หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Hot price !! ฮานอย-ฮาลอง 3 วัน 2 คืน  (อ่าน 1216 ครั้ง)
relaxmood
Registered User
*

« เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 12:01:47 »

ลองไป เที่ยวเวียดนาม  กันดูจ้า  ชิลๆดี นุ่มละมุนแบบ เวียดนาม  ดี แนะนำเลยๆ ที่ เที่ยวเวียดนาม  บางส่วนเราจะได้เห็น  เวียดนาม  เจริญเติบโตทางเศรษฐกิจเช่น  ฮานอย  อีกบางส่วน เราจะได้เห็นการ  เที่ยวเวียดนาม   ในส่วนที่ยังไม่มีการรุกคืบของตัวเมืองที่เป็นธรรมชาติ เช่น อ่าวฮาลอง  สวยมากมาก  ที่เราเคยเห็นกันในทีวีที่เป็นอ่าวแล้วเหมือนมีภูเขาอ่ะครับ แนะนำว่า ชีวิตนึง  ต้องไปสักครั้งอ่ะ เที่ยวเวียดนาม  จะไปเอง หรือ ไปกับ ทัวร์เวียดนาม  ก็ได้ครับ  ถ้าไปเองก็ผจญภัยดี ไปกับ ทัวร์เวียดนาม  ก็สะดวกสบายไปอีกแบบ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์