หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คาดสิได้บินมาคือนกเจ่า  (อ่าน 19638 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:09:16 »

คือ  วันนี้  ผมขอเอาเรื่องส่วนตัว  มาเล่าให้ ลุงๆๆฟัง เพื่อขอคำปรึกษา จากคนเฒ่าคนแก่ผู้มีประสบประการณ์ครับ sarcastic

คือว่า  เมื่อก่อน  มีสาวคนนึง เขาแอบชอบผม ตอนนั้น ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรเขา เขามาหาผมบ่อยๆๆ ผมก็ไม่ได้คิดอะไรเกินคนรู้จักกัน  หลังจากนั้น เขา จึง พลัดพรากจากผมไป ผมก็ได้ย้ายงานไปทำงาน ในเขตอื่น ห่างจากที่เดิม ยี่สิบกว่าโล  ก็ไม่ได้พบกัน  หลังจากนั้น  ได้ข่าวว่า เธอแต่งงานแล้ว  ตอนนั้น ด้วยความที่ผมไม่ได้คิดอะไรผมก็เฉยๆๆ drunk โชคชะตา ได้นำพาให้ผม ได้กลับมาทำงาน ไกล้ๆๆที่เดิม แต่คนละที่  drunk อยู่มาวันนึง ผมได้เจอเธออีกครั้ง ที่ร้านใหม่ของผม เพราะเธอมาเดินตลาด  drunk  หลังจากนั้น ไม่กี่เดือน ได้ข่าว ว่า เธอ  เลิกกับแฟน เธอ  เพราะผู้ชายไม่ค่อยดีเท่าไหร่  drunk  หลังจากนั้น เธอมาหาผมบ่อยขึ้น มาตลาด ก็มาช่วยผมขายของ  drunk ก็เริ่มสนิทกันมากกว่าแต่เก่าก่อน ผมยังไม่ได้คิดอะไร  พี่ๆที่ร้าน ก็แซวว่า ทำไมไม่ลองคบกันดู  drunk  ผมก็ได้แต่หัวเราะ อิอิกำ  drunk  พอเธอมาตลาด หรือวันหยุดทีไร เธอจะมาหาผม แทบทุกวัน  หลังจากนั้น  ใจผม ก็เริ่ม อ่อนขึ้นทุกวันๆๆๆๆ drunk  ในที่สุด ผมก็รู้สึกดี ที่มีเธอ มาอยู่ไกล้ๆๆ  จึงเกิดความรักขึ้น  drunk  จากที่ไม่ได้คิดอะไร ผมเริ่มรู้สึก ผูกพันมากขึ้น  จนกลายเป็นความรัก   drunk  และตอนนี้ ก็ กำลัง คบหาดูใจกันอยู่........................................... drunk drunk drunk

นิทานจบแล้วครับ  drunk go tuxout

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:17:16 »

lol หนุ่มสารคาม อินเลิฟคะรับ heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart แล้ว 4 คอร์คงไม่ได้อ่ะจิ เห็นมีคนอุบลจะขาย 6600 นะ 3800 เหลือประกัน ยังไม่ได้ต่อราคาอิอิ

yoshiki

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:29:32 »

ว้าว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ว้าว อยู่กับเธอช่าง in love มันช่าง in love วี๊ดวิ้ว  ตาร้อน ๆ ๆ  love love
2jz_turbo

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:34:54 »

ว้าว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ว้าว อยู่กับเธอช่าง in love มันช่าง in love วี๊ดวิ้ว  ตาร้อน ๆ ๆ  love love

ขอคำแนะนำจากคนที่แต่งงานแล้วได้เลยคับผม โดยเฉพาะพี่โมทนี่แหละ อิอิกำ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:36:48 »

ใช่คนในรูปนี้(avatar)รึเปล่าครับ eek
อย่าลืมพากันไปตรวจเลือดด้วยนะครับ ป้องกันโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ Cool
หรือใช้หมวกกันน็อคนะครับ ต่างคนต่างมีประสบการณ์กันมาแล้ว กันไว้ดีกว่าแก้ great
ยินดีกับความรักด้วยนะครับ  party

ปล สงสัยงานนี้ท่านสารคามเป็นผู้ใหญ่ขึ้นแน่ๆ mdr
yoshiki

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:39:23 »

ขอคำแนะนำจากคนที่แต่งงานแล้วได้เลยคับผม โดยเฉพาะพี่โมทนี่แหละ อิอิกำ

ไม่จริงอย่างเชื่อท่านแคนครับ ผมยังไม่มีเมียครับ อิอิ มีแค่คนรู้ใจครับ อิอิ กำ he
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:47:35 »

จากประสบการณ์อันน้อยนิดของผมเองนะครับ  ผมก็พึ่งผ่าน 18 มาได้ไม่นานนี้เองครับ  ยังวัยรุ่นอยู่เลยครับ  เง้อ

ฝากสารคามไว้อย่างนึงนะ

"มีจังหวะหวด  ต้องหวด" ......         สำหรับคำแนะนำนี้ เอาไว้ใช้สำหรับ   one night stand นะครับ กับเธอๆพวกนี้ ผมหมายถึงผ่านมาผ่านไปนะครับ      บอกตรงๆนะครับ  ถ้าไม่ได้กลัวเอดส์ก็ปล่อยในไปโลด  พวกนี้มันกินยาคุมเป็นประจำอยู่แล้วครับ เง้อ      กับคนที่ตัวเองหลงรัก  อยากศึกษาดูใจ พัฒนาไปถึงขั้นใช้ชีวิตร่วมกัน   ผมไม่อยากให้เจอคอนเซฟนี้ครับ    

แบบนี้   ถามกันไปตรงๆครับ            อันนี้แนะนำจริงๆนะครับ     ถ้าใจมันไม่ตรงกัน  ต่างฝ่ายก็จะได้ตัดๆความคิดเรื่องพวกนั้นไปครับ    ให้ฝ่ายหญิงเค้าไปเลือกหาในสิ่งที่มีโอกาสเป็นไปได้มากกว่าครับ   นะ      ผู้ชายเรา   สามสิบสี่สิบก็ยังเตะปี๊บดังครับ แต่ฝ่ายหญิงนี่ เลย 30 ไปแล้วก็เริ่มจะ แก่นะ บอกกันตรงๆ   วันนี้เธอสมควรมีคนที่รักเธอเยอะๆครับ   เรื่อง sex นี่  มันก็ควรมีเช่นกันครับแต่ว่า   องค์ประกอบชีวิตมันมีมากกว่านั้นเยอะครับ       ถ้าจะคิดตีหม้อแบบไม่ซ้ำก็  ยังมีอาบอบนวดครับ ให้ไม่ก็ SL500 ให้เลือกซื้อกินได้ครับ    ถ้ามั่นใจระดับนึงว่า เอ่อ  พาชีวิตคู่ไปด้วยกันได้    ถ้าเจอปัญหาอุปสรรค์อะไร   ก็คิดว่าคงไม่ถอยหนีจากกันไป      ปรารถนาให้ซึ่งกันและกัน มีความสุขตลอดชีวิตที่ได้รู้จักกัน หรือว่า ได้อยู่ร่วมกัน  ถ้าเริ่มมีความรู้สึกแบบนั้นก็ พิจารณาดูครับ    อันนี้บอกกันไม่ได้ครับต้องรู้สึกกันเอง         อีหนูเอ๊าะๆ   sex ๆ  ขาวๆสวยๆ มันก็ดีอยู่หรอกครับ    แต่ก็  ถึงเวลานึง เจ็บป่วยไข้  อีกแก่ที่บ้านนีแหล่ะครับ ที่ด่าๆว่าๆเรานี่แหล่ะครับ จะมาคอยเช็ดขี้เช็ดเยี่ยวเรา  มาดูแลเราเวลาเราป่วยหนักแหละครับ          มันไม่มีเหตุผลอะไรรองรับเรื่องพวกนี้ครับ วิทยาศาสตร์ หลักฟิกส์ห่วยๆมันก็อธิบายไม่ได้ครับ     ของแบบนี้มันรับรู้กันด้วยใจล้วนๆครับ    

นะ   อยู่ที่สารคามครับ   ว่าจะ  หวดอย่างเดียว หรือว่า จะลองสานๆดู   อยากสานเป็นอะไร เป็นวิมาน หรือว่า เป็นนรก อันนี้ก็  แล้วแต่จะทำกันเองนะครับ     ขอให้โชคดีครับ   แต่งกันเมื่อไหร่แจกการ์ดไว้ด้วย เดี๋ยวเอาเอากระเป๋ากล้องไปใส่เหล้าในงานเอามาดองเหล้าอีกทีครับ  อิอิกำ drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2010, 09:49:09 โดย leim » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:53:24 »

เดี๋ยวนะ

ที่จั่วหัว topic นี่ไม่เข้าใจครับ เง้อ

เป็น ผญ๋า  ใช่หรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk
yoshiki

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:00:04 »

จากประสบการณ์อันน้อยนิดของผมเองนะครับ  ผมก็พึ่งผ่าน 18 มาได้ไม่นานนี้เองครับ  ยังวัยรุ่นอยู่เลยครับ  เง้อ

"มีจังหวะหวด  ต้องหวด" ......         สำหรับคำแนะนำนี้ เอาไว้ใช้สำหรับ   one night stand นะครับ กับเธอๆพวกนี้ ผมหมายถึงผ่านมาผ่านไปนะครับ      บอกตรงๆนะครับ  ถ้าไม่ได้กลัวเอดส์ก็ปล่อยในไปโลด  พวกนี้มันกินยาคุมเป็นประจำอยู่แล้วครับ เง้อ      กับคนที่ตัวเองหลงรัก  อยากศึกษาดูใจ พัฒนาไปถึงขั้นใช้ชีวิตร่วมกัน   ผมไม่อยากให้เจอคอนเซฟนี้ครับ    

แบบนี้   ถามกันไปตรงๆครับ            อันนี้แนะนำจริงๆนะครับ     ถ้าใจมันไม่ตรงกัน  ต่างฝ่ายก็จะได้ตัดๆความคิดเรื่องพวกนั้นไปครับ    ให้ฝ่ายหญิงเค้าไปเลือกหาในสิ่งที่มีโอกาสเป็นไปได้มากกว่าครับ   นะ      ผู้ชายเรา   สามสิบสี่สิบก็ยังเตะปี๊บดังครับ แต่ฝ่ายหญิงนี่ เลย 30 ไปแล้วก็เริ่มจะ แก่นะ บอกกันตรงๆ   วันนี้เธอสมควรมีคนที่รักเธอเยอะๆครับ   เรื่อง sex นี่  มันก็ควรมีเช่นกันครับแต่ว่า   องค์ประกอบชีวิตมันมีมากกว่านั้นเยอะครับ       ถ้าจะคิดตีหม้อแบบไม่ซ้ำก็  ยังมีอาบอบนวดครับ ให้ไม่ก็ SL500 ให้เลือกซื้อกินได้ครับ    ถ้ามั่นใจระดับนึงว่า เอ่อ  พาชีวิตคู่ไปด้วยกันได้    ถ้าเจอปัญหาอุปสรรค์อะไร   ก็คิดว่าคงไม่ถอยหนีจากกันไป      ปรารถนาให้ซึ่งกันและกัน มีความสุขตลอดชีวิตที่ได้รู้จักกัน หรือว่า ได้อยู่ร่วมกัน  ถ้าเริ่มมีความรู้สึกแบบนั้นก็ พิจารณาดูครับ    อันนี้บอกกันไม่ได้ครับต้องรู้สึกกันเอง         อีหนูเอ๊าะๆ   sex ๆ  ขาวๆสวยๆ มันก็ดีอยู่หรอกครับ    แต่ก็  ถึงเวลานึง เจ็บป่วยไข้  อีกแก่ที่บ้านนีแหล่ะครับ ที่ด่าๆว่าๆเรานี่แหล่ะครับ จะมาคอยเช็ดขี้เช็ดเยี่ยวเรา  มาดูแลเราเวลาเราป่วยหนักแหละครับ          มันไม่มีเหตุผลอะไรรองรับเรื่องพวกนี้ครับ วิทยาศาสตร์ หลักฟิกส์ห่วยๆมันก็อธิบายไม่ได้ครับ     ของแบบนี้มันรับรู้กันด้วยใจล้วนๆครับ    

นะ   อยู่ที่สารคามครับ   ว่าจะ  หวดอย่างเดียว หรือว่า จะลองสานๆดู   อยากสานเป็นอะไร เป็นวิมาน หรือว่า เป็นนรก อันนี้ก็  แล้วแต่จะทำกันเองนะครับ     ขอให้โชคดีครับ   แต่งกันเมื่อไหร่แจกการ์ดไว้ด้วย เดี๋ยวเอาเอากระเป๋ากล้องไปใส่เหล้าในงานเอามาดองเหล้าอีกทีครับ  อิอิกำ drunk

ข้าน้อยขอคาราเต้...เอ้ย คาราวะท่านผู้มีประสบกาม..เอ้ยประสบการณ์อย่างโชกโชน และเห็นด้วยอย่างยิ่งทุกประการครับ อิอิ great
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:10:50 »

กระเทยประท้วง - ปอยฝ้าย มาลัยพรDQ | by Aeva

ยังไงก็ได้หน้า อย่าลืมหลังนะครับ อิอิกำ drunk
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #10 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 11:38:18 »

lol หนุ่มสารคาม อินเลิฟคะรับ heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart heart แล้ว 4 คอร์คงไม่ได้อ่ะจิ เห็นมีคนอุบลจะขาย 6600 นะ 3800 เหลือประกัน ยังไม่ได้ต่อราคาอิอิ

ช่วงนี้ไม่อยาก ซื้อแล้วครับ  อิอิ  lol drunk mdr

mdr mdr mdr

จริงหรอครับ   mdr mdr mdr love

ไม่จริงอย่างเชื่อท่านแคนครับ ผมยังไม่มีเมียครับ อิอิ มีแค่คนรู้ใจครับ อิอิ กำ he

love rules

จากประสบการณ์อันน้อยนิดของผมเองนะครับ  ผมก็พึ่งผ่าน 18 มาได้ไม่นานนี้เองครับ  ยังวัยรุ่นอยู่เลยครับ  เง้อ

"มีจังหวะหวด  ต้องหวด" ......         สำหรับคำแนะนำนี้ เอาไว้ใช้สำหรับ   one night stand นะครับ กับเธอๆพวกนี้ ผมหมายถึงผ่านมาผ่านไปนะครับ      บอกตรงๆนะครับ  ถ้าไม่ได้กลัวเอดส์ก็ปล่อยในไปโลด  พวกนี้มันกินยาคุมเป็นประจำอยู่แล้วครับ เง้อ      กับคนที่ตัวเองหลงรัก  อยากศึกษาดูใจ พัฒนาไปถึงขั้นใช้ชีวิตร่วมกัน   ผมไม่อยากให้เจอคอนเซฟนี้ครับ   

แบบนี้   ถามกันไปตรงๆครับ            อันนี้แนะนำจริงๆนะครับ     ถ้าใจมันไม่ตรงกัน  ต่างฝ่ายก็จะได้ตัดๆความคิดเรื่องพวกนั้นไปครับ    ให้ฝ่ายหญิงเค้าไปเลือกหาในสิ่งที่มีโอกาสเป็นไปได้มากกว่าครับ   นะ      ผู้ชายเรา   สามสิบสี่สิบก็ยังเตะปี๊บดังครับ แต่ฝ่ายหญิงนี่ เลย 30 ไปแล้วก็เริ่มจะ แก่นะ บอกกันตรงๆ   วันนี้เธอสมควรมีคนที่รักเธอเยอะๆครับ   เรื่อง sex นี่  มันก็ควรมีเช่นกันครับแต่ว่า   องค์ประกอบชีวิตมันมีมากกว่านั้นเยอะครับ       ถ้าจะคิดตีหม้อแบบไม่ซ้ำก็  ยังมีอาบอบนวดครับ ให้ไม่ก็ SL500 ให้เลือกซื้อกินได้ครับ    ถ้ามั่นใจระดับนึงว่า เอ่อ  พาชีวิตคู่ไปด้วยกันได้    ถ้าเจอปัญหาอุปสรรค์อะไร   ก็คิดว่าคงไม่ถอยหนีจากกันไป      ปรารถนาให้ซึ่งกันและกัน มีความสุขตลอดชีวิตที่ได้รู้จักกัน หรือว่า ได้อยู่ร่วมกัน  ถ้าเริ่มมีความรู้สึกแบบนั้นก็ พิจารณาดูครับ    อันนี้บอกกันไม่ได้ครับต้องรู้สึกกันเอง         อีหนูเอ๊าะๆ   sex ๆ  ขาวๆสวยๆ มันก็ดีอยู่หรอกครับ    แต่ก็  ถึงเวลานึง เจ็บป่วยไข้  อีกแก่ที่บ้านนีแหล่ะครับ ที่ด่าๆว่าๆเรานี่แหล่ะครับ จะมาคอยเช็ดขี้เช็ดเยี่ยวเรา  มาดูแลเราเวลาเราป่วยหนักแหละครับ          มันไม่มีเหตุผลอะไรรองรับเรื่องพวกนี้ครับ วิทยาศาสตร์ หลักฟิกส์ห่วยๆมันก็อธิบายไม่ได้ครับ     ของแบบนี้มันรับรู้กันด้วยใจล้วนๆครับ     

นะ   อยู่ที่สารคามครับ   ว่าจะ  หวดอย่างเดียว หรือว่า จะลองสานๆดู   อยากสานเป็นอะไร เป็นวิมาน หรือว่า เป็นนรก อันนี้ก็  แล้วแต่จะทำกันเองนะครับ     ขอให้โชคดีครับ   แต่งกันเมื่อไหร่แจกการ์ดไว้ด้วย เดี๋ยวเอาเอากระเป๋ากล้องไปใส่เหล้าในงานเอามาดองเหล้าอีกทีครับ  อิอิกำ drunk

ขอบคุณมากครับ ป๋า  สมเป็นผู้เฒ่าผู้แก่จริงๆครับ  great   drunk

ผมไม่ได้มีความรู้สึกว่าอยาก จะเป็นเหมือน เที่ยว ดวงคาราโอเกะนะครับ  drunk   คือว่า ใจผมเริ่มผูกพัน  น้องเขานิสัยดีมากครับ  ไปไหนมาไหน บอกพ่อแม่ตลอด น้องเขาทำงานด้วยเรียนไปด้วยครับ หลังเลิกเรียนถ้าไม่ได้ไปไหน เขาจะมาช่วยผมขายของครับ ตอนนี้เขายังไม่ค่อยว่าง ถ้าว่างๆๆ เขาจะมาช่วยผม จัดห้องใหม่ครับ เขาบอกว่าห้องผมรก  drunk go mdr ต่างจากผม ทำงานกินเหล้านิดหน่อย  drunk  อีกอย่าง เรื่อง sex ผมเชื่อว่า มันคือการ เพิ่มความรักความอบอุ่นให้แก่กันครับ ผมว่ามันอบอุ่นดีนะสำหรับผม  drunk drunk drunk

ใช่คนในรูปนี้(avatar)รึเปล่าครับ eek
อย่าลืมพากันไปตรวจเลือดด้วยนะครับ ป้องกันโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ Cool
หรือใช้หมวกกันน็อคนะครับ ต่างคนต่างมีประสบการณ์กันมาแล้ว กันไว้ดีกว่าแก้ great
ยินดีกับความรักด้วยนะครับ  party

ปล สงสัยงานนี้ท่านสารคามเป็นผู้ใหญ่ขึ้นแน่ๆ mdr

ใช่ครับ  sarcastic oops mdr

ขอบคุณมากครับอาจารย์ที่แนะนำ  กลัวหมอครับ   mdr love tuxout out

กระเทยประท้วง - ปอยฝ้าย มาลัยพร

ยังไงก็ได้หน้า อย่าลืมหลังนะครับ อิอิกำ drunk

เง้อ ผมไม่ใช่ แบบนั้นนะครับ  เสียหมอ อิอิ  กำ    drunk drunk drunk out tuxout

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 11:48:44 »

นี่ก็ว่าจะไปซื้อกระเป๋ากล้องใหม่เหมือนกันครับ

น่าจะ Domke   ใบใหม่ที่ใหญ่กว่าเดิมเหมือนกันครับ ไม่ใช่ ดม-ขี้ นะครับ  ดอมเก้ ครับ อิอิกำ drunk

เอาเข้างานจะได้ดูน่าเชื่อถือขึ้นครับ   ตอนเอาเหล้าใส่กระเป๋ากล้องจะได้ดูเนียนๆขึ้นไปอีกครับ รู้สึกว่า ตัวเองเป็นคนดีจริงๆครับ  อิอิกำอีก drunk drunk
Chodose

« ตอบ #12 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 11:51:44 »

โชคดีครับท่านสารคาม lol
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 12:01:28 »

ดีครับแบบนี้ จะได้เลิก ชว. เปลี่ยนมาเป็น ยสตน. แทน drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 12:04:52 »

ยังไง  ถ้าตกลงปลงใจกันแล้ว    ไปฝึกงานกับ DJ สักเดือนก่อนนะครับ อาจจะพบสิ่งที่ดีกว่าก็ได้ครับ อิอิกำ drunk
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์