หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [Youtube] - ปัญญาอ่อนจริงๆครับ  (อ่าน 4032 ครั้ง)
ThePing
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 02:27:15 »

ปัญญาอ่อนDQ | by Aeva

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2010, 02:30:37 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 02:29:21 »

out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 07:35:20 »

กำ.... eyes
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 08:34:33 »

ถ้าหนังที่ชอบที่เล่นมุขควายนี่  ผมชอบเรื่องที่  น้อยวงพรูเล่นนะครับ ที่ว่าเป็นมือกลอง  ย้อมสีแบบประมาณฟ้าทลายโจรครับ     

แต่ถ้าฟ้าทลายโจรนี่ ชอบมาก   เง้อ   อีกเรื่องที่ย้อมๆแบบนี้ก็แหยมหละครับ อันนี้ของเค้าก็ดีเหมือนกัน 

คุณปัญญาเล่นหนังเล่นลครนี่  เท่าที่เคยดูนะครับ เรื่องหนุ่มทิพย์ครับ  เง้อ  ไม่รู้ดูเข้าไปได้ยังไงครับ อิอิกำ drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #4 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 09:23:15 »

drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
@@KIKI@@
Registered User
*

goto_do@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 19:55:09 »

คือยังไงอ่ะครับ สื่อให้เข้าใจว่า?

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 22:30:25 »

คือยังไงอ่ะครับ สื่อให้เข้าใจว่า?

หมายถึง ปัญญาอ่อน  ปัญญาไหว  ปัญญานิ่ม ก็ได้ครับ   

อย่าไปคิดมากขนาดนั้นครับ คนทำไม่รู้เค้าจะคิดก่อนทำหรือเปล่าก็ยังไม่รู้เลยครับ  อิอิกำ tuxout
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 22:37:48 »

ถ้าหนังที่ชอบที่เล่นมุขควายนี่  ผมชอบเรื่องที่  น้อยวงพรูเล่นนะครับ ที่ว่าเป็นมือกลอง  ย้อมสีแบบประมาณฟ้าทลายโจรครับ     

แต่ถ้าฟ้าทลายโจรนี่ ชอบมาก   เง้อ   อีกเรื่องที่ย้อมๆแบบนี้ก็แหยมหละครับ อันนี้ของเค้าก็ดีเหมือนกัน 

คุณปัญญาเล่นหนังเล่นลครนี่  เท่าที่เคยดูนะครับ เรื่องหนุ่มทิพย์ครับ  เง้อ  ไม่รู้ดูเข้าไปได้ยังไงครับ อิอิกำ drunk

ทวารยังหวานอยู่ เป็นหนังที่ผมหลอนมากเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
ThePing

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 23:01:48 »

คือมันเหมือนคลิปดักน่ะครับ

แบบว่า คนในรูป ชื่อปัญญา

แล้วเอารูปคุณปัญญา อ่อนย้วยไปมาแบบนี้น่ะครับ

ผมถึงได้บอกไงครับ ว่ามุขพี่แกนั้น ล้ำลึกมาก อิอิกำ  lol

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #9 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 23:02:55 »

ถ้ามันแข็งโยกยังไงก็ไม่เด้งดึ๋งครับ นี่อ่อนเลยโยกไปมาได้ครับ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 23:04:57 »

ทวารยังหวานอยู่ เป็นหนังที่ผมหลอนมากเลยครับ อิอิกำ

เรื่องนี้ผมชวนคุณนายไปดูในโรงหนังครับ   หนังจบมันบ่นว่า  พามาดูหนังส้นทรีนอะไรเนี่ยเลยครับ  อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #11 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 23:20:27 »

5555
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์