หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครต้องการหมาชิสุไปเลี้ยง ผมมี 1 ตัว ฟรีนะครับ (อัพเดท 12/08/2010)  (อ่าน 20799 ครั้ง)
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一
Vmodtech Member

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 20:18:25 »

หาเจ้าของใหม่ได้ไวไวนะครับผม  jap

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
ThePing
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 10:46:58 »

ถ้ายังไม่มีเจ้าของใหม่ เดี๋ยวผมเอาไปประกาศหาอีกเวปนึงให้ครับ

ถ้ามีรูปน้องหมา ฝากเอามาลงด้วยนะครับ

yoshiki

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 12:42:39 »

เดี๋ยวช่วยกระจ่ายข่าวให้นะครับ jap
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 12:52:55 »

ฝากให้ป๋าน่อมเป็นของขวัญวันเกิดเลยครับ  lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
kim

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 12:58:07 »

จริงๆแล้ว ผมชอบหมามาก แฟนผมก็อยากให้ผมเลี้ยงหมา เพราะผมเป็นคนใจ มีเมตาต่อสัตว์
เวลามีสัตว์อยู่ที่บ้านแฟนผมจะอารมณ์ดี ติดอยู่3อย่างครับ
1 พื้นที่เลี้ยงสัตว์ไม่มี (บ้านแคบ)
2 ขี้เกียจเลี้ยงครับ(แฟนไม่ช่วยเลี้ยง ให้อาหาร หรือ ทำความสะอาดเลย)
3 ผมทนรับความเสียใจไม่ได้เวลาที่สัตว์มันตาย(แทนที่แฟนจะเห็นใจ กลับล้อว่าเราร้องไห้อีกตะหาก)

สรุป  เป็นกำลังใจให้ก็เลยกัน ใครเอาไปก็ขอให้โชคดีครับ ^^

นายกหล่อมาพูดเองเลยเหรอนิ เอิ๊กๆๆ

รอดูรูปปลากรอบครับ หมาอายุประมาณกี่ปีแล้วท่าน
Jill

« ตอบ #20 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:48:42 »

อยากเลี้ยงอยู่ครับ  แต่เดินทางไกลจัง  อิอิกำ...

ปล.  จริงๆผมรักแมวครับ  อิอิกำ...(อีกรอบ)
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #21 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:02:41 »

ฝากให้ป๋าน่อมเป็นของขวัญวันเกิดเลยครับ  lol
เนี่ยครับ พรุ่งนี้ว่าจะเอาไป (ยัดเยียด) ให้ถึงเขตเลยครับ ท่านน่อมเตรียมอาหารน้ำไว้ให้มันด้วยนะครับ love

อ้างถึง
อยากเลี้ยงอยู่ครับ  แต่เดินทางไกลจัง  อิอิกำ...

ปล.  จริงๆผมรักแมวครับ  อิอิกำ...(อีกรอบ)
อย่าเลยครับ ผมว่าท่านเลี้ยงเด็กคาราโอเกะแถวบ้านให้รอดก่อนดีกว่าครับ ไม่ต้องคิดไกลถึงหมาแมวครับ rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #22 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 21:21:05 »

ฝากรูปสักหน่อยครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 21:51:43 »

แบบนี้ไม่เจ้าของทิ้ง   ไม่ก็รถคว่ำตาย 5 ทิ้งหมาไปแหล่ะครับ เง้อ

แต่คนเนาะคน  ขนาดนี้มันยังจะทิ้งได้ลงคอ  ไม่ใช่ทีวีสีขาวดำเบื่อแล้วก็ทิ้งเนอะ  อย่างว่าครับ  บางทีเราไปด่าไปว่าคนจัญไร ก็เปล่าประโยชน์ครับ   คนมีความทุกข์คือหมาตัวนี้นั่นเองแหล่ะครับเพราะมันคงไม่รู้ว่านายเดิมมันเอามาทิ้งครับ    เป็นนิมิตหมายที่ดีครับ เอาไปเป็นกระสอบทรายให้หมาชิวาวาคุณพงษ์ดีกว่าครับ   เห็นด้วยครับ อิอิกำ drunk
thank
Registered User
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 23:31:53 »

ฝากรูปสักหน่อยครับ

โห ..มันน่ารักขนาดนี้

บางทีเจ้าของเค้าอาจจะ ติดเรื่องสำคัญจริงๆ หรืออาจจะประสบอุบัติเหตุ

อย่างในหนังก็ได้นะ ยังไงรออีกซักหน่อย หรือไม่ก็ฝากเบอร์ของคนที่ขะเอาไปเลี้ยงไว้ 

เผื่อว่าเค้ากลับมา  ...
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #25 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 23:51:29 »

อยากได้ๆ อิอิ

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #26 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 00:31:39 »

อยากได้ๆ อิอิ

สาธุ เป็นบุญญาธิกรรมยิ่งนักแล ท่านเทพแวะมาเยือน

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Suhanna

« ตอบ #27 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 00:50:26 »

น่าเอ็นดูเนาะ  love

ถ้าติดขัดอย่างไร ผมก็ได้ครับ ผมเอาไว้ที่บ้านกรุงเทพก็ได้
ขืนเอาไปที่ไร่ โดนฝูงที่เฝ้าไร่ยำเละแน่ๆ  diablo
beerking

« ตอบ #28 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 00:51:22 »

วีซ่าผ่านเอาเลี้ยงได้ อิอิ ตอนนี้มีใครต้องการหรือยังครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 08:43:08 »

ดีเลยครับ   

แบบนี้ผมว่าหวยน่าจะออกแบบว่า  โดนทิ้งมากกว่าเกิดอุบัติเหตครับ เพราะว่าถ้าเอาไปอาบน้ำตัดขนก็คงมีทิ้งเบอร์กันไว้กันทิ้งหมาแหละครับ   ร้านก็น่าจะโพรเทคตัวเองระดับนึง ไม่งั้นได้อุปการะเลี้ยงดูอีกเยอะเลยครับ เง้อ

อยู่ที่บ้านนอก ก็ไม่สวยเหมือนตัวนี้หรอกครับ   หมาเค้าทิ้งเหมือนกัน เป็นชิสุห์โรคผิวหนังตัวนึง ตอนนี้หายดีไปนานแล้วครับ   สรุปคือ เอาไปไว้บ้านนอก เป็นกระสอบทรายให้แจ๊คที่บ้านซัดเอาทุกวันครับ เง้อ    เสียอย่างเดียว  ขนมันต้องตัดตลอดครับ สองอาทิตย์ก็ยาว เล่นน้ำก็เน่าแล้วครับ เง้อ    แบบนี้ต้องคนใจรักครับ  แต่ถ้าตัดขนประมาณนี้โอเคนะดูแลง่ายครับ ถ้ายาวแบบสายประกวดนี่  ตาย 5 อย่างเดียวครับแปรงขนแต่ละที   

ผมก็ไม่ได้ไปไหนตามลำพังมานานเหมือนกันครับ   ไปไหนหนีบหมาใส่รถไปด้วยตลอด   เหมือนรู้สึกทิ้งไม่ได้ครับ  ไม่ได้เป็นคนดีของสังคมอะไรนะแต่ว่า นอนเตียงเดียวกันนั่นแหล่ะครับ     ไปที่ไหนต้องสืบก่อนว่า  ที่ไหนเค้าให้เอาหมาเข้าโรงแรมได้ เง้อ  เดี๋ยวนี้สบายครับ ไปไหนเค้าก็คุ้นละ เปิดห้องก็รู้กันว่าไอ้นี่เลี้ยงหมาด้วย เง้อ    แต่ก็ดีอย่างหนึ่งครับ    พาไปแล้วไม่เสียเงินไปส่องหน้าตู้กระจกครับ ประหยัดเงินไปได้เยอะเลยครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์