หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อสาว AV ออกมาเต้นแบบ ยกค่ายกับเพลง Babana HighSchool  (อ่าน 4351 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 23:46:01 »

เอาใจสาวกหนังชมพูที่เราดูกันหมดเนื้อหมดตัวกันไปแล้ว มาดูแนววใส ๆ โดด ๆ เด้ง ๆกันบ้างครับ ผมดูแล้วยังอดซึดดดไม่ไหวเลย กับการเด้งไปเด้งมา...แบบยกค่าย  ใครเป็นใครดูกันเลยครับ น้องอาโออิ..ก็มาด้วยงานนี้เน้นเด้งกันสุด ๆ ครับ

恵比寿マスカッツ「バナナ・マンゴー・ハイスクール」(PV)DQ | by Aeva

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 23:49:33 »

intello intello intello จัดไปครับ พูดถึงเต้นแบบนี้ก็ชอบครับ แต่ผมชอบ Oil Dance มากกว่า จริงมั้ยครับป๋าเหลิม อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 23:50:46 »

Akiho ขวัญใจผมเปิดฟลอร์เลย อิอิ  love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 10:00:13 »

โอ้ว  ชอบมากถึงมากที่สุดเลยครับ  ขอนุญาติ เซฟ นะครับ   great drunk love

ท่านขอนแก่นหล่อ  ช่วงนี้เหนเข้าห้อง 18+ บ่อยนะครับ อิอิกำ   drunk drunk drunk rofl

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 10:05:36 »

ผมกล้าพูดได้เลยว่า  น้องๆๆในนี้  เสร็จผมแล้วแทบทุกคน   rofl drunk  ใน HDD ผม มีพวกเธอ เหล่านี้ แทบทุกคน ครับ  rules drunk go out

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 10:11:23 »

ผมชอบ 2 คนนี้ครับ  ชอบมาก อิอิกำ YUMA&RIO  drunk drunk drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 10:33:18 »

คาดว่า ถ่าย mv ตัวนี้กันเสร็จ

ทีมงานคงเตรียมเบาะมาให้ครบคน  เตรียมสวิงกันยกแกงค์ครับ อิอิกำ drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์