หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรึกษาเรื่องเพศหน่อยได้ไหมครับ ปัญหาที่มีติดตัวผมมายาวนาน  (อ่าน 10872 ครั้ง)
@@KIKI@@
Registered User
*

goto_do@hotmail.com
« เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 21:34:15 »

แบบว่าขอปรึกษาเรื่องเพศหน่อยได้ไหมครับ (ไม่ใช่เรื่องทะลึ่งครับ) แบบว่ามันเป็นปัญหา ที่อยู่กับผมมานานแล้ว

รู้สึกเป็นปมด้อยมาก..... อวัยวะตรงนั้นล่ะครับ ไม่ใช่เรื่องความเล็กหรือใหญ่นะครับ ไม่กล้าจะบอก

ขอคำตอบก่อนได้ไหมครับว่า ปรึกษาได้ไหม แบบว่า อายครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 22:14:20 »

ไม่มีอะไรต้องอายครับ แต่ว่าบางทีถ้ามันฮาร์ดคอร์มากก็   ยินดีครับ เง้อ 

ถ้าเกี่ยวกับพวกกามโรค  แบบนี้ต้องนิรนามนะครับ  แต่ละจังหวัดจะมีอยู่ครับ  เสิร์จเอนจิ้นช่วยได้ครับ เง้อ

แต่ถ้า  ปัญหาเรื่องการระเบิดถัง   แบบนี้รบกวนลองปรึกษากับสารคามดูครับ เห็นว่าเริ่มสนใจทางนี้เหมือนกันครับ อิอิกำ drunk
Chodose
Vmodtech Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 22:41:47 »

ถ้ามันเบี้ยวมาก ดัดไปก็ไม่ตรงครับ ลองเปลี่ยนท่าดูครับ เง้อ drunk
ThePing
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 22:45:58 »

เป็นหนองในใช่มั้ยครับ ถ้าเคยติดตามตั้งแต่บอร์ดวีมอดเก่า จะรู้ว่าผมเคยไปขุดทอง แล้วเป็นหนองในครับ อิอิกำ  lol

เขิลจัง oops

@@KIKI@@
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 22:58:24 »

ไม่ใช่ครับ คือว่า หนังหุ้ม อวัยวะผมมันไม่เปิดอ่ะครับ ไม่ได้เป็นโรคอะไรครับผม ง่า...

อายุ ปาไป 25 แล้วครับ..... เคยลงหลุมทีเดียว และมันเจ็บมากๆๆๆๆๆ......แล้วก็ไม่มีความรู้สึกด้าน sex เลย เพราะมันมีแต่เจ็บกับเจ็บ
แบบว่า "ลักษณะเหมือน ลูกโป่งที่ถูกเป่า แล้วเอาหนังยางรัดที่ปลายอ่ะครับ" มันมีหนั่งหุ้มเป็นติ่งที่ปลายอวัยวะอีกอ่ะครับ ผมเคยลองสโตก บ่อยๆ ด้วยมือด้วย แต่ก็ไม่ลง เจ็บด้วย.... ลองทำมาสิบกว่าปีแล้ว...ไม่ลง ไม่เปิด ไม่คืบหน้า ผมวาดภาพให้ดู

ตรงปลายมันมีติ่งหุ้มอีก ได้รูฉี่

Chodose

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 23:00:08 »

ลองขลิบดูครับ biggrin
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 23:04:59 »

แก้ถาวรก็คงต้องขลิบครับ...แต่ถ้าเอาชั่วคราว ก็ ก่อนออกรบ รูดมันลงมาซะ...แรกๆอาจจะเจ็บเป้นเรื่องธรรมดาครับ

เคยได้ยินมาว่า ถ้ามันไม่เคยรูดลงมาเลย อาจก่อให้เกิดการหมักหมมครับ เพราะมันแทบจะไม่เคยเจอการทำความสะอาดเลย กลัวว่ามันจะมีกลิ่นอะสิครับ เล็กๆ สั้นๆ สาวๆเค้าไม่ว่าหรอกครับ แต่ถ้าเหม็นเนี่ย.... โอกาศ เอส-ยส มีสูงครับ  oops

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 23:05:21 »

หนังหุ้มปลายไม่เปิดแบบนี้อันตรายนะครับ อาจอักเสบเพราะสิ่งสกปรกเข้าไปมากๆจนอักเสบบวมเพราะขี้เปียกได้ครับ

ทิ้งไว้นานๆอาจเป็นมะเร็งได้อีกต่างหาก ควรไปปรึกษาแพทย์ครับไม่ใช่เรื่องน่าอาย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
@@KIKI@@
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 23:16:21 »

ผมอายุ 25 แต่เคยมี เพศสัมพันธ์กับหญิงแค่ครั้งเดียวในชีวิต ที่ว่าไปล่ะครับผม ครั้งเดียวในชีวิตจริงๆ

บัดซบมาก  มันก็ไม่ได้เหม็นอะไรนะครับ ผมทำความสะอาดสุดๆ เท่าที่ทำได้ ไม่เหม็น

ปล. เรื่องผู้หญิงผมด้อยประสบการณ์แบบสุดๆ เฮ้อ....ชีวิต  neutral

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 23:20:09 »

mdr ไม่เห็นจะเสียหายอะไรนิคับ แค่ครั้งเดียว...หยังดีกว่า ดารา หันหลังให้ผุ้หญิง หันหาผุ้ชายตลอด  rofl

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 23:34:36 »

โอ้ย  จิ๊บๆครับเรื่องนี้

ขลิบครับ  จบเลย   

อันนี้พี่บังที่รู้จักกันนะครับ ตอนนี้ไปปะยางที่นราธิวาชแล้ว  เง้อ   แต่ก่อนแกอยู่ขอนแก่นครับ

แกเล่าว่า สมัยแกเด็กๆ   ไปขลิบนี่แหล่ะครับ แกเป็นมุสลิม   

ก็ขลิบตามศาสนาเค้านะครับ   แกเล่าว่า   ฉี่แกออกมาเป็น 3 แฉกเลยครับหลังจากขลิบ  อิอิกำ drunk

แต่ถ้าทำกับหมอแผนปัจจุบัน  ไม่มีอะไรที่น่าอายและน่ากลัวครับ ปลอดภัยครับ 

เรื่องกลัวหมอเห็นจรวดเราก็เรื่องๆสิวๆครับ     เค้าเห็นจนไม่รู้จะเห็นอะไรแล้วครับ ผมว่าปลงกันมากกว่านะ รับเคสมาวันนึงๆไม่รู้เท่าไหร่   ในใจไม่มีอะไรหรอกครับคนพวกนี้   เลิกงาน หาของแดร๊กอย่างเดียวครับ เง้อ  ไม่ส้มตำก็ลาบนั่นแหล่ะครับ  เหอๆ

ส่วนใหญ่ผมก็ไม่มีปัญหาเรื่องนี้ครับ  ผมเล็กผมยอมครับ อิอิกำอีก drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 23:56:54 »

ผมก็ไม่อายหมอครับ แก้ผ้าเสร็จโดดน้ำตูมเลยครับ อิอิกำ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #12 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 00:04:27 »

mdr ไม่เห็นจะเสียหายอะไรนิคับ แค่ครั้งเดียว...หยังดีกว่า ดารา หันหลังให้ผุ้หญิง หันหาผุ้ชายตลอด  rofl

เง้อ ไอ้คุณน้อง หันมาหา ตรูซะงัน อิอิ
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #13 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 00:08:53 »

lol ตรงกันข้ามกับท่านครับผมอยากให้มันหุ้มเหมือนเดิมเพราะฉี่โคตรยากเลยครับเง้อ แต่ก่อนยิงงี่แม่นแป๊ะๆ เดียวนี้ เง้อเล็งทางออกอีกทาง แฉกอีกต่างหาก ต้องเอาขาหลบอิอิกำ

อ้อ ครั้งแรกนิเจ็บทั้งคู่ครับ มันเข้ายากหน่อย ระบมเลยครับ ถ้าใหม่ทั้งคู่งี้ เจ็บอิบอายเลยครับ คือต้องเข้าใจว่ามันต้องเจ็บ ครั้งแรกๆ เอาของหล่อลื่นซะหน่อยครับ ของผมนิเจ็บจนเราไม่รู้สึกเสียวแต่ว่า น้องชายมันก็ไม่ยอมล้มนะเจ็บแค่ไหน อีกฝ่ายก็ไม่ยอมครับ เห็นน้องเราไม่ล้ม ควบใหญ่เง้อกำ ผมนอนปวดอยู่ 3 วัน ใส่เกงในงี้เจ็บร้าวเลย 2-3 ครั้งนิสบายแล้วครับ เพลินมากอ้อ ยืดอกพกถุงนะครับ วัยกำลังเรียน ยังไม่แต่งกินยาคุมไว้ด้วย ท้องมันจะลำบากครับ

อ้อ อย่าไปซีเรียสครับเรื่องเพศ เป็นเรื่องมีสาระ และธรรมชาติ แต่ไม่ควรพูดกับคนที่ควบคุมอารมณ์ตัวเองไม่ได้

tpp
True Love Always

« ตอบ #14 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 00:53:03 »

ไม่น่าอายหรอกครับ

เอาดิบๆเลยนะครับ ค่อยๆถลกมันลงมาครับ มันจะปริๆๆๆๆ แล้วก็จะสามารถร่นลงมาได้สุดครับ ทนหน่อยเดี๋ยวก็ดีเอง
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์