หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยลองเมนูนี้กันรึป่าวครับ  (อ่าน 14428 ครั้ง)
Suhanna
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 17:06:20 »

ท่าน Helix อยู่ที่ไหนเนี่ย ถ้าใกล้ๆบ้านผมขอตามไปแจมด้วยคน  whistle
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #16 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 17:11:40 »

กินไม่ลง แต่ดูน่ากินมาก smile
eg4009
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 17:17:34 »

น่ากินๆ
เขาว่ากินแล้วซู่ซ่าดีนิครับ  drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #18 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 17:51:53 »

gasp gasp gasp
mdr mdr mdr

กินด้วย อิอิ
เชิญครับเชิญ อิอิ  jap

diablo

gasp gasp gasp
ลองสักหน่อยมั้ยล่ะครับ  mdr

น่าเอาตัวที่อยู่บนหัวท่านเบียมาทำบ้างนะครับ + +
ผมว่าดีไม่ดี หาเอาตามเว็บบอร์ดนี่ก็น่าจะได้หลายตัวนะครับ  lol

ท่าน Helix อยู่ที่ไหนเนี่ย ถ้าใกล้ๆบ้านผมขอตามไปแจมด้วยคน  whistle
ตอนกลางของภาคอีสานครับ อิอิ เชิญครับเชิญ

กินไม่ลง แต่ดูน่ากินมาก smile
ถ้าไม่บอกว่างูก็คงเกลี้ยงใช่มั้ยล่ะครับ  mdr
จริงๆแล้วแกงส้มงูเนี่ย อร่อยกว่าำพวกไก่อีกครับ  666

น่ากินๆ
เขาว่ากินแล้วซู่ซ่าดีนิครับ  drunk
ต้องลองครับ อิอิ  666

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #19 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 18:17:15 »

น่าจะแซ่บหลาย เมื่อเจอกะยาดอง เหมือนเมื่อก่อน กินยาดองเยอะไปหน่อยไม่รู้เรื่องเพื่อนมันไปซื้อมังกรมาให้กิน แล้วมันหลอกเราว่าเนื้อไก่ ไอ้เราก็กินซะเอร็ดอร่อย มารู้ทีหลังมามันคือเ-ี้ย เอ่อพูดไม่ออกเลย grrrrrr
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #20 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 18:23:43 »

น่าจะแซ่บหลาย เมื่อเจอกะยาดอง เหมือนเมื่อก่อน กินยาดองเยอะไปหน่อยไม่รู้เรื่องเพื่อนมันไปซื้อมังกรมาให้กิน แล้วมันหลอกเราว่าเนื้อไก่ ไอ้เราก็กินซะเอร็ดอร่อย มารู้ทีหลังมามันคือเ-ี้ย เอ่อพูดไม่ออกเลย grrrrrr
อิอิกำครับ ในหัวผมจะเ*ี้ยกับแลน ไม่รู้อันเดียวกันรึป่าวครับ แต่ที่แน่ๆ ผมเคยกินแลนมาแล้ว
ในรูปแบบของย่างก้อย คล้ายๆกับก้อยกะปอม อิอิกำ  go

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 19:13:03 »

great  ผัดเผ็ดงูเห่าอร่อยน๊า.... หิวเลย whistle

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2009, 22:13:20 »

อิอิเปียก  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #23 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2009, 22:29:43 »

ของผมเอามาย่างก่อน แล้วทุบฉีกเนื้อออกมาเป็นเส้นฯ ต่อจากนั้นแล้วแต่จะคิดว่าทำยังไงกิน ส่วนมากจะคั้วกลิ้งไส่พริกไทยอ่อน แกล้มกับใบชพูล ตบดัวย รีเจนซี่เพียวฯ รับรองหร่อยจังฮู้ (ว่าแต่ยังมีเหลืออีกปะครับ)   grrrrrr diablo
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2009, 22:33:33 »

great  ผัดเผ็ดงูเห่าอร่อยน๊า.... หิวเลย whistle

เอ้อนั่นสิน่าจะผัดเผ็ด ผัดแบบนี้ท่าทางจะจืดๆไม่อร่อยแน่ๆเลย..อิอิกำ beurk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
MrHelix

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2009, 22:37:15 »

เอ้อนั่นสิน่าจะผัดเผ็ด ผัดแบบนี้ท่าทางจะจืดๆไม่อร่อยแน่ๆเลย..อิอิกำ beurk
อร่อยครับ ไอ้พริกก็ใส่ครับ อิอิ เอ๊ะ หรือว่าอร่อยเพราะน้ำทองๆนั่น อิอิกำ  drunk

catcha

..จากนาทีนี้ต่อไป..คงไม่มีอีกแล้ว.คำว่า..สุดที่รัก

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2009, 22:39:28 »

เข้ามาดู

แล้วนอนไม่หลับ

ซะงั้น

กำ biggrin

กลัวความมืดทุกครั้ง ไม่กล้าหลับตา นับตั้งแต่เธอ..เลิกลา..
อ่อนแอทุกนาที ไม่รู้อีกกี่คืนต้องฝืนอย่างนี้..บอกฉันสักที
ช่วยฉันสักที..กลับมาได้ไหม..
Killerseven

kill_benz@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 05:00:01 »

ผมไม่กล้ากินเพราะว่า

ผมนับถืองูนะ

ที่โรงสีของผมสั่งห้ามคนงานฆ่างูด้วย

ปล. ท่านไม่กลัวเลยหรอ

gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #28 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 05:29:00 »

ีน้ำตาลๆในถ้วยสีขาวมุมซ้ายล่างนั่นคืออะไร  eek

ในวงมีท่าน Jill ด้วยป่ะเนี่ย อิอิ

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
tony

« ตอบ #29 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 09:09:06 »

ต้มแซ่บงูสิงห์แซ่บมากนะน้องเอ๊กซ์ นั่งแทะเนื้อที่ติดกระดูกเหมือนแทะคอไก่เลย เห็นแล้วเป็นตาแซบ น้ำหลายไหล 
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์