หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดเหตุระเบิดหน้าบิ๊กซีราชดำริ บาดเจ็บ8ราย  (อ่าน 5546 ครั้ง)
Judas Iscariot
Vmodtech Member

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 18:56:01 »

ที่มา http://bit.ly/cynQYt

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 20:50:33 »

ไอ้พวกสารเลว หมาลอบกัด ขอแสดงความเสียใจต่อผู้ได้รับบาดเจ็บดัวยครับ..
2jz_turbo

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 21:07:54 »

อะไรกันนักหนาเนี่ย กำจิง ๆ

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 22:49:23 »

ผลงานของพวกหน้าตัวเมีย เพื่อหมาหน้าตัวเมีย...ครับท่าน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
สบาย-สบาย

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 23:05:17 »

ตาย 1 เจ็บ 10 แล้ว น่ากลัวจริงๆ

ตรงกับวันที่ ก่อแก้วเลือกตั้งซ่อมแพ้ อดใช้สิทธิ์ สส.ประกันตัว จากความชั่ว ที่ทำร้ายทำลายประเทศบ้านเกิดตัวเอง

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 00:29:09 »

ขอให้ตามจับตัวคนร้ายได้โดยเร็วด้วยนะครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #6 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 00:48:34 »

ขอโทษประเทศไทย โฆษณาที่โดนแบนDQ | by Aeva

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 07:57:28 »

ยังไงก็  เสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ idea

อ่านข่าวแล้วตอนแรกผมตกใจครับ 

จริงๆนะ อันนี้เห็นแล้วตกใจจริงๆครับ

ลองๆดู  โล่งใจหนึ่งเปราะ คิดว่าเนียนจังตายฮ่าไปกับเค้าด้วยครับ   

ของจัญไรต้องอยู่นานๆครับ   ไม่งั้นเดี๋ยวไม่มีตลกสิบแปดฉาก สนับสนุนโดยถังขยะเปียกหมักถั่วงอก  ใครจะมาเล่นตลกคาเฟ่ให้ดูเป็นระยะๆหละครับ  แถม guru รถสปอร์ตราคาแพงแต่แอบเนียนอยู่แฟลตใช้ชีวิตเยี่ยงสามัญชน อันนี้ก็หาคนทำแบบนี้ไม่ได้แล้วครับ   หาไม่ได้ครับของแปลกแบบนี้ครับ อิอิกำ out

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 11:52:24 »

ยังไงก็  เสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ idea

อ่านข่าวแล้วตอนแรกผมตกใจครับ 

จริงๆนะ อันนี้เห็นแล้วตกใจจริงๆครับ

ลองๆดู  โล่งใจหนึ่งเปราะ คิดว่าเนียนจังตายฮ่าไปกับเค้าด้วยครับ   

ของจัญไรต้องอยู่นานๆครับ   ไม่งั้นเดี๋ยวไม่มีตลกสิบแปดฉาก สนับสนุนโดยถังขยะเปียกหมักถั่วงอก  ใครจะมาเล่นตลกคาเฟ่ให้ดูเป็นระยะๆหละครับ  แถม guru รถสปอร์ตราคาแพงแต่แอบเนียนอยู่แฟลตใช้ชีวิตเยี่ยงสามัญชน อันนี้ก็หาคนทำแบบนี้ไม่ได้แล้วครับ   หาไม่ได้ครับของแปลกแบบนี้ครับ อิอิกำ out

มันไปลงรถเมล์ตรงนั้นเป็นประจำครับ ถ้าจะมาพันธุ์ทิพย์ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 19:12:32 »

ไอ้พวกสารเลว หมาลอบกัด ขอแสดงความเสียใจต่อผู้ได้รับบาดเจ็บดัวยครับ..

ไม่เข้ามานานเลยนะครับ yes

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 23:34:49 »

ใครทำ กลุ่มไหนทำ น่าจะรู้ดี idea
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #11 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 03:53:51 »

ไม่ได้ตามข่าวเลยตอนนี้ อยู่ต่างจังหวัด เสียใจกับผู้สูญเสียด้วยครับ

ขอให้ความสงบกลับคืนสู่เมืองไทยโดยไวด้วยเถิด

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 07:55:19 »

ไม่ได้ตามข่าวเลยตอนนี้ อยู่ต่างจังหวัด เสียใจกับผู้สูญเสียด้วยครับ

ขอให้ความสงบกลับคืนสู่เมืองไทยโดยไวด้วยเถิด

ดีๆ   

อย่างว่านะ    ผมว่ามันงี่เง่าไปหน่อย   ไอ้พวกมาเฟีย DJ เมืองกรุงเนี่ย   วงการมันเลยไม่ได้พัฒนาสักทีครับมีแต่ไอ้พวกฉุดเน้นเลอะเทอะล้วงเอาไว้เข้าว่า     เหมือนๆพวกปั๊มน้ำมันตาม ตจว. แหล่ะครับ เซ็ทราคาถูกๆ  คนก็เข้าไปเติม หลังๆรู้ว่าคุณภาพไม่ได้  ถึงจะมีของดีราคาถูก คนก็ไม่เชื่อว่ามันจะดี    ทีนี้คนดีๆชิบหายหมดครับ เพราะพวกสันดารพวกนี้แหล่ะครับ

เอาพอร์ทขึ้นยูทูปให้ด้วยนะ  แต่ถ้าคลิปเล่นกับฝรั่งนี่   อันนั้นไม่เอานะครับ แต่ถ้าจะปล่อยในบิทที่ไหนก็บอกนะครับ เดี๋ยวให้สารคามตามไปโหลดครับ อิอิกำ drunk

« ตอบ #13 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 09:38:01 »

ดีๆ   

อย่างว่านะ    ผมว่ามันงี่เง่าไปหน่อย   ไอ้พวกมาเฟีย DJ เมืองกรุงเนี่ย   วงการมันเลยไม่ได้พัฒนาสักทีครับมีแต่ไอ้พวกฉุดเน้นเลอะเทอะล้วงเอาไว้เข้าว่า     เหมือนๆพวกปั๊มน้ำมันตาม ตจว. แหล่ะครับ เซ็ทราคาถูกๆ  คนก็เข้าไปเติม หลังๆรู้ว่าคุณภาพไม่ได้  ถึงจะมีของดีราคาถูก คนก็ไม่เชื่อว่ามันจะดี    ทีนี้คนดีๆชิบหายหมดครับ เพราะพวกสันดารพวกนี้แหล่ะครับ

เอาพอร์ทขึ้นยูทูปให้ด้วยนะ  แต่ถ้าคลิปเล่นกับฝรั่งนี่   อันนั้นไม่เอานะครับ แต่ถ้าจะปล่อยในบิทที่ไหนก็บอกนะครับ เดี๋ยวให้สารคามตามไปโหลดครับ อิอิกำ drunk

อิอิกำ drunk

tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #14 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 11:22:15 »

ดีๆ   

ตอนนี้ปล่อยพวกมันอยู่กันไปแบบนั้นแหล่ะครับ ตอนนี้ผมมีความสุขดี ได้เปิดเพลงที่ชอบ แนวที่ชอบได้พัฒนาแนวทางที่เรารักจริงๆ ก็ดีใจและครับ แม้ต้องจากบ้านไกลมาสักนิดนึง ทำงานในสถานที่ที่สวยงาม ที่กล้องไม่สามารถเก็บภาพได้ทั้งหมดได้ แค่นี้ก็ถือว่า ภูมิใจกับทางเดินของตัวเอง กับครั้งหนึ่งในชีวิตและครับพี่ รูปมีลองดูกันใน link นะครับ ไม่รู้ว่า
ดูกันได้หรือป่าวนะ

http://www.facebook.com/album.php?aid=2076680&id=1207523833&l=7eb1ddd535

เปิดเพลงไป มองเห็น ทะเลเบื้องหน้า สุดลูกหูลูกตา ทางซ้ายชายหาด ทางขวาทิวเขา ด้านล่างโขดหิน บนฟ้าเห็นดวงดาว

โอ้ว ชีวิต ดีเจพเนจร  drunk

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์