หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้สารคามหล่อหายไปเลย  (อ่าน 8672 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #30 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2010, 17:27:11 »

ป่านนี้ยังไม่มาเลยครับบ่าวสารคาม อ๊อด อ๊อด  out out out
ใช้งานล่าสุด:     25 สิงหาคม 2010, 19:21:25

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #31 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 14:28:45 »

ป่านนี้ยังไม่มาเลยครับบ่าวสารคาม อ๊อด อ๊อด  out out out
ใช้งานล่าสุด:     25 สิงหาคม 2010, 19:21:25
ยังไม่มีวี่แววการกลับมาของสมาชิกท่านนี้ครับ ยังมีข้อความด้านบนให้เห็นอยู่  drunk สงสัยโดนถลุงหนักแน่ๆ  drunk อิอิกำครับ

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 15:15:45 »

งานนี้กลับมาไม่รู้ว่าหน้าหรือหลังที่แหก อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #33 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 17:53:51 »

ตอนนี้คิดถึง DJ อีกคนครับ 

เดี๋ยวนี้พัฒนาจาก DJ Rookie จนเดี๋ยวนี้เทิร์นโปรไปแล้ว    เราดูแล้วก็ยินดีกับ DJ  เหมือนกันครับ   ได้สมกับที่ซินเดอร์เรลล่าถ่ายทอดวิชาให้ครับ  เง้อ 

ที่ห่วงนี่  ห่วงว่า  ติดเกาะแล้ว  ฝรั่งจะเคลมหนักหรือเปล่านะครับ  อันนี้น่าเป็นห่วงครับ อิอิกำ drunk

เสียดายที่ไม่ได้ Break inside ใส่สาวแยงกี้ ในวัน full moon ที่ผ่านมาครับ
ไปเที่ยวอยู่ อยู่ดีๆ มากอดคอชวนผมเต้นซะงั้น เป็นวัยรุ่นนี่มันเหนื่อยจริงๆ อิอิ กำ    drunk drunk drunk

เด๋วนี้พวกฝรั่งมี Lady Boy ด้วย เข้าทางดีเจเลยครับแบบนี้ mdr
รับงานทั้งไทยและเทศ สุดยอดจริงๆครับ  great great great

ขอ lady เพียวๆดีกว่าคับ เอิ๊กส์ๆๆๆๆ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์