หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวเกาหลีหลบไป เกิร์ลแบนด์พม่า มาแว๊ว.......  (อ่าน 8297 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:24:49 »

ที่ระยองฝนตกครับ  drunk
beerking

« ตอบ #16 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:36:04 »

เง้อ  พระราม 2 ก็ตกครับ อิอิ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #17 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:38:34 »

ศรีนครินทร์รายงานตัวครับ กระหน่ำเหมือนกันครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #18 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:55:04 »

ดูไปดูมา หน้าลาวจัง  eyes
ดูไม่จบ ทนความลาวไม่ไหว no
เง้ออ ลาวที่ไหนครับ พม่าต่างหากครับ mdr

ผมว่าเปลี่ยนสถานที่ถ่ายทำหน่อยก็ดีนะครับ ชุดที่ใส่ก็เอาสีเรียบ ๆ ก็พอ หน้าบางคนเหมือนตุ๊กกี้จริง ๆ ด้วยสิครับ rofl
ผมล่ะทำใจไว้ก่้อนดูตั้งแต่แรกแล้วครับ  beurk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 03 กันยายน 2010, 09:19:24 »

ที่ผมตามไปดูใน youtube อ่ะครับ ส่วนใหญ่มีแต่คนด่าคอสตูมกับสถานที่ถ่ายทำ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
2jz_turbo

« ตอบ #20 เมื่อ: 03 กันยายน 2010, 10:01:14 »

เมื่อวานผมออกมาจากบ้านฉางตอน 5.30 pm ฝนยังไม่ตกเลยนี่คับพี่เชน แต่ว่าพอกลับมา กทม นี่ตกเอา ๆ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์