หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยลองเมนูนี้กันรึป่าวครับ  (อ่าน 14400 ครั้ง)
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 09:16:36 »

เข้ามาดู

แล้วนอนไม่หลับ

ซะงั้น

กำ biggrin

นอนไม่หลับ เดวช่วยกล่อมนะจ๊ะ สาวน้อย lol
eg4009
Registered User
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 10:21:45 »

น่าจะแซ่บหลาย เมื่อเจอกะยาดอง เหมือนเมื่อก่อน กินยาดองเยอะไปหน่อยไม่รู้เรื่องเพื่อนมันไปซื้อมังกรมาให้กิน แล้วมันหลอกเราว่าเนื้อไก่ ไอ้เราก็กินซะเอร็ดอร่อย มารู้ทีหลังมามันคือเ-ี้ย เอ่อพูดไม่ออกเลย grrrrrr
อิอิกำครับ ในหัวผมจะเ*ี้ยกับแลน ไม่รู้อันเดียวกันรึป่าวครับ แต่ที่แน่ๆ ผมเคยกินแลนมาแล้ว
ในรูปแบบของย่างก้อย คล้ายๆกับก้อยกะปอม อิอิกำ  go
เท่าที่ผมรู้ ตัวเฮียกับแลนนี่มันคนละอย่างกันครับ
แลนนี่ตัวจะไม่มีลาย แถวบ้านผมจะเรียกตะกวด
ส่วนตัวเฮียนี่จะมีลายครับ ถึงได้เรียกว่าตัวเงินตัวทอง
เขาว่าตัวแลนจะอร่อยกว่า  แต่ส่วนตัวผมไม่เคยลองทั้ง2อย่างเลย
ถ้าให้เลือกอยากกินงูเห่าฝีมือท่านMr.Helixมากกว่า อิอิ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 11:18:47 »

ผมไม่กล้ากินเพราะว่า

ผมนับถืองูนะ

ที่โรงสีของผมสั่งห้ามคนงานฆ่างูด้วย

ปล. ท่านไม่กลัวเลยหรอ

ผมว่างูเป็นสัตว์ให้คุณนะ ทุกวันนี้ที่หนูเยอะขึ้นก็เพราะงูโดนฆ่าตายหมดนี่แหละครับ

แต่จะว่าไปหนูนาก็อร่อยนะ เคยกินอยู่ ฆ่าๆมันไปเถอะ กินมันทั้งคู่แหละ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #33 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 11:28:43 »

เข้ามาดู

แล้วนอนไม่หลับ

ซะงั้น

กำ biggrin
gasp gasp gasp กำครับ  go

ที่โรงสีของผมสั่งห้ามคนงานฆ่างูด้วย

ผมว่างูเป็นสัตว์ให้คุณนะ ทุกวันนี้ที่หนูเยอะขึ้นก็เพราะงูโดนฆ่าตายหมดนี่แหละครับ

แต่จะว่าไปหนูนาก็อร่อยนะ เคยกินอยู่ ฆ่าๆมันไปเถอะ กินมันทั้งคู่แหละ อิอิกำ
เห็นด้วยครับ ย่างหนู คั่วหนูล่ะตัวดีครับ อิอิกำ

ีน้ำตาลๆในถ้วยสีขาวมุมซ้ายล่างนั่นคืออะไร  eek

ในวงมีท่าน Jill ด้วยป่ะเนี่ย อิอิ

แจ่วเพี้ยครับ อิอิ

ต้มแซ่บงูสิงห์แซ่บมากนะน้องเอ๊กซ์ นั่งแทะเนื้อที่ติดกระดูกเหมือนแทะคอไก่เลย เห็นแล้วเป็นตาแซบ น้ำหลายไหล 
โอ้ววววว ไม่คิดว่าจะมีสาวกอีกคนครับ  great อิอิ  drunk

น่าจะแซ่บหลาย เมื่อเจอกะยาดอง เหมือนเมื่อก่อน กินยาดองเยอะไปหน่อยไม่รู้เรื่องเพื่อนมันไปซื้อมังกรมาให้กิน แล้วมันหลอกเราว่าเนื้อไก่ ไอ้เราก็กินซะเอร็ดอร่อย มารู้ทีหลังมามันคือเ-ี้ย เอ่อพูดไม่ออกเลย grrrrrr
อิอิกำครับ ในหัวผมจะเ*ี้ยกับแลน ไม่รู้อันเดียวกันรึป่าวครับ แต่ที่แน่ๆ ผมเคยกินแลนมาแล้ว
ในรูปแบบของย่างก้อย คล้ายๆกับก้อยกะปอม อิอิกำ  go
เท่าที่ผมรู้ ตัวเฮียกับแลนนี่มันคนละอย่างกันครับ
แลนนี่ตัวจะไม่มีลาย แถวบ้านผมจะเรียกตะกวด
ส่วนตัวเฮียนี่จะมีลายครับ ถึงได้เรียกว่าตัวเงินตัวทอง
เขาว่าตัวแลนจะอร่อยกว่า  แต่ส่วนตัวผมไม่เคยลองทั้ง2อย่างเลย
ถ้าให้เลือกอยากกินงูเห่าฝีมือท่านMr.Helixมากกว่า อิอิ
เฮี่ยมันหนังหนาหน้าด้านครับ  grrrrrr อิอิกำ
เง้อออ งูสิงครับ ไม่มีพิษ ถ้างูเห่าเนี่ยแถวบ้านผมไม่มีครับ 555
ถ้ามีคงไม่ไปกล้าจับอีักเหมือนเดิม

666 666 666 666 666 666

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #34 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 11:32:20 »

งูสิงบางสายพันธุ์ก็มีพิษนะครับ ระวังด้วยนะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
skywalker
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 11:59:59 »

กินไม่ลงครับ ว่าแต่มันน่ากินจริงเหรอ  Tongue
Killerseven

kill_benz@hotmail.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2009, 22:56:04 »

งู ไม่กล้ากิน

แต่ว่าหนูอ่ะมักขนาด

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #37 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 00:06:33 »

อืมน่ากินจังเลยอ่ะ

รับfitting3/8จ้า
beerking

« ตอบ #38 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 00:17:06 »

อืมน่ากินจังเลยอ่ะ

ขอ 2 อิอิ
kim

« ตอบ #39 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 05:05:22 »

เอิ๊กๆกรรม อย่าเบียดเบียนซึ่งกันและกันเลยท่าน heart
Jill

« ตอบ #40 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 00:11:20 »

เง้อ...ไม่โทรเรียกกันมั่งวะ   grrrrrr
beerking

« ตอบ #41 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 00:35:17 »

เง้อ...ไม่โทรเรียกกันมั่งวะ   grrrrrr

ตบเลยครับ

ตบหน้าแหกหาแดกไม่ได้ไปเลย อิอิ  ไม่ยอมชวนพี่ อิอิ
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #42 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 01:17:07 »

drunk drunk

2jz_turbo

« ตอบ #43 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 07:55:15 »

ไม่แน่ใจนักเหมือนกันนะคับ เห็นเพื่อนผมที่เป็นคนเหนือ เค้าบอกว่ามันคือตัวเดียวกันน่ะคับ ภาษาเหนือเค้าเรียกอย่างงั้น

thongdee
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2009, 21:53:33 »

กลัวค่ะ... ไม่กล้ากิน oh

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์