาณนี้หรือเปล่าครับจารย์  อิอิกำ out

drunk เรื่องจริงเหรอครับพี่ จอดรถราคาขนาดนั้นในที่แบบนั้น มันดูแปลกๆนะครับ ขายรถซักคันซื้อบ้านแถวๆรอบๆกรุงเทพนี่ได้หลังบักเอ๊กเลยนะครับพี่ รถแบบนี้ต้องมีที่ให้หายใจด้วยนะครับ แล้วคนดูแลรถล่ะครับนอนที่ไหน???
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 09:06:43 »

ผมว่าเวลาล้างนี่คงลำบากน่าดูเลยครับลุงเชนครับ  หน้าต่างมันเยอะ เช็ดกระจกยังไงไหวครับแต่ละคัน  อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #29 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 13:00:56 »

ผมว่าเวลาล้างนี่คงลำบากน่าดูเลยครับลุงเชนครับ  หน้าต่างมันเยอะ เช็ดกระจกยังไงไหวครับแต่ละคัน  อิอิกำ drunk

อิอิกำครับ เห็นภาพเลย  rofl rofl rofl

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์