หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อ เหงา เศร้า เซ็ง รบกวนแนะนำหนังให้ดูแก้เครียดหน่อยครับ  (อ่าน 19021 ครั้ง)
Alphabetz
Vmodtech Member

« เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 01:47:48 »

เพื่อนๆพี่ๆน้อง ค๊าบ เซ็งมากเลยกับชีวิตช่วงนี้อยู่ว่างๆ

รบกวนแนะนำหนังสนุกๆดูหน่อยสิครับ

จะนานจะเก่าจะใหม่ก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

เพิ่งดู Pan's Labyrinth กับ Gone with the wind จบไปครับ

สนุกดี บีบรัดหัวใจมากมาย โอ้ววว

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 01:59:28 »

Seabiscuit

The Shawshank Redemption

The Pursuit of Happiness

October Sky

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 02:32:18 »

backdraft
platoon
rambo
good morning vietnam
ghost buster
trainning day
the ghost and the darkness
the fugitive
unforgiven
มือปราบปืนโหด
cliff hanger
judge dredd
mad max
predator
คนเหล็ก
ล่าหลุดนรก บอดยอดซามูไร
ทอง
ไกรทอง
หนุมารพบเจ็ดยอดมนุษย์,จัมโบ้เอ,มดเอ๊กซ์ มันส์นะขอบอก
ยักษ์วัดแจ้งถล่มยักษ์วัดโพธิ์
ทองพูนโคกโพธิ์
ท้าฟ้าลิขิต
เรื่องตลก69
คนตัดเซียน คนตัดคน คนเฉียนคม แนวๆนี้ล่ะครับสนุกทั้งหมด
ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ
หวงเฟยหงษ์
เดชคัมภีร์เทวดา
นินจาหินเส้าหลินปึ๊ก
เอไก๋หว่า
คนเล็กนักเรียนโต
ผีกัดอย่ากัดตอบ
อันนี้จำชื่อไม่ได้ พระเอกในเรื่องชื่อริคกี้ ที่พอเอ็นแขนขาดแล้วเอานิ้วควักเส้นเอ็นเอาปากคาบแล้วมัดใหม่แล้วมาสู้ต่อ ต่อยทีเดียวไส้แตก โหดสุดๆแต่มันส์
โปเยโปโลเย
จูโด้

เอาไปลองดูเท่านี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2009, 03:37:47 โดย gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一 » บันทึกการเข้า

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 02:59:07 »

อันนี้จำชื่อไม่ได้ พระเอกในเรื่องชื่อริคกี้ ที่พอเอ็นแขนขาดแล้วเอานิ้วควักเส้นเอ็นเอาปากคาบแล้วมัดใหม่แล้วมาสู้ต่อ ต่อยทีเดียวไส้แตก โหดสุดๆแต่มันส์

อ้อจำได้แล้ว the story of ricky หนังแนวคัลล์สยองขวัญ เ ป็นหนังใต้ดินเลือดท่วมแบบจินตนาการศีลธรรมจะไม่มี
มีหลายเรื่องส่วนมากมาจากทางยุ่นลองๆหาดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2009, 07:56:31 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
Killerseven

kill_benz@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 03:00:09 »

เอาเป็นซีรี่ย์ได้มั้ย

LOST
CHUCK
HEROES
PRISON BREAK
BIGBANG THEORY
BONE
DEXTER
GRAY"S ANATOMY
24

เท่านี้ล่ะครับ
ดูทุกเรื่องทุก SEASON ก้อตายไปข้างล่ะ

kim

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 08:25:20 »

Dear Rio Hamasaki, Dear Yuka Ohsawa, Can You Sell Hot Dogs From a Food Truck While Having An Ejaculation! In Shibuya  Yuka Osawa, Rio Hamasaki, Ryo Akanishi   อันนี้แปลกดีตื่นเต้นไปอีกแบบนะ rofl
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 08:28:13 »

แล้วหนังสีชมพู มียังครับ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 08:44:58 »

แนะนำบ้าง

Into The Wild
Across the Universe
Body of Lies

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 08:51:16 »

Dear Rio Hamasaki, Dear Yuka Ohsawa, Can You Sell Hot Dogs From a Food Truck While Having An Ejaculation! In Shibuya  Yuka Osawa, Rio Hamasaki, Ryo Akanishi   อันนี้แปลกดีตื่นเต้นไปอีกแบบนะ rofl

ดูชื่อหนังมันแปร่งๆนะครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 08:52:31 »

24
kgb99

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 12:36:03 »

เพิ่งดู under world3 เมื่อคืน ก็สนุกดีครับ Wink

numz

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 13:34:34 »

ดูชื่อหนังมันแปร่งๆนะครับ อิอิกำ

ผมว่า มันเป็น รหัสลับ ของชาว หนังชมพุหล่ะมั้งครับงานนี้....   ผมไม่ค่อยถนัด หนังแบบนี้ ไม่ทราบพอจะมี SS มั้ยครับ  mdr mdr

2jz_turbo

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 15:26:42 »

The Kingdom >> อันนี้เรื่องโปรดเลย ลอง ๆ ดูหลาย ๆ รอบคับ แล้วสังเกตุดีดี เรื่องนี้ผู้สร้างให้ข้อคิดไว้เยอะมาก ๆ คับ
Waiting >> เป็นหนังเกี่ยวกับชีวิตของพนักงานเสริฟ คับ ก่อนหน้านี้เคยคุยกะพี่คนนึงที่เค้าเคยไปทำงานอยู่เมืองนอกเค้าเล่าให้ฟัง พอมาดูเรื่องนี้แล้วร้องอ๋อเลยคับ เหอๆ เหมือนกะที่พี่เค้าเล่าให้ฟังเลย
Euro Trip >> หนังตลกคับ ฮา ๆ ไม่ต้องคิดอะไรมาก ทะลึ่งนิด ๆ แต่ก็โอคับ

2jz_turbo

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 15:29:30 »

ผมว่า มันเป็น รหัสลับ ของชาว หนังชมพุหล่ะมั้งครับงานนี้....   ผมไม่ค่อยถนัด หนังแบบนี้ ไม่ทราบพอจะมี SS มั้ยครับ  mdr mdr

หนังชมพูคืออะไรหรอคับพี่?

numz

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 16:13:05 »

หนังชมพูคืออะไรหรอคับพี่?

ไม่รู้สิคับไม่เคยดู  รู้แต่ว่า ดูดมากองใว้ใน Colo แว๊ปเดียว UL เป็น GB  sarcastic

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์