หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดเจอ Malware detect!!  (อ่าน 12468 ครั้ง)
Savoy
Vmodtech Member

« เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 21:26:14 »

ผีฟูแล่ม หลอกหรอ คับ diablo go
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 21:44:43 »

คงไม่ใช่ฝีมือผีที่ไหนหรอกครับ   อาจจะเพื่อนบ้านเรานี่เองแหล่ะครับ  อิอิกำ out
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 22:20:40 »

มันมาจากอันสเตอร์ดัมครับ อิอิกำ แก้ไขแล้วครับ ใช้บราวเซอร์ IE เปิดได้เลยปลอดภัยครับ เดี๋ยวจะไปแจ้ง Google ให้เลิกแบนครับ Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 22:35:20 »

eyes
Savoy

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 22:53:02 »

มันมาจากอันสเตอร์ดัมครับ อิอิกำ แก้ไขแล้วครับ ใช้บราวเซอร์ IE เปิดได้เลยปลอดภัยครับ เดี๋ยวจะไปแจ้ง Google ให้เลิกแบนครับ Cry

ขอบคุณมากครับ

ว่าแต่ว่า

มันเกิดจากอะไรหรอครับ

และ

ไปแจ้งปลดแบนทำยังไงหรอครับ
tpp
True Love Always

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 23:21:22 »

ตกใจหมดเลยครับ ใช้ ie ได้แต่โคตรช้าเลย วัยรุ่นท้อ  lol

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 00:21:09 »

ขอบคุณมากครับ

ว่าแต่ว่า

มันเกิดจากอะไรหรอครับ

และ

ไปแจ้งปลดแบนทำยังไงหรอครับ
ตัวนับแบนเนอร์ของเว็บโดนแฮกครับ แจ้งปลดแบนต้องเข้าไปสมัคร webmaster tool ของ google แล้วแจ้งไปว่าแก้ไขแล้วครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 00:34:55 »

ผมจะกดดูกระทู้จู่ๆก็ขึ้นหน้าแดงมาเลยครับ แถมเวลาเดียวกันรวนไปถึง fb เลยครับจู่ๆจอเด้งขึ้นมาให้วาริฟี่ แล้วให้ใส่เบอร์โทร กับรหัสบัตรเครดิตเฉยเลย

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #8 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 01:23:46 »

ผมติ๊กออกใน firefox เลยครับ รำคาญ อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk

« ตอบ #9 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 02:08:42 »

ผมติ๊กออกใน firefox เลยครับ รำคาญ อิอิกำ  drunk

โอ้เข้าไปตัวเลือกติ๊กออกหายเลยครับ หมาไฟใช้ได้แล้วโง่อยู่ตั้งนาน อิอิ

ส่ายๆพรุ่งนี้น่าจะเป็นปรกติแล้วนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกสำหรับท่านที่ใช้ไฟฟอคกับโครมด้วยนะครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 06:31:57 »

แจ้งว่าโอเคแล้วครับ ไม่แดงแล้วครับ เง้อ glasses
idirex2000

« ตอบ #11 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 06:54:18 »

เมื่อคืนผมก็ไฟแดงตกกระใจหมดเลย
tpp
True Love Always

« ตอบ #12 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 07:31:06 »

เมื่อคืนผมก็ไฟแดงตกกระใจหมดเลย

เง้อ อันนี้ firefox แจ้งหรือคนที่บ้านแจ้งครับเนี่ย ไฟแดงคุ้นๆ

ปล ผมใช้ ff ก็ใช้งานได้ปกติแล้วครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 07:56:54 »

โอ้หายแล้ว เร็วจัง lol

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 08:09:16 »

สีแดงนี่ก็ ถือว่าเป็นสีที่ดีนะครับ

ที่ผ่านมา ชุมนุม สีแดง ผมว่าก็มีสิ่งที่ดีอยู่ในนั้นเหมือนกันนะครับ  ในด้านการแสดงออกทางการเมืองภาคประชาชน (ย้ำนะครับว่าสำหรับคนดีที่มีอุดมการณ์จริงๆ ไม่ได้ให้เงินพี่กีร์ผมไปทำเรื่องชิบหายนะครับ)

แต่ว่า  ถ้าเป็น หนูน้อยหมวกแดงนี่ จัญไรครับ       อิอิกำ out
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์