หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทะเลพัทยาหรอ อี๋ น้ำขุ่นง่ะ  (อ่าน 6220 ครั้ง)
Northbridge
Vmodtech Member

« เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:14:51 »

.... น้ำไม่ใส แต่ก็เห็นเงาพระอาทิตย์ก็แล้วกันว๊า

ไม่ว่ากันนะครับมีรูปผู้ชายลงบ้าง แบบว่าแสงฉากหลังมันสวย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2010, 20:18:11 โดย Northbridge » บันทึกการเข้า

kim

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:32:29 »

ไปทำอะไรแถวนั้นครับท่าน แนวเกย์ชัดเลย beurk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:34:42 »

ทะเลน้ำมันขุ่น เพราะแถวนั้นฝรั่งมันไปปล่อยน้ำเยอะหรือเปล่าครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:46:20 »

ผมเคยเล่นเรือใบ จากสโมสรในกองเรือยุทธการ(กร) ออกไปเกาะ ที่อยู่ใกล้ๆ แถวๆอ่าวดงตาล ที่สัตหีบ

หาดทรายขาวอย่างกับคอฟฟี่เมต น้ำลึกระดับหน้าอกยังใสแจ๋ว ยังมองเห็นนิ้วหัวแม่เท้า

มีหอยเม่นทะเลด้วย ผมว่าที่ใดที่ห่างไกลจากน้ำมือมนุษย์ มันก็สวยหมดทุกที่แหละครับ

ทั้งๆที่พัทยาอยุ่ห่างไปไม่กี่กิโล น้ำและชายหาดกลับดูไม่ได้เลย

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:49:54 »

eyes
yuki_kaze

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 13:58:27 »

สวยงามจริงๆครับ Cool

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
yoshiki

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:43:32 »

ช่วงหน้ามรสุมครับต้องทำใจหน่อย น้ำขุ่น คลื่นแรงไม่เหมาะแก่การลงเล่นอย่างยิ่ง ประมาทอาจได้ดำน้ำเล่นซักคืนก่อนลอย

ปอลิง. ภาพสวย great
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:51:18 »

เห็น B14 แล้วคิดถึงครับ  อิอิกำ glasses

อืม...  ผมก็จำไม่ได้นะครับว่าหาดตรงไหนนะครับ   ในค่ายทหารนะครับ ที่ว่า ติดริมทะเล มีต้นสนปลูกตามถนนหนะครับ  ฟากตรงข้ามเห็นพวก ตึกอาคารนักท่องเที่ยวหนะครับ

ถุงยางเอย    ขยะเอย     ลอยเกลื่อนครับ    ตอนที่ไปนี่น่าจะสักปี 43 ปลายๆปีนะครับ   เห็นแล้วก็นะ  ไม่กล้าลงครับ   ได้แต่ดู  ปูเสื่อนั่งกินปลาหมึกย่างไปครับ 

เดี๋ยวนี้อะไรๆก็น่าจะดีขึ้นครับ แต่ก่อนมันสกปรกจริงๆ

อย่าว่างั้นงี้เลย  ใจมันอยากได้แบบว่า  เป็นคล้ายๆคราดเหล็กหน่ะครับ  มีมอไซด์สักคัน  พ่วงเป็นสไตล์รถไถเลาะตามชายหาด  น่าจะได้ขยะติดไปหลายเลยครับ

แต่ว่า    ถ้าให้ประเภท ควายทรพี  มาบำเพ็ญประโยชน์   ติดคราดแทนควายก็น่าจะดีไม่น้อยครับ ดีกว่าน้ำลายยืดขัด 350 ไปวันๆครับ อิอิกำ out
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:57:51 »

ผมเคยเล่นเรือใบ จากสโมสรในกองเรือยุทธการ(กร) ออกไปเกาะ ที่อยู่ใกล้ๆ แถวๆอ่าวดงตาล ที่สัตหีบ

หาดทรายขาวอย่างกับคอฟฟี่เมต น้ำลึกระดับหน้าอกยังใสแจ๋ว ยังมองเห็นนิ้วหัวแม่เท้า

มีหอยเม่นทะเลด้วย ผมว่าที่ใดที่ห่างไกลจากน้ำมือมนุษย์ มันก็สวยหมดทุกที่แหละครับ

ทั้งๆที่พัทยาอยุ่ห่างไปไม่กี่กิโล น้ำและชายหาดกลับดูไม่ได้เลย

พ่อท่านได้เป็น นทต. หรือเปล่าครับ  jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Northbridge

« ตอบ #9 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 11:30:47 »

ผมก็ไปไม่ได้กะเล่นน้ำหรอกครับ ไปนั่งดื่มเครื่องดื่มกับเพื่อนริมทะเลตอนเย็นๆค่ำๆ แล้วสายๆก็กลับ กทม แล้ว Cool

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 11:43:13 »

เห็น B14 แล้วคิดถึงครับ  อิอิกำ glasses

อืม...  ผมก็จำไม่ได้นะครับว่าหาดตรงไหนนะครับ   ในค่ายทหารนะครับ ที่ว่า ติดริมทะเล มีต้นสนปลูกตามถนนหนะครับ  ฟากตรงข้ามเห็นพวก ตึกอาคารนักท่องเที่ยวหนะครับ

ถุงยางเอย    ขยะเอย     ลอยเกลื่อนครับ    ตอนที่ไปนี่น่าจะสักปี 43 ปลายๆปีนะครับ   เห็นแล้วก็นะ  ไม่กล้าลงครับ   ได้แต่ดู  ปูเสื่อนั่งกินปลาหมึกย่างไปครับ 

เดี๋ยวนี้อะไรๆก็น่าจะดีขึ้นครับ แต่ก่อนมันสกปรกจริงๆ

อย่าว่างั้นงี้เลย  ใจมันอยากได้แบบว่า  เป็นคล้ายๆคราดเหล็กหน่ะครับ  มีมอไซด์สักคัน  พ่วงเป็นสไตล์รถไถเลาะตามชายหาด  น่าจะได้ขยะติดไปหลายเลยครับ

แต่ว่า    ถ้าให้ประเภท ควายทรพี  มาบำเพ็ญประโยชน์   ติดคราดแทนควายก็น่าจะดีไม่น้อยครับ ดีกว่าน้ำลายยืดขัด 350 ไปวันๆครับ อิอิกำ out

+4  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #11 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 11:52:32 »

พ่อท่านได้เป็น นทต. หรือเปล่าครับ  jap
ปล่าวครับ

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #12 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 13:23:55 »

อ่านเรื่องราวของพวกเค้าแล้วทึ่งครับ รู้สึกนับถือจากใจ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #13 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 17:36:24 »

ควายทรพี   =  เนียนจัง สิครับ อิอิ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์