หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงพี่กีร์ อริสมันครับ  (อ่าน 5621 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 16:19:35 »

ผมไม่รู้นะครับว่าคนพวกนี้เค้ารับเงินไปแล้วเค้าจะมีความสุขเหมือนคนทั่ว ๆ ไปหรือเปล่า และอยากรู้ครับว่าตอนนนี้ใจเค้าคิดอะไร จะคิดหรือเปล่าว่ากรูไม่น่าทำเลย ลำบากเหลือเกินต้องหลบ ๆ ซ่อน ๆ เงินก็ยังไม่ได้ใช้ แถมถูกคนไทยด้วยกันทั้งด่าทั้งสาปแช่ง อยากรู้ครับเค้ามีความสุขกันมากเลยเหรอที่ทำแบบนี้

ใครเสื้อแดงอ่านแล้วไม่ต้องมาแก้ตัวให้เค้านะครับ ใครทำอะไรรู้ ๆ กันอยู่แก่ใจครับ และเห็น ๆ กันอยู่ทั่วประเทศครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Jill

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 23:59:37 »

ท่าน Jill หรือขอนแก่นเฮี่ย ชอบร้องเพลงพี่กี้ร์ครับ อิอิกำ

เง้อ...คนแก่ จำแม่นจริงๆ  อิอิกำ...   out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 00:28:50 »

แบบนี้ มังกรหลวงดีกว่าครับ อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #18 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 00:30:43 »

ท่าน Jill หรือขอนแก่นเฮี่ย ชอบร้องเพลงพี่กี้ร์ครับ อิอิกำ

เง้อ...คนแก่ จำแม่นจริงๆ  อิอิกำ...   out

อิอิ ผมก็จำได้ครับ อิอิ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 11:14:00 »

อ้าวเพิ่งรู้นะเนี่ย ปกติเห็นชอบฟังเสียงแคนอย่างเดียว  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #20 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 13:19:17 »

น่าจะเป็นปุ๋ยไปแล้วมั๊งครับ อิอิ out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 13:52:36 »

ที่โพสนี่ ไม่ได้แบบว่า ประชดประชันอะไรนะครับ แต่ว่าผมคิดถึงแกจริงๆครับ

คล้ายๆกับพี่ยอดรักแหละครับ   เคยไปยอดรักคาเฟ่ ขอนแก่นนี่แหล่ะครับ   ขนาดแกป่วยนี่แกยังขึ้นไปร้องให้ฟังเลยครับ  เพลงเดียวก็ประทับใจแล้วครับ

กลับมานอนคุกดีกว่าครับ   สบายกว่ากันเยอะครับ คุกก็คุกรับรอง เผลอๆ  มีอีหนูแถวๆเพชรบุรีเสริฟถึงที่อีกนะครับ   ถือว่าตากอากาศไปแล้วกันครับ  มีน้าๆให้โขกหมากรุกแก้เซ็งด้วยนะครับ  ไปอยู่กับไอ้ฮุนเซนบรนนั่น   ไม่ดีหรอกครับ ยังไงมันก็ไม่ใช่คนชาติเดียวกับเรา คบงูพิษเดี๋ยวมันก็ฉกตายฮ่าหรอกนะครับ   ด้วยความคิดถึงครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์